Trang 2 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 74

Chủ đề: 1 thoáng Ba Lan

Góp cùng bác TheBlack.White 2 tấm Các bác chém hộ em, em đang học lớp mẫu giáo về chụp ảnh.
    1.Mazury Mikolajki

2.Lazienki
    Được sửa bởi Eryk211 lúc 02:22 AM ngày 10-03-2011

Nói chung cảnh quan nước ngoài nói chung và Châu Âu nói riêng bao giờ đối với người Việt chúng ta cũng có một nét đẹp quyến rũ khó tả. Có thể một phần do nó thể hiện được khác với tập quán sinh hoạt và văn hóa của ta (cái ta chỉ thấy trong phim và tưởng tượng), một phần do cảnh quan của họ sạch đẹp, trong tươi, không có rác, một phần vì mùa thu, mùa đông của họ rõ ràng đặc sắc...
    Xem ảnh của các bác cảm thấy rất thoải mái, yên bình. Màu sắc lên đẹp và quyến rũ.

Chào mừng bác Eryk góp vui vào topic ạ :D, dạo này em cũng ít đi chụp nên ko có ảnh mới.

Bác Fei Ngo nói đúng rồi ạ, ở châu Âu không khí khá trong lành, có nhiều cây, độ ẩm thấp nên nhìn trời trong xanh hơn ở VN.

hom nào có ảnh mói post len cho em xem nhe bác,

Ặc ặc mấy bác chụp ảnh vào lúc quái nào thế, hum trước em đi lang thang trong zoo mà toàn cây khô khẳng khiu thôi lấy đâu ra lá vàng ke ke, chụp dc mỗi quả này #1

monochrom

Chào các bác ở Ba Lan.
    Công việc bận rộn quá nên lâu lắm rồi mới có dịp vào diễn đàn.
    Xem danh sách thành viên Châu Âu, hồi này em thấy cũng có nhiều bác ở Ba Lan dính vào cái thú ảnh ọt này hơn trước.

Hy vọng anh em Vnphoto Ba Lan có dịp gặp gỡ, hội họp, chụp và trao đổi kinh nghiệm, cùng "đú" với những hội ảnh của anh em các nước lân cận vốn đã lớn mạnh từ lâu.

@tgiang_wne: Nhìn nick của bác hình như bác học khoa kinh tế của UW ? Em cũng đang học ở đây, không biết bác còn học không hay đã tốt nghiệp rồi?

@Dang blue: vâng, giờ có vẻ ở đây nhiều người chơi hơn bác ạ, em thì mới qua đây năm ngoái nên cũng ko biết nhiều tình hình ở đây lắm :D.

@The Black.White ờ mình tốt nghiệp gần 4 năm rồi
    monochrom

Vậy 2 bác hiện ở đâu để lúc nào ý ới nhau đi chụp.
    Em thì ở Warszawa, hàng ngày vẫn vào trung tâm Wolka Kosowska.

Em cũng ở Waw, em ở quận Praga, gần chỗ Wazyntona. Trung tâm Wolka Kosowska ở đâu thế bác?

Trang 2 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng