Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14

Chủ đề: Offline thành viên SLC - Utah

Offline thành viên SLC - Utah

chimse77 xin mạn phép bác dc123 người mới đăng ký thành viên vnphoto.net post lên đây để cho mọi người dễ liên lạc. Sau đó là mời các bác sau khi offline thì post hình để giới thiệu SLC đến diễn đàn.

Quote Được gửi bởi dc123
    Chào các bác, em vừa add tên vào list thì thấy có các bác cũng ở Salt Lake City, mừng quá là mừng. Chả là cuối tuần này (26, 27/4) em định làm quả chụp tulip o SLC downtown hoac Thanks Giving Point, không biết có bác nào hứng thú không, mình làm một phát ốp-nai cái đi nhẩy.
    Quote Được gửi bởi CoP
    Chào bác, em nghe nói là bác định tổ chức Ộp ở SLC, cho em xin ké 1 chân nhé. Thứ bảy, chủ nhật tuần này em rảnh nên em đi được với các bác?

Bác có cần mẫu nữ không? mummy đi cùng

Em nghe bạn em nói là ngày mai ở trên Red Butte Garden (U of U) có bonsai festival. Em định thay kế hoạch đi downtown bằnng di Red Butte Garden. Garden cũng đang rất là đẹp đó. Ý các bác ra sao? Red Butte Garden mở cửa từ 9am đến 5pm ngày CN.

@ bac chimse77: nếu bác tranh thủ xắp xếp thời gian đi ốp được thì hay quá. Bác nói có người bạn nào thì rủ đi luôn. Rất mong được gặp bác nhé.

@ bác CoP: khựa khựa, dĩ nhiên là được chứ bác. Em mới chân ườt chân ráo nhảy vô vnphoto mà bác nói là em tổ chức làm em ngại quá. Chi là đọc thấy các bác đi ốp-nai và ốp-chai o DC làm em người cứ hừng hực, khựa khựa.

@ bác Mummy8402: bác mà làm mẫu là trên cả tuyệt vời rồi. Bác cũng đi nữa nhé.
    [/QUOTE]
    [QUOTE=dc123]Chào các bác, hôm nay em đi chơi ghé qua Downtown, phải nói là hoa và cảnh quá đẹp, chụp xấu như em mà cũng coi được. Nếu được mình làm 2 địa điểm luôn cho nó hoành tráng nhé. Mai mấy giờ các bác muốn gặp?

mummy chắc cũng đi, nếu mai mình đi buổi sáng em có thể rủ được thêm mấy chiến hữu nữa ạ.

Phone em là 801-706-7281, các bác rảnh gọi em bàn kế hoạch chi tiết nhé.

---------------
    Danh sách tham gia offline:

1. dc123
    2. mummy8402
    3. CoP
    4. chimse77: sẽ cố gắng ạ. Em có thể đi buổi sáng khoảng 2 tiếng để gặp mặt và làm quen các bác. Mong các bác thông cảm vì em phải học thi ạ.
    5. Bạn chimse77: sẽ confirm tối nay

Điểm gặp mặt: em đề nghị là trước cửa Temple Square
    Thời gian: 8:30h sáng, nếu không quá sớm

Xin các bác vào đây đóng góp ý kiến nhé.

Hẹn gặp các bác
    Được sửa bởi chimse77 lúc 06:09 AM ngày 27-04-2008

em đã gọi bạn em, mummy và bạn em đi được buổi trưa, em thì đi được sáng.

em đi với bạn em. Sẽ có mặt lúc 8h30.

Thêm một người nữa, mình sonleduy1980

1. dc123
    2. mummy8402
    3. CoP
    4. chimse77
    5.bạn của chimse77
    6.sonleduy1980 (khoảng 11h)

Điểm gặp mặt: em đề nghị là trước cửa Temple Square
    Thời gian: 8:30h sáng, nếu không quá sớm

Bác dc123 sao chưa thấy vào vậy?

Hôm 19/06 đã họp mặt được 4 anh em (dc123, CoP, mình và Linh) làm 1 quả chụp Sunset ở Antelope Island, Great Salt Lake. Hình ảnh mình chụp thì không được đẹp, nhưng được cái vui. Cảm ơn bác dc123 đã nhiệt tình khởi xướng và đưa đón mình tận tình chu đáo.

Các bác làm một quả chụp gì tiếp đi nhỉ? Cho em được học hỏi và lên tay xíu.

Hôm qua vui quá, về coi hình muỗi tùm lum các bác ạ cộng với lâu lâu không chụp hình có độ mở hẹp (em toàn tương F/16, F/22) nên bụi sensor lên tùm lum tùm la hết )

Có 1 tấm em ưng màu sắc à (clone mấy hạt bụi muốn hết hơi)

Keke, hôm nay lại 1 buổi off thú vị nữa, lần sau nhớ off PS3 + bia nhà bác Thủy nhé.

1 vài hình ảnh hôm nay:

Các bác đang chĩa các loại súng vào mẫu:

Còn đây là mẫu, hehe

thuyhh sướng nhá, ở Georgia ko có quen ai để đi off hết :(. Toàn là ở nhà thẩm du aparment ko à

Nhóm SLC, hôm nào mở offline lần nữa để T.A. bay lên tham gia. SLC là "quê Mỹ" của T.A. vì lúc mới sang là ở SLC đi học và lập nghiệp từ đó... Lần cuối về SLC cũng phải 3-4 năm rồi. :(
    "Live Simply, Love Generously, Care Deeply, Speak Kindly"

Quote Được gửi bởi phongtranvn View Post
    thuyhh sướng nhá, ở Georgia ko có quen ai để đi off hết :(. Toàn là ở nhà thẩm du aparment ko à
    Quả là em may mắn đó bác ạ. Bữa giờ cũng làm được 3 quả offline với các bác ở SLC rồi.

Bác T.A mà về "quê Mỹ" thì liên lạc bác dc123, bác ấy thường trực ở SLC, còn em thì chỉ đi công tác ở đây thôi. Các bác cứ ới em 1 tiếng, em mà vẫn còn ở SLC là sẽ đi theo với các bác để học hỏi thêm.

Weekend vừa rồi qua Las Vegas chơi, nhưng mà không chụp chạch được gì cả vì đi cùng gia đình người bạn. Được cái ra hồ bơi ngắm các em mặc bikini mát trời ông địa luôn.

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng