Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15

Chủ đề: astudio.vn thân mời a/e chương trình offline Mộc Châu với Photographer+ Model

astudio.vn thân mời a/e chương trình offline Mộc Châu với Photographer+ Model

Chương trình

Một trong những mục tiêu của astudio.vn chính là kết nối cộng đồng, tạo ra sân chơi, giao lưu học hỏi giữa những người đam mê nhiếp ảnh. Nhân dịp đầu năm mới, astudio.vn tổ chức chương trình du xuân chụp ảnh offline Mộc Châu cùng với các bạn mẫu cho anh em trong cộng đồng, đây là 1 cơ hội để anh em làm quen, đi chơi dã ngoại, du lịch kết hợp chụp ảnh, astudio.vn sẽ lo toàn bộ phần tổ chức + các bạn mẫu cũng như xe ô tô đi lại và khách sạn cho anh em.

Thứ Bảy: 15.01.2011

- 06:00 Có mặt tại astudio.vn (số 5, đường 5, ngõ 32 phố An Dương, Yên Phụ)
    Cafe, làm quen, chụp hình trước lúc lên đường

- 06:30 Lên đường từ astudio.vn thẳng tiến Mộc Châu, ăn trưa ở quán 64 trên đường.

- 12-12:30: Nghỉ tại khách sạn Hương Sen nhận phòng, tắm rửa nghỉ ngơi

- 15h -19h: Xe đưa cả đoàn đi thăm Hang Dơi Hang Kia và thác Dải Yếm, chụp những tấm hình tuyệt đẹp của Mộc Châu cùng các Model của astudio.vn

- 19h : Ăn tối, giao lưu, hát hò

- 22h: Nghỉ ngơi và ngủ tại khách sạn.

Chủ Nhật: 16.01.2011

- 06h- 10h: Ăn sáng, đón ánh nắng bình mình, chụp những kiểu ảnh tuyệt vời buổi sớm.
    - 10h30: Về khách sạn thu dọn đồ đạc lên đường về, trên đường về vào thăm các bản làng.
    - 12h30: Ăn trưa ở Mai Châu, chơi ở Mai Châu 1 lúc.
    - 14h: Lên đường trở về về Hà Nội
    - 18h: Về tới Hà Nội.

Chi phí

- Phí tham gia chương trình là 550.000 VND/ 1 người ( chi phí này bao gồm tiền đi lại = xe ô tô 16 chỗ, tiền ở khách sạn 01 đêm (2-3 người cùng 1 phòng) tại khách sạn Hương Sen (hoặc tương đương). Chi phí này không bao gồm tiền ăn uống, mua sắm cá nhân phát sinh.

- Tiền ăn uống do các bác tự chi trả tùy theo bữa ăn, thông thường ăn trưa hoặc ăn tối khoảng 100.000VND/1 người/1 bữa, tiền này mọi người tự nguyện đóng góp và chi trả tùy theo bữa ăn, astudio.vn không thu khoản tiền này.

Cách thức tham gia

Do nhu cầu rất lớn, astudio.vn đành phải giới hạn số lượng người đăng ký nhằm đảm bảo tổ chức cho anh em cùng các bạn mẫu có một chuyến đi thú vị, ý nghĩa dịp đầu năm mới, cũng như đảm bảo cho việc thuê phòng, thuê xe vv. Số lượng anh em photographer giới hạn tối đa là 10 người, ngoài ra còn có thêm các bạn Model, do đó anh em, các bác cần đăng ký ngay từ bây giờ, nguyên tắc ai book trước sẽ được ưu tiên trước.

- Các bác, anh em gửi email đến địa chỉ astudio.vn@gmail.com với tiêu đề thư là
    Offline Mộc Châu 2011- Tên các bác, hoặc gọi điện trực tiếp đến số cố định 04.66826209 hoặc đăng ký trực tiếp trên vnphoto.net

- astudio.vn sẽ gọi điện hoặc email xác nhận lại với các bác.

- Các bác chuyển tiền lệ phí tham gia qua số tài khoản( Nguyễn Thành Trung, Vietcombank chi nhánh Hoàng Quốc Việt, số tài khoản: 0491001471295, hoặc đóng tiền mặt trực tiếp tại astudio.vn (số 5, đường 5, ngõ 32 phố An Dương, Yên Phụ,Tây Hồ). Hạn chậm nhất là đến 24h:00 ngày 12.01.2011. Sau ngày này nếu bác nào không gửi tiền trước, astudio.vn đành phải gạch bác ra khỏi danh sách tham gia.

Còn chần chừ gì nữa, nhân dịp năm mới này các bác hãy tham gia chương trình offline chụp hình cùng astudio.vn và các bạn người mẫu tươi xinh đến Mộc Châu để được đắm mình trong sắc hoa và sắc nắng mùa xuân tươi đẹp rạng ngời nơi đây.
    Được sửa bởi Trung.Nguyen lúc 12:09 PM ngày 10-01-2011

nghe có vể hấp dẫn nhỉ ! em đã nhận được Email thư mời ! đại ca có thể cho biết số người đã đăng ký không ai ! để em còn quyết định mai chuyển tiền )
    Dual Digic III

hiện nay đã có 7 người đăng ký tham gia rồi, anh em mau chong đăng ký và chuyển tiền để chốt danh sách nhé.

Hehe chương trình hay quá ... tiếc là không còn visa nữa rồi :(
    HNlens.com.vn

@Taycuphach: hihi tiếc quá, hình như bác đi lịch tất niên rồi ạ, tiếc quá, không thì bác đi cùng tụi em cho xôm.

Hehe nhất định sẽ có dịp bác ơi rất thích các chương trình của bên bác khi nào bạn bè em có nhu cầu sẽ giới thiệu cho bên B
    HNlens.com.vn

Không xếp đc công việc rồi, đành lỡ hẹn với Astudio.vn lần này, xin phép hẹn bác lần sau em có mặt
    Có Máy nhưng chưa có Ảnh

Quote Được gửi bởi GothicHung View Post
    Không xếp đc công việc rồi, đành lỡ hẹn với Astudio.vn lần này, xin phép hẹn bác lần sau em có mặt
    bác ơi, còn nhiều dịp khác nữa, ra Tết âm lịch tụi em lại tổ chức nhiều chương trình thú vị nữa. Hẹn với bác dịp tới.

Quote Được gửi bởi Taycuphach View Post
    Hehe nhất định sẽ có dịp bác ơi rất thích các chương trình của bên bác khi nào bạn bè em có nhu cầu sẽ giới thiệu cho bên B
    vâng cám ơn bác, bên em cũng có rất nhiều việc cần bên bác hỗ trợ, có vụ gì bác cứ giới thiệu sang bên em

Cám ơn các bác astudio!
    Cháu tiếc quá, cuối tuần này có cuộc họp quan trọng và sáng CN cũng phải đi Xuân Mai với 50 năm kỷ niệm thành lập của 1 trường nên không tham gia được.

Chúc các bác có chuyến đi vui vẻ thành công!

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng