Trang 27 / 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627282937 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 261 đến 270 / 389

Chủ đề: Thách đấu LOMO - Xuyên lục địa

Quote Được gửi bởi fridaycafe View Post
    Em đang gửi 1 bộ demo cho bác xichlo phòng trường hợp BBK cứng nhắc không đợi được thêm 1 ngày.
    BBK làm việc nghiêm túc và có kỷ luật thế mà Hiếu bóng gió là cứng nhắc =)) thế là ko được rồi haizzzz .. lại còn ảnh demo nữa chứ, chả tôn trọng khán giả gì cả =))

Dân viahe trong này đông quá, em biết bác inmyeyes là ai rồi nhé )

PS : sau vụ này đề nghị bác Hiếu khao anh em bữa bia (khi em có mặt ở HN :">) ... vì sự chậm trễ này )

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    :D Keng keng keng, em gia hạn thêm 30 phút nữa cho các bác chưa nộp bài.
    1. Đội chính thức còn thiếu bác fridaycafe, còn lại tất cả đã nộp. Số phận của bác fridaycafe nằm trong tay the challenger: vatly và các đối thủ trong bảng của bác fridaycafe quyết đinh

2. Đội chạy biên: tất cả chưa ai nộp cả, ngoại trừ flyingmagician và xichlo. Đội chạy biên biến thành đôi chạy luôn và chạy xa và lâu. .
    Em xong rồi ạ, để em gửi cho nhà trâu trong tối nay nhá còn phải thêm cái caption tiếng tây giống cụ loayhoay nữa ạ... hê hê... em lại té ;)
    blowing in the wind...

Đấy, mình keng keng mấy tiếng là bác fridaycafe có ảnh nộp ngay . Bác friday cần 1 bộ thôi nhé, nhưng nếu bác muốn thêm 1 ngày nữa XL nghĩ mọi người cũng để bác Fridaycafe thoải mái nhỉ. Vậy mai bác Friday cứ nộp cho mình và trauvang bộ ảnh ưng ý nhất nhé

Đội chạy biên một số bạn đã xong và nôp cho bác trauvang.

Ti nữa sẽ có thông báo chính thức của BBK .

Quote Được gửi bởi fridaycafe View Post
    Em đang gửi 1 bộ demo cho bác xichlo phòng trường hợp BBK cứng nhắc không đợi được thêm 1 ngày. Bác nhận được nhớ confirm ạ.

Tình hình là tối nay đội chính thức nhậu nhẹt, em bị Haithanh và bè lũ đối thủ chuốc rượu, sau đó lại còn cafe về muộn nên không còn thời gian edit thêm bộ nữa. Nếu các bạn không sợ thì cho thêm 1 ngày để lấy phim từ lab và chọn ảnh, mình xin hứa đoạt giải sẽ khao các bạn một bữa nhậu miễn phí :D
    Quote Được gửi bởi vatly View Post
    Dân viahe trong này đông quá, em biết bác inmyeyes là ai rồi nhé )

PS : sau vụ này đề nghị bác Hiếu khao anh em bữa bia (khi em có mặt ở HN :">) ... vì sự chậm trễ này )
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

em vừa gửi ảnh vào mail rồi ạ anht1706@hotmail.com.:D

Đã nhận được bộ ảnh của bạn inmyeyes.

Quote Được gửi bởi inmyeyes View Post
    em vừa gửi ảnh vào mail rồi ạ anht1706@hotmail.com.:D
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Tùng tù rùng tù rùng tù rùng... Tùng tù rùng tù rùng tù rùng... về cơ bản đội ĐỎ (đội chính thức là nộp đủ bài) tuy nhiên đội XANH (chạy biên) có một số đấu sỹ tỏ ra hụt hơi do mải hái hoa bắt bướm. Để cuộc vui được trọn vẹn BBK quyết định lùi ngày gạch sổ đến 12h đêm ngày 09/12/2010 giờ Việt Nam, các bạn chạy biên cố gắng lên nhé.

Thời điểm mở bát BBK sẽ cố gắng nỗ lực ngay sau khi hạn nộp bài kết thúc để phục vụ bà con, chúc các đô một ngày vui vẻ và chúc đội tuyển Việt Nam chiến thắng ặc ặc ặc...

BBK
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

Tình hình là phải mấy hum nữa mới đc xem ảnh vậy các bác ban bánh khảo. Em nó hùi hụp chờ đợi... :D
    Chắc ít nhất cũng phải 3 hum nữa :(

Đợi xem ảnh hồi hộp quá, thôi bác Lô nhân tiện ra cái đề MF đi để anh em đi chụp cho đỡ căng thẳng. )
    Tôi ước ai cũng có Leica để chụp!

em vào đây cổ vũ cho anh Hiếu trọc, người quen, he he..

Trang 27 / 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627282937 ... Cuối cùngCuối cùng