Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18

Chủ đề: Lại là Sony alpha A500L với những OK dưới 1 triệu đồng

hahhahaah anh chủ topic tếu thiệt ^^"

bác chụp bằng lens gì mà bảo là dưới 1 triệu vậy bác? Em đang đi tìm lens cho con A230 của em mà ko có cái nào dưới 1 triệu (trừ dòng lens cũ của Minolta)

Quote Được gửi bởi dangtung View Post
    bác chụp bằng lens gì mà bảo là dưới 1 triệu vậy bác? Em đang đi tìm lens cho con A230 của em mà ko có cái nào dưới 1 triệu (trừ dòng lens cũ của Minolta)
    Hình của event này tôi dùng 02 len minolta

1) mini beercan 35 75 F4 giá 600k

2) 100 - 300 xi giá 800k

Bạn có thể xem thông tin tại Exif file là biết ngay (hình của tôi tất cả đều không dùng PS mà chỉ cân chỉnh RAW bằng Image Data Converter trong đĩa kèm theo của Sony + ACD see để resize)

Muốn tìm mua 100-300 xi thì có thể tìm ở đâu chủ topic ơi ? Con này đi với A290 được không ?

em tinh mua ống kính mà chưa biết cái nào đay

Quote Được gửi bởi ab4747 View Post
    em tinh mua ống kính mà chưa biết cái nào đay
    Cái kiểu gấp rút tham gia mọi topic như thế này là Bác chuẩn bị bán chứ mua cái gì mà mua!

đưa topic muốn được AE vào xem hay cùng chia sẻ, ngày ngày nhìn cái số view nó tăng mà vui ... nó không tăng thì thấy hơi buồn buồn

Gặp AE tốt tính nó khen cho 1 câu thấy sướng - AE bình đạm họ nhận xét góp ý cho thấy mừng - AE chém gió nó chửi cho mấy câu thấy ... giận

Nhưng mà gặp spam cho đủ bài buôn bán như thế này thấy ... Phí !!!

xin lỗi bác,công nhận em spam để lấy bài đăng mua bán thật.nhưng em đăng mua chứ không bán nha bác.

Quote Được gửi bởi kimkwanlee View Post
    Cái kiểu gấp rút tham gia mọi topic như thế này là Bác chuẩn bị bán chứ mua cái gì mà mua!

đưa topic muốn được AE vào xem hay cùng chia sẻ, ngày ngày nhìn cái số view nó tăng mà vui ... nó không tăng thì thấy hơi buồn buồn

Gặp AE tốt tính nó khen cho 1 câu thấy sướng - AE bình đạm họ nhận xét góp ý cho thấy mừng - AE chém gió nó chửi cho mấy câu thấy ... giận

Nhưng mà gặp spam cho đủ bài buôn bán như thế này thấy ... Phí !!!
    Topic cũ, nhưng đọc thấy commend của bác cực hay. Mới đó đã 3 năm rồi công nhận hồi ấy bác chộp hình xấu thật haha, em đùa đấy. Chúc bác mạnh khỏe, sống vui với nghề :D

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12