Trang 22 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 12202122
Hiển thị kết quả từ 211 đến 218 / 218

Chủ đề: Actions Chạy Màu đẹp nề

Quote Được gửi bởi juicy View Post
    Action là về tone màu, mà có đến 2 mảng brush chả liên quan gì tới tone màu trong ảnh after, trong khi ảnh before để so sánh sự hiệu quả của action thì lại không có. Bác chủ cũng giới thiệu về action mà dùng từ ngữ câu kéo khá lủng củng.
    Đặc biệt hơn là em thấy chưa gì đã có rất nhiều người mới nghe thấy chữ "action" đã nhào vào đưa email xin, xin lỗi chứ học hậu kì ảnh mà các bác vội vã chụp giựt thế này thì chả bao giờ tiến bộ hết ạ
    Em nghĩ bác chủ nếu có ý share thành quả nghiên cứu của mình, thì nên chăng nên đưa ra ảnh gốc rồi cách chỉnh này nọ rõ ràng cụ thể, nêu rõ lý do sử dụng từng bước, chứ cứ như thế này rồi chả học tập được gì trong topic này cả, toàn email xin action dài mười mấy trang, em thấy giống bãi rác.
    Lời khó nghe, nhưng em nghĩ bác nếu ở trong diễn đàn lâu rồi sẽ thấy
    em có cùng quan điểm với bác này
    đọc vào thấy tấm ảnh cũng theo phong cách hiện đại mà chẳng biết ảnh góc ra sao
    và hướng dẫn thì sao mà mầm?
    hihic các đã hướng dẫn thì dạy cho trót đừng để bọn trẻ con như em bị thủng kiến thức.
    T_T

Mê Ca-Tìm Ca-Vọc Ca
    Canon 500D kit from UK.

Có nhiều cách để lên trình, ví như chăm chỉ tu luyện vài chục năm để đạt được cảnh giới thượng thừa, hoặc sa chân xuống hang, ăn phải Thiên Sơn Tuyết Liên hoặc vớ phải chân kinh, học trong 3 ngày cũng đạt thành quả tương tự. Đời có nhiều cách để đạt mục đích mà, các bác đừng trách nhau làm gì.

Nguyên chuyện không bác nào post thành tựu áp dụng cái action này lên là biết nó hay ở chỗ nào rồi

Quote Được gửi bởi lehoangdn View Post
    hehe mình xin các pác Actions mà ko có ai cho mình cả^^!. Nên giờ mình tự làm 1 Actions chạy màu cho tất cả
    các hình chụp tiệc cưới của mấy ảnh Số có màu ko được như ý^^!. Pác nào cần thì để lại mail mình sẽ gởi qua cho
    nhé.

Màu chay ra tuơng tự thế này^^!
    Các Bạn Dowload tại đây: http://www.mediafire.com/?jzblylzouxrbsgw
    Chúc Thành công...!
    Bác ơi sao cái action em dow ở mediafire về chạy nó bị lổi mấy chổ em hok hiểu lắm :

Sẵn bác cho em xin it action luôn thienthaiclub@rocketmail.com thanks bác nhiều.

action chỉ có tính tham khảo và nghiên cứu thêm thui chứ áp vào hình của mọi ng chưa chắc đã ra như hình của bác chủ, nhưng đây là cach nhanh gọn nhất cho ai làm biếng .hehe

nhiều người xin quá không bít em có xin được không? Thank
    viettruc@gmail.com

Bác ui, cho e xin actions của bác để học hỏi nha: son.huynhle@gmail.com. Cảm ơn bác nhiều!!!

Thanks bạn nhé! Rất công phu và màu ra cũng khá đẹp

Bị lỗi kìa bạn ơi.. fix lại đi :D

Trang 22 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 12202122