Trang 2 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 75

Chủ đề: Ấn tượng với siêu xe Porsche .

bộ ảnh đẹp và kỹ thuật tốt ạ
    www.facebook.com/TuongNguyen13

Em cứ bám theo chủ đề của bác: Ảnh đẹp nhưng chưa đủ "ấn tượng", cái sang trọng, lịch lãm, khỏe khoắn (đặc trưng của dòng coupe) của xe chưa chuyển tải hết được đến người xem.
    Nếu bạn không mang lại điều gì cho người khác thì đừng đến với họ

mẫu nam diễn ấn tượng về khuôn mặt quá, mẫu nữ thì nhìn thế nào, chả có xíu cảm tình nào

Hai mẫu nhìn hai hướng khác nhau..không tập trung lắm...Hình đẹp lắm..T4S
    chữ ký vi phạm

Quote Được gửi bởi tayngang View Post
    Em cứ bám theo chủ đề của bác: Ảnh đẹp nhưng chưa đủ "ấn tượng", cái sang trọng, lịch lãm, khỏe khoắn (đặc trưng của dòng coupe) của xe chưa chuyển tải hết được đến người xem.
    Mình rất thích cái nick của Bác : Tay ngang !
    Sẵn Bác cho em hỏi thăm tí : như thế nào là sang trọng lịch lãm mà lại khỏe khoắn của dòng Coupe ah ? Cái này sao nó đá nhau thế Bác ?? Bộ này bên em bán cho Porsche , tụi nó cứ mà nhảy dựng lên vì vừa lòng đấy Bác ah ! Nó mua vì đúng với cái gì mà cần truyền đạt tới khách hàng nó đó ah mà đáng lẽ em chỉ nhận đc vài xu tiền chi trả cho model uống nước thôi đó ah !
    PS : E vào lò mò định xem ảnh Bác chụp nhưng mà chỉ có cái avatar của Bác thôi ah. Cho em xin ít hình học hỏi với Bác
    Được sửa bởi siusiu5445 lúc 04:06 PM ngày 13-10-2010
    5DmII 24 105 4L 70 200 2.8L IS * Back up: 1Ds Mark III 24 70 2.8L 100 2.8 ...

Quote Được gửi bởi SamSik View Post
    mẫu nam diễn ấn tượng về khuôn mặt quá, mẫu nữ thì nhìn thế nào, chả có xíu cảm tình nào
    Hiihi cám ơn Bác đã góp ý... Cái này là làm dâu trăm họ đó Bác .
    5DmII 24 105 4L 70 200 2.8L IS * Back up: 1Ds Mark III 24 70 2.8L 100 2.8 ...

Nếu bác đã bán được ảnh, đã thỏa mãn với sản phẩm của mình thì thớt này không phải mở ra để góp ý nữa mà phải để ca tụng bác thì hợp lý hơn.
    Được sửa bởi cavoi83 lúc 06:37 PM ngày 13-10-2010
    Mơ ước nhỏ nhoi: 1dmark4, 85/1.2, 400/2.8, 600/4.0

Quote Được gửi bởi siusiu5445 View Post
    Mình rất thích cái nick của Bác : Tay ngang !
    Sẵn Bác cho em hỏi thăm tí : như thế nào là sang trọng lịch lãm mà lại khỏe khoắn của dòng Coupe ah ? Cái này sao nó đá nhau thế Bác ?? Bộ này bên em bán cho Porsche , tụi nó cứ mà nhảy dựng lên vì vừa lòng đấy Bác ah ! Nó mua vì đúng với cái gì mà cần truyền đạt tới khách hàng nó đó ah mà đáng lẽ em chỉ nhận đc vài xu tiền chi trả cho model uống nước thôi đó ah !
    PS : E vào lò mò định xem ảnh Bác chụp nhưng mà chỉ có cái avatar của Bác thôi ah. Cho em xin ít hình học hỏi với Bác
    Bác thiếu tự tin quá, em có đóng tiền cho BQT nhưng chưa từng post 1 tấm ảnh nào, nick của em thể hiện là người không chuyên nghiệp về nhiếp ảnh. Người xem ảnh không có nghĩa là người chụp ảnh giỏi, người biết thưởng thức âm nhạc không nhất thiết phải là nhạc sĩ hay nhạc công, họ đứng ở vị trí người thụ hưởng những món ăn tinh thần đó, hồi trước em rất mê xe hơi (không có tiền mua xe thì xem hình trên các trang mạng và tạp chi nước ngoài)nên em cũng xem được rất nhiều bộ ảnh giới thiệu về xe, với bộ ảnh của bác, em xem chưa thấy ấn tượng bằng những bộ đó, người mẫu phụ họa lại trội hơn chủ thể là chiếc xe, như vậy thông điệp bác chuyển tải cho người xem theo em là chưa đạt. Còn bác bán được bao nhiêu, hay bộ ảnh của bác có lên trang bìa của các loại tạp chí về ô tô - xe máy trong nước với em cũng chẳng liên quan gì, em chân thành nhưng bác lại không đón nhận, vậy thì chúng ta nên tránh nhau ra cho khỏi phải đau đầu.
    Nếu bạn không mang lại điều gì cho người khác thì đừng đến với họ

mẫu đẹp, ánh sáng đẹp, hình trong, bố cục ok ! Nhưng em vẫn không hiểu bác chụp mẫu hay chụp xe, nếu em chưa biết gì về con xe này thì xem xong ảnh bác thấy chẳng có ấn tượng gì hết ạ, nếu có artdirector và bác chỉ chụp thui thì không phải lỗi cuả bác, cón nếu bác làm art cho bộ này luôn thì ý tưởng chưa ok lắm, nếu ko noí là ko có ý tưởng gì hết

cách chụp nghiên qua thời trang nhìu... 2 tấm cuối bg làm hỏng bức hình đẹp
    bộ hình có as tốt... có cảm giác 3d
    Lien-he-chup-anh -> 0903.964.291

Trang 2 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng