Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 52

Chủ đề: Phong cảnh Đà Nẵng - Hội An - Bạch Mã - Huế

Pác cho e biet cam giac luc pác chụp cảnh này thế nào ...mày thấy fê wá he` he` he`
    Louis 13

Mình dốt văn không diễn tả được bác louis13 ơi.

Quan cảnh nhìn trên đỉnh Bạch Mã

Được sửa bởi NamDao lúc 06:19 PM ngày 29-11-2010

Tiếp tục với chùm ảnh Ngũ Hồ - Bạch Mã

Mấy tấm 33 - 35 , có sử dụng tripod ko pác Namdao , thấy nuoc mượt mà quá he` he` he`
    Louis 13

Quote Được gửi bởi Louis13 View Post
    Mấy tấm 33 - 35 , có sử dụng tripod ko pác Namdao , thấy nuoc mượt mà quá he` he` he`
    Có chứ bác, lội bộ trong rừng vát cái tripod cùi vừa to vừa nặng mà nhớ mãi mà.

Em thích câu chuyện của bác, em thích thể loại Adventure thế này, tiếp tục cuộc hành trình đi bác.

[QUOTE=NamDao;1337379]Tiếp tục với chùm ảnh Ngũ Hồ - Bạch Mã

Đẹp quá bác Nam Dao ơi.

Núi Bạch Mã ở đâu vậy ? Năm 2007 mình có đi từ Nhatrang đến Hà Nội, ghé Huế, Đà Nẳng, và Hội An ... Có lên núi Bà Ngà nhưng giữa đường thì đèo bị sạc lở không đi được đành quay về.

Bạch Mã có gần Bà Ngà không vậy ?

KGP

[QUOTE=KhongGianPhang;1338140]
    Quote Được gửi bởi NamDao View Post
    Tiếp tục với chùm ảnh Ngũ Hồ - Bạch Mã

Đẹp quá bác Nam Dao ơi.

Núi Bạch Mã ở đâu vậy ? Năm 2007 mình có đi từ Nhatrang đến Hà Nội, ghé Huế, Đà Nẳng, và Hội An ... Có lên núi Bà Ngà nhưng giữa đường thì đèo bị sạc lở không đi được đành quay về.

Bạch Mã có gần Bà Ngà không vậy ?

KGP
    Chào bác KGP, mình rất ngưỡng mộ cảnh đêm bác chụp ở nước ngoài nên nghĩ có lẽ hiện tại bác không ở trong nước. Hóng hớt và cũng do ấn tượng hình bác NamDao, nên mình xin trả lởi câu hỏi của bác. Bạch Mã thuộc Thừa Thiên Huế, các trung tâm Tp khoảng 80km về phía Nam, trên đường vào Đà Nẵng. Trên đường Ql1, trước khi đến đèo Phước Tượng sẽ có đường rẽ bên tay phải để vào Bạch Mã. Còn Bà Nà (Nà chứ không phải là Ngà bác à) thuộc Tp. Đà Nẵng theo hướng đi ngược ra Huế. Mình không ước lượng được khoảng cách của hai địa điểm này, nhưng cũng không xa nhau lắm. Chúc bác có dịp làm một tour!
    Kỷ sở bất dục, vật thi ư nhân

@mrsspooky: Cám ơn bác, chuyến đi này là mình kết hợp đi công tác Đà Nẵng – Huế. Bay ra Đà Nẵng rồi thuê xe máy đi ra Huế

@Khonggianphang: Bà Nà không đẹp và hoang sơ bằng Bạch Mã bác à. Bạch Mã là vườn quốc gia, nơi bảo tồn thiêng nhiên trong khi Bà Nà là khu du lịch, đã bị can thiệp của con người nhiều rồi

@Billnguyen: Cám ơn bác

Xin tiếp cảnh Ngũ Hồ

[QUOTE=NamDao;1339094]@mrsspooky: Cám ơn bác, chuyến đi này là mình kết hợp đi công tác Đà Nẵng – Huế. Bay ra Đà Nẵng rồi thuê xe máy đi ra Huế

@Khonggianphang: Bà Nà không đẹp và hoang sơ bằng Bạch Mã bác à. Bạch Mã là vườn quốc gia, nơi bảo tồn thiêng nhiên trong khi Bà Nà là khu du lịch, đã bị can thiệp của con người nhiều rồi

@Billnguyen: Cám ơn bác

Xin tiếp cảnh Ngũ Hồ

Bác Nam Dao thân,

Ngẩn ngơ nhìn những tấm hình "Ngủ Hồ" của bác... tôi chắc chắn sẽ đi đến Bạch Mã. Bác cho tôi xin cái "connection" đặc biệt của người nhân viên "tốt bụng" giá 300k của Bác nhen. Biết đâu hahahaha.

@bác BillNguyen : Cảm ơn Bác và lời bình về Cảnh Đêm, và chi tiết về Núi Bạch Mã.

Sau khi quyết định quay về vì nguy hiểm do đường đèo sạc lở vào năm 2007...

Nhại theo câu thơ "Đồ Sơn..." tôi than rằng : Muốn đi cho biết Bà Nà
    Giửa đường mới thấy ở nhà ...xướng hơn

KGP

Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng