Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 39

Chủ đề: PREWEDDING PHOTO--Lần đầu cũng như lần cuối.

PREWEDDING PHOTO--Lần đầu cũng như lần cuối.

Tình hình là hứa đi chụp ảnh cưới cho 2 anh chị bạn thân.
    Cuối cùng do bận việc của cả 2 bên, 1 bên chụp Free và 1 bên là CD-CR, chọn nhầm cái ngày trời âm âm u u, diễn xuất của CD-CR thuộc vào hàng diễn viên của Điện ảnh VN (nếu so với tầm thế giới) cộng thêm đồ nghề ko có (đỗ lỗi thôi, chứ ko phải do tay nghề đâu nha), cũng 1 lens 35mm với D90 chứ bộ.

Và kết quả là CD-CR bảo : mấy cô chú bác ai coi hình cũng chê hết, bảo sao ko vào Studio chụp cho nó đẹp rồi muốn ghép hình gì thì ghép, cộng thêm mấy câu Comment ko thương tiếc của đám bạn, nên ko còn để mất (vì đã mất tất cả!!! ) nên h đem lên đây cho ACE chém cho đủ bộ.

Mong ACE chém nhiệt tình nha.

1.

2.

3.

4.
    Nikon D80, 50mm/1.8.
    Vòng trời đất dọc ngang ngang dọc
    Nợ ngân hàng ...vay trả, trả vay.

tấm 1 CD nhìn gì vậy bác chủ,nếu đứng bên hàng rào thì chờ CR nhỉ,nhìn trời cho thư thái va cảm thấy tí hạnh phúc,nhìn xuống bí bí thế nào ấy,nếu CR đến trễ thì CD đeo đồng hồ rồi nhìn cho tỏ vẻ "sốt ruột".cảm ơn!
    CUỘC ĐỜI MAY MẮN !

cô dâu mặt đau khổ quá có thể do cái khuôn mặt người ta như vậy .giống cầu thủ ashavin của arsenal.khó chụp lắm ko dễ ăn đâu

em cũng có y chang suy nghĩ với bác huythuong, mặt cô dâu cứ thế nào ấy
    Quyết tâm kiếm tiền đổi đời

Có lẽ tại CD cười ko tự nhiên, riêng tấm 2 mình thấy cũng OK (cảm nhận khách quan của dân chuyên được chụp ảnh và tự chụp ảnh mình)
    (^_^)

Quote Được gửi bởi NguyenTuanAnh View Post
    tấm 1 CD nhìn gì vậy bác chủ,nếu đứng bên hàng rào thì chờ CR nhỉ,nhìn trời cho thư thái va cảm thấy tí hạnh phúc,nhìn xuống bí bí thế nào ấy,nếu CR đến trễ thì CD đeo đồng hồ rồi nhìn cho tỏ vẻ "sốt ruột".cảm ơn!
    Cô dâu nhìn chiếc nhẫn chưa có trên tay, nên mới ghi là: I don't wanna miss a thing.
    Vui là chính...
    Quote Được gửi bởi huythuong1 View Post
    cô dâu mặt đau khổ quá có thể do cái khuôn mặt người ta như vậy .giống cầu thủ ashavin của arsenal.khó chụp lắm ko dễ ăn đâu
    Bạn chỉ đươc cái đoán đúng, thanks bro.
    Cặp này nhờ đi chụp hình mà còn hơn là bị ép chụp. Ko thể tưởng tượng la chụp 1 ngày trời mà dc có 50 shots.
    Đã vậy bảo cười mà ko cười, ôm cũng ko cho chú rể ôm lâu, mắc cỡ gì mà thấy sợ lun, phải năn nỉ. Còn hun nhau thì thôi khỏi bàn đi nha.
    Từ nay sợ tới già, chắc chụp free mới vậy...
    Quote Được gửi bởi tranmai View Post
    em cũng có y chang suy nghĩ với bác huythuong, mặt cô dâu cứ thế nào ấy
    Quote Được gửi bởi bigsmile1283 View Post
    Có lẽ tại CD cười ko tự nhiên, riêng tấm 2 mình thấy cũng OK (cảm nhận khách quan của dân chuyên được chụp ảnh và tự chụp ảnh mình)
    (^_^)
    Thanks bro
    Nikon D80, 50mm/1.8.

Chụp ngoại cảnh tự nhiên hơn là ghép trong studio chú.

trường hợp này thì coi như lực bất tòng tâm ngoại hình trình độ diễn xuất kém rồi mà còn ko chịu hợp tác nữa thì coi như lực bất tòng tâm. cứ chụp đi đến đâu thì đến .lúc giao AB cứ kèm theo 1 cái kiếng(gương) hễ mà cô dâu chú rể chê hình xấu thì cứ việc đưa cái gương cho nó tự soi, nếu chưa phục mà còn cãi cố sao ko lên vi tính chỉnh sửa thì mở bài "giới hạn nào cho chúng ta" của đàm vĩnh hưng mà nghe . " mỗi thứ trên đời đều có cho nó riêng 1 giới hạn...." hết .

Quote Được gửi bởi LeNhat View Post
    Chụp ngoại cảnh tự nhiên hơn là ghép trong studio chú.
    Thanks bác, điều đơn giản vậy ai cũng hiểu chỉ có CD và CR ko chịu hiểu, hình cưới thì đưa cho các bác U70 xem, với lại bà con ở ngoài chợ xem, nên họ baỏi ko giống với ảnh cưới truyền thống, hichic, chụp xong thấy mình bỏ công bỏ sức, năn nỉ, rồi đi mua máy, mua lens.
    Nên tiêu đề bài này là lần đầu cũng như lần cuối đó bác.

Quote Được gửi bởi huythuong1 View Post
    trường hợp này thì coi như lực bất tòng tâm ngoại hình trình độ diễn xuất kém rồi mà còn ko chịu hợp tác nữa thì coi như lực bất tòng tâm. cứ chụp đi đến đâu thì đến .lúc giao AB cứ kèm theo 1 cái kiếng(gương) hễ mà cô dâu chú rể chê hình xấu thì cứ việc đưa cái gương cho nó tự soi, nếu chưa phục mà còn cãi cố sao ko lên vi tính chỉnh sửa thì mở bài "giới hạn nào cho chúng ta" của đàm vĩnh hưng mà nghe . " mỗi thứ trên đời đều có cho nó riêng 1 giới hạn...." hết .
    ing
    Cám ơn bác, nhà em có cái kiếng to đùng mà ko ai dám nhìn, vì tự hiểu hết mà...
    trình độ PS của mình cũng giới hạn y chang như bài hát....kakakkakakakakakakkakakakakakakakkakakakak akakakakakaka
    Nikon D80, 50mm/1.8.

lần đầu cà sẽ là lần cuối thứ mấy????????

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng