Trang 3 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 191

Chủ đề: Hoa lá - côn trùng Tao Đàn

Quote Được gửi bởi A_sin View Post
    Haha............Em xin linh chinh lại vụ này một tí, Đúng là em có ủng hộ bác @bong_gon mỡ thêm cái thớt (TẢ PIN LÙ) này và em củng có nói vui, là mỗi ngày em góp vài tấm ảnh, thú thật là em chưa hè có ý định đóng cửa (Hoa lá côn trung quá ống kính.........) hehe...............
    Vậy bác A_sin góp ảnh đi cho vui, hôm qua đến giờ thấy bác lơ em nha
    lovelyboo13@yahoo.com.vn
    Biết đủ là đủ đợi đến đủ biết bao giờ mới đủ

#25 Cũng lại "Hoa lá... Tao Đàn", xin phép góp vui với bác Bong_gon 1 tấm.

Quote Được gửi bởi TVo View Post
    #25 Cũng lại "Hoa lá... Tao Đàn", xin phép góp vui với bác Bong_gon 1 tấm.
    Ảnh đẹp quá ạ, nhìn trong trẻo quá. Cám ơn bác ũng hộ topic
    lovelyboo13@yahoo.com.vn

Nhện
    26

27
    lovelyboo13@yahoo.com.vn

Haha............Em xin linh chinh lại vụ này một tí, Đúng là em có ủng hộ bác @bong_gon mỡ thêm cái thớt (TẢ PIN LÙ) này và em củng có nói vui, là mỗi ngày em góp vài tấm ảnh, thú thật là em chưa hè có ý định đóng cửa (Hoa lá côn trung quá ống kính.........) hehe...............
    Ừa , nhiều topict càng vui có sao đâu , có ai chia 5 xẽ 7 bao giờ . mình có vào cac web khác , chỉ vài topict , chán và bõ .

Chúc mừng nhà mới Bong_gon nhé !

Hehe vậy chắc là hôm đó em quá chén nên nghe nhầm. Sorry đã làm bác khó xử.
    Mà cũng nhờ vậy mới thấy bác ra mặt đó chứ

#28.

Hôm mới gần đây,mình có lên ĐaLat dự đám cưới cháu kêu bằng ông,nhưng thành phố sương mù sáng nắng chiều mưa hình như đang mang nặng nỗi buồn hoài cổ,năm xưa mình và bà xả vui vẻ đạp vịt trên hồ Xuân Hương,nay hồ đâu mất,mà người xưa cũng không còn nữa,lòng nặng trĩu u hoài.Mình có lên trên chùa... và có thấy đóa Tường Vy,ngày xưa.mình có nói" em như đóa Tường Vy,làm lòng anh ngây ngất" nay nhìn Tường Vy mà lòng nghe giá buốt,người xưa đâu rồi chỉ còn ta lẽ loi...!...!...!

TPham cảm ơn bác đã giúp cho mình cuốn HDSD Nikon D90 tới giờ này mình vẫn nhớ ơn bác đã giúp mình

Quote Được gửi bởi ngoctantnt View Post
    TPham cảm ơn bác đã giúp cho mình cuốn HDSD Nikon D90 tới giờ này mình vẫn nhớ ơn bác đã giúp mình
    Chắc bác nhầm người, em không nhớ gì cả.

#29.

Quote Được gửi bởi ngoctantnt View Post
    Hôm mới gần đây,mình có lên ĐaLat dự đám cưới cháu kêu bằng ông,nhưng thành phố sương mù sáng nắng chiều mưa hình như đang mang nặng nỗi buồn hoài cổ,năm xưa mình và bà xả vui vẻ đạp vịt trên hồ Xuân Hương,nay hồ đâu mất,mà người xưa cũng không còn nữa,lòng nặng trĩu u hoài.Mình có lên trên chùa... và có thấy đóa Tường Vy,ngày xưa.mình có nói" em như đóa Tường Vy,làm lòng anh ngây ngất" nay nhìn Tường Vy mà lòng nghe giá buốt,người xưa đâu rồi chỉ còn ta lẽ loi...!...!...!
    Đọc tới đọc lui mới chợt nhận ra điều gì đó mà bác muốn nói. Thanks bác đã chia xẻ

Trang 3 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng