Trang 2 / 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 270

Chủ đề: Dự án "Hà Nội 86400" - Nhiệt liệt kêu gọi anh em cùng tham gia

2. Về thời gian:

tất cả ảnh trong dự án đều sẽ được chụp trong một ngày DUY NHẤT, ngày đó sẽ được ấn định sau (rất có thể sẽ là một ngày cuối tuần, thế thì mọi người mới có thời gian để thực hiện). Tất nhiên mọi người có thể sẽ lấy ảnh được chụp từ những ngày trước đó để cho vào, nhưng để đảm bảo ý nghĩa cho dự án, em mong 100% ảnh sẽ được lấy từ một ngày hôm đó thôi.

ảnh chụp trong 24 giờ sẽ được chia làm bốn giai đoạn như trong nguyên bản:

- Ảnh chụp từ 0h đêm tới 6h sáng.
    - Ảnh chụp từ 6h sáng tới 12h trưa.
    - Ảnh chụp từ 12h trưa tới 6h tối.
    - Ảnh chụp từ 6h tối tới 0h đêm.
    Nên là trong 1 ngày thì nó có ý nghĩa hơn. Chứ lấy từ nhiều ngày thì hô 1 phát, các bác trên này có nhiểu ảnh đẹp về HN nhắm.

E ủng hộ cho dự án.
    5ex

Quote Được gửi bởi 5cm View Post
    Nên là trong 1 ngày thì nó có ý nghĩa hơn. Chứ lấy từ nhiều ngày thì hô 1 phát, các bác trên này có nhiểu ảnh đẹp về HN nhắm.

E ủng hộ cho dự án.
    thì ý em là mong mọi người sẽ lấy ảnh từ một ngày hôm đó thôi mà.

câu đó em viết là "mọi người có thể SẼ lấy ảnh..", nó khác với "mọi người có thể lấy ảnh.."

:P

còn mấy cuộn film, ủng hộ bạn gone dành 1 ngày đi chụp :D trước khi giải nghệ hehe, anh em đi đê đi đê
    Pentax Spotmatic F với Pentacon 50 1.8 ghẻ lở

mình sẽ xuất phát từ 0h ở nghĩa trang Mai Dịch :D ))))))) yeah :D

Hehe, theo ý nguyện của bạn, mình vào ủng hộ 1 phen ^^ Thích cái dự án này của Gone quá đi mất Mong chờ mong chờ xem thế nào ^^ Hà Nội có nhiều nơi đẹp tuyệt mà chưa bao giờ thấy ảnh trên này cả, đa phần là ảnh phố cổ.

@haiche: anh toàn ý nghĩ kinh dị ~.~

em ko ở HN, nhưng nếu có ngày đó thì em cũng cố gắng lội ra HN để tham gia cùng các bác.

Quote Được gửi bởi alee View Post
    em ko ở HN, nhưng nếu có ngày đó thì em cũng cố gắng lội ra HN để tham gia cùng các bác.
    eo ôi, "nếu có ngày đó.." á? bác nói làm em phát khiếp, cứ như trù úng cho nó không bao giờ xảy ra ấy! >.<

:D

Nhà cháo hơi giừ tý rưng cũng cứ mạnh dạn đăng ký 1 viên gạch ủng hộ ý tưởng hay vì Thủ đô, cho Thủ đô Hà Nội ợ!
    Bạn bè thì có thêm vài tay máy film nữa (rưng tuyền nghiệp dư thôi) cụ chủ thớt nhá!

Nếu có ngày đó em hy vọng là cũng ở Hà Nội, ủng hộ các bác!

Quote Được gửi bởi Phú Ông View Post
    Nhà cháo hơi giừ tý rưng cũng cứ mạnh dạn đăng ký 1 viên gạch ủng hộ ý tưởng hay vì Thủ đô, cho Thủ đô Hà Nội ợ!
    Bạn bè thì có thêm vài tay máy film nữa (rưng tuyền nghiệp dư thôi) cụ chủ thớt nhá!
    dạ dạ, giai gái yêu đương còn không coi trọng tuổi tác, nói chi đến ảnh ọt yêu đương, bác có nát bấy ra thì cũng cứ mạnh dạn ghi danh, hí hí.

ai có thêm bạn bè, phim số đều cân tuốt, thì rủ thêm vào cho nó xôm tụ, càng đông càng nhiều ảnh, càng có cơ hội chọn được ảnh hay. :D

Trang 2 / 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng