Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11

Chủ đề: Tư vấn chụp ảnh cưới tại Tp. Huế

Tư vấn chụp ảnh cưới tại Tp. Huế

Xin chào,

Em đang tìm studio chụp ảnh cưới, và tình cờ em khám phá ra site này, em rất thik các tấm ảnh của các bác. Em muốn hỏi các bác có dịch vụ chụp ảnh cưới ko ạ? (bao gồm dịch vụ: cho thuê áo cưới, trang điểm và chup ảnh)...và chi tiết kinh phí của dịch vụ.

Mong các bác tư vấn cho em với. Cảm ơn các bác nhiều

1. Bạn cứ đến studio Nhật Hoàng nằm ở đường Ngô Quyền gần FPT để chụp ảnh, ở đó có anh Vững chụp rất đẹp mà giá lại rẻ lắm.

2. Nếu bạn muốn thì mình và vài thành viên của HPC cũng có thể chụp hình và làm album giúp bạn nhưng bạn phải tự thuê áo cưới và trang điểm :P
    Được sửa bởi savage lúc 03:52 AM ngày 08-11-2010
    I think any photographer with experience would fall in love with the Nikon D700

Yeah, mình cũng có đi theo coi chụp ảnh cưới với anh Vững một lần, nói chung là có ấn tượng tốt.
    - Hòa đồng, vui vẻ trong cách cư xử.
    - Khi đi chụp thì rất nhiệt tình, đam mê, có trách nhiệm.
    - Rất chiều ý khách hàng.
    - Nhậu tổng kết cho 1 ngày đi chụp rất tốt.
    Nội chừng đó điểm tốt trong cách làm ăn ở Huế như vậy là quá tốt rồi. Mình thích !.

Cảm ơn mọi người nha, thời gian qua em lu bu quá nên chưa vào check được. Em sẽ đến studio nhật hoàng tham khảo thử. Cảm ơn các bác lần nữa nhé.

Quote Được gửi bởi savage View Post
    1. Bạn cứ đến studio Nhật Hoàng nằm ở đường Ngô Quyền gần FPT để chụp ảnh, ở đó có anh Vững chụp rất đẹp mà giá lại rẻ lắm.

2. Nếu bạn muốn thì mình và vài thành viên của HPC cũng có thể chụp hình và làm album giúp bạn nhưng bạn phải tự thuê áo cưới và trang điểm :P
    mình có thể liên lạc với bạn nhờ giúp đỡ được không?do mình cũng chuẩn bị cưới vào năm nay

Quote Được gửi bởi anhuyen View Post
    mình có thể liên lạc với bạn nhờ giúp đỡ được không?do mình cũng chuẩn bị cưới vào năm nay
    Ok, số điện thoại của mình là: (Qúy) 0905809900 Rất vui vì được làm quen với bạn :D

Mình cũng chuẩn bị chụp ảnh cưới, nhờ các bạn tư vấn thêm, thanks !

Quote Được gửi bởi HueNCT View Post
    Mình cũng chuẩn bị chụp ảnh cưới, nhờ các bạn tư vấn thêm, thanks !
    Mời bạn vào đây tìm hiểu thử xem: www.yeustudio.vn :D

Nghe nói đợt trước Yêu Studio chụp cũng được nhờ có anh Định Thái, anh này vừa chụp đẹp vừa làm pts đẹp, nhưng giờ anh này vào Đà Nẵng mở tiệm in ấn hay photo gì rồi nên giờ chất lượng cũng ko còn được như trước nữa

tuy thế nhưng Yêu vẫn đẹp nhất nhì Huế rồi, ở Huế chỉ nên chụp ở Khánh Shyna hay Yêu nếu có tiền, với lại bên Yêu hộ đầu tư nhiều hơn

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng