Trang 3 / 39 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 389

Chủ đề: Thách đấu LOMO - Xuyên lục địa

Ôi hay thế chuẩn bị được lên đồng tập thể à,bác nào có contakt với nhà Trâu nhắn hộ cái.)

Quote Được gửi bởi Maika View Post
    Em cũng nhận lời ạ, nhưng rủ thêm đi ạ, cho đông vui.
    Với cả vấn đề bác Hiếu đặt ra với việc cross-process có ai hỗ trợ không ạ? :D
    cross-process thì em tưởng lab nào chả làm được vì x-process thường là rửa slide = C41 chứ có mấy khi làm ngược lại đâu. Thế nên lab HN làm được chứ nhỉ.

Làm được nhưng hỏng bể thuốc của họ, nên họ không nhận, chắc nhờ lab nào chuẩn bị đổ thuốc cũ đi làm đợt mới thì có khi được.
    Quote Được gửi bởi Srono View Post
    cross-process thì em tưởng lab nào chả làm được vì x-process thường là rửa slide = C41 chứ có mấy khi làm ngược lại đâu. Thế nên lab HN làm được chứ nhỉ.
    Vật ko nên dùng hết, thế ko nên cậy hết, nói ko nên nói hết, phúc ko nên hưởng hết.

hehe... cho em đăng ký 1 suất tham gia ^^

Như vậy là tất cả các bác trong list thách đấu đã nhận lời. Em sẽ update thường xuyên list các member muốn tham gia vụ này trong post đầu tiên để các bác dễ theo dõi.

Hiện tại trong list em sẽ update thêm 2 bác flyingmagicianMNN86 --> confirmed
    bác ling thế nào nào ạ, luật chơi thì chưa chắc chắn vì đợi bác trauvang và xichlo quyết định, vụ chia đội em thấy cũng ko nhất thiết phải chia lắm, tất cả đấu luôn bác ạ --> bác xác nhận lại giùm em có thi không nhé, tạm thời em sẽ thêm tên bác trong danh sách thi đấu.

Nói đến vụ trọng tài, thấy bác xichlo cũng muốn tham gia cuộc chơi (bác trauvang thì chưa thấy tin tức gì) ... Em sẽ thêm luôn tên của bác xichlo vào list luôn. Nhân tiện bác nào xung phong chạy cờ thay bác xichlo để bác xichlo vào chơi được thì tốt quá, vụ thời gian em nghĩ loanh quanh trong cuối tháng 11 đến đầu tháng 12 là ok --> các bác thấy thời gian như vậy được ko ạ ?!

vatly
    Được sửa bởi vatly lúc 09:09 AM ngày 09-11-2010

Ô hay, không cho em chơi là em chạy biên một mình đấy nhé. Christmas trùm chăn nhìn tuyết thẩm ảnh thì tuyệt cú mèo :D:D:D

Trauvang
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

Trận này hoành tráng đây, nhà em vẫn chưa thấu cái chất lomo cho lắm, haizzz, ngồi xem các cụ chiến chắc vỡ ra khối thứ.
    Cuộc sống trong mắt người công nhân : Thật giản dị !

Ok, confirmed thêm bác trauvang. Như vậy là cả xichlo và trauvang đều vào xới.

Giờ tìm Ban Bánh Khảo các bác nhỉ, mọi người thảo luận thêm về vấn đề này nhé :D

vatly

phiền bác ghi tên em là MinhNN được ko :D em dùng tên này là chủ yếu nhưng ko đặt được ở VNphoto vì bị trùng, thanks bác!

thời gian như vậy em ok, chỉ chờ chủ đề của các bác là lên film bấm máy

Done sửa tên cho bác MinhNN !

Trang 3 / 39 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng