Trang 1 / 212 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 2112

Chủ đề: Thông báo thành lập nhóm VNphoto Hải Phòng

[HPP]Thông báo của nhóm VNphoto Hải Phòng - HPP

Sau một thời gian hoạt động nhóm VNPhoto Hải Phòng viết tắt là HPP chính thức ra đời. Đã làm một tập thể thì phải có quy định, vì vậy em xin đề ra quy định sau để mọi người theo rõ và cố gắng chấp hành:

1. Dành sách thành viên: được đăng ký và cập nhập tại đây

2. Thời gian họp nhóm định kỳ: là chiều thứ 7 hàng Tuần ở Quán AO

3. Quy định về thành viên tham gia:
    a. Không phân biệt tuổi tác, giới tình, trình độ, là công dân việt nam đang sinh sống hoạc lằm việc thường xuyên ở Hải Phòng
    b. Các thành viên tham giai ít nhất là 1 buổi họp nhóm trong tháng. Nếu có việc đột xuất, hay công tác dài hạn thì phải báo lại ở đây
    c. Các thành viện trong nhóm phải hòa đồng giúp đỡ nhau, tích cự đóng góp các hoạt động cho nhóm. Không được nói xâu các thành viên khác, không chia bè kết phái (có thể chia thành các nhóm nhỏ cùng sở thích nhưng ko đc hoạt động vào các buồi họp định kỳ của nhóm)

4. Quy định về tiền quỹ:
    a. Danh sách đóng quỹ được cập nhâp tại đây
    b. Các thành viên lên tự giác đóng quỹ đầy đủ
    c. Các thành viên bận công tác không thể tham gia ít nhất 1 lần/ tháng nếu ko muốn đóng quỹ thì có thể thông báo với Thủ quỹ. Còn nếu đã tham gia ít nhất 1 lần/ tháng thì bắt buộc phải đóng quỹ
    d. Toàn bộ tiền quỹ đều được sử dụng có mục đích chung của nhóm ko hề chích lại cho bất kỳ cá nhân nào.

Trên đây là quy định hoạt động của nhóm, nếu thành viên nào có ý kiến gì các thì cứ nếu ra để bàn luận hoạc PM trên diễn đàn hay Yahoo. Rất mong các thành viên đóng góp ý kiến và chấp hành quy định

LỊCH OFFLINE CỦA HỘI

Đế đảm bảo lịch chụp cũng như sự chuẩn bị của CLB tốt hơn. Nay Thông báo với AE vài điểm như sau:

1. Lịch chụp cơ bản:
    - Tuần 1: Chụp mẫu
    - Tuần 2: Phong cảnh, đời thường...
    - Tuần 3: Chụp mẫu
    - Tuần 4: Cafe + Giao lưu

* Trên đây là lịch sinh hoạt cơ bản hàng tháng, các hoạt động bất thường của CLB vào tuần nào đó sẽ được Thông báo cụ thể.

2. Phân công nhiệm vụ mới:
    - Phụ trách mẫu: CaoNgocTungLam; Mafia+...
    - Phụ trách Phong cảnh, đời thường...: Ngọc béo; Laptop+...

* Những "đầu lĩnh" này sẽ có nhiệm vụ chuẩn bị mẫu, phong cách, phương pháp chụp... và Thông báo trên 4rum cho AE biết trước ngày thứ 6 của tuần đó.
    * Có quyền "túm" bất cứ thành viên nào có khả năng của CLB để bổ xung cho công tác mình phụ trách. Thông báo cự thể lại trên 4rum.

3. Chi Quỹ:
    - Quỹ sẽ chi thêm những khoản mới sau:
    + Chi phí thuê trang phục cho mẫu
    + Chi phí giải khát của những buổi chụp 3 tuần đầu tháng.
    + Chi phí xăng xe, vé cầu phà... (Nếu nhóm tổ chức đi dã ngoại xa từ 50km trở nên)
    - Tiết kiệm để mua sắm thêm trang thiết bị. Ban đầu sẽ là Đèn dù, Soft box...
    Được sửa bởi salenhp lúc 09:12 AM ngày 18-08-2011 Reason: [HPP]Thông báo của nhóm VNphoto Hải Phòng - HPP

2, Thuanrocker - Phan Bá Thuận - 15 Lý Thường Kiệt - 0936.979.929 - Email: thuanphan72@gmail.com

em thấy ở đây cũng nhiều bác ở HP lắm mà sao ko tham gia nhỉ

Hôm qua rủ mà bác Thuận ko đi, salen có ảnh send tớ với nhé, để trả mẫu.

có ảnh up lên FB với FLICKR rồi

Mình cũng tham gia tiện đăng ký thêm cho một ông anh nữa
    Gogomozart - Nguyễn Xuân ngọc sinh năm 1986 - 17/145 chợ hàng - Số điện thoại 0973255644
    nxngoc86@gmail.com
    Tối anh em mình hay ngồi ở NTC 63 dân lập :D
    Hy vọng sớm gặp đc anh em trong thời gian gần nhất

Các bác cho em tham gia với nhá

Nhà em ở Trần Nguyên Hãn - DT 0989567820

Rất vui vì được giao lưu cùng với các bác

E tham gia với. Em ng HP nhưng đang du học chỉ có tết với hè mới về đc thôi. Mong đc gặp giao lưu mấy bác dịp tết này :D
    thanhnien_2010@yahoo.com

Chào Các Bác!
    Vietis cũng là người Hải phòng, nhưng đang làm việc ngoài nước. Cuối tháng này do có công việc cũng sẽ về nhà khoảng 10 ngày. Trong 10 ngày này Vietis muốn gặp 1 người là thành viên và là nạn nhân chất độc mầu da cam có địa chỉ tại Vĩnh Bảo - Hải phòng. Không biết trong nhóm Vnphoto Hải phòng có Bác nào có thể trợ giúp Vietis liên lạc với người này được không?
    http://chatdocdacam.vn/index.php?/ta...-cam-dien-hinh
    Vietis có số điện thoại di động của người trên không tiện đăng công khai nhưng sẽ PM cho Bác nào có thể trợ giúp liên lạc được. Chân thành cảm ơn.
    Vietis

Dự án của bác rất hay. Em không ở Vĩnh Bảo nên ko biết đường, tuy nhiên nếu bác cần liên lạc giúp thì em sẽ hỗ trợ bác. Anh em HP ai biết đường Vĩnh Bảo giúp bác ấy nhé

Trang 1 / 212 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng