Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 31

Chủ đề: 50/1.7 gets back...

bác "ledohung" chụp run thế? MF nên mõi tay mõi mắt quá hả? giống e ngày xưa
    bác "aka": hihi, còn vài tấm mà e chả biết fai làm sao nên chưa dám post, với lại đang ôn thi ạ!
    What the SMC!

em mới chụp đc 1 tuần nên là vẫn còn non tay lắm bác^^, công nhận để 100% đúng nét khó thật bác ạ:D. Mong bác chỉ giáo thêm^^

50/1.7 có 20$ thôi, lấy đâu ra ~100$ (=,=')

Bác ledohung lúc thì bảo mấy tấm này chụp bằng CZ, giờ lại bỏ vào thớt 50/1.7, thế rốt cục bác chụp bằng gì đấy?

ko bác ơi, mấy tấm chụp = Cz là khác ạ >"< tại chụp 2 len xen kẽ nhau nên có thể em có 1 số nhầm lẫn^^, sao lại có 20$ thôi hả bác@@, chết em rồi:((

Quote Được gửi bởi ledohung View Post
    ko bác ơi, mấy tấm chụp = Cz là khác ạ >"< tại chụp 2 len xen kẽ nhau nên có thể em có 1 số nhầm lẫn^^, sao lại có 20$ thôi hả bác@@, chết em rồi:((
    e mà chỉ giáo gì bác ạ
    e cũng là 1 đứa con nít trong nhà pentax thôi ạ
    con 50/1.7 của e hết 500k đấy bác
    hihi
    chụp nét phết, ra màu mê li
    e yêu Pentax!
    What the SMC!

Các bác kiu len huyền thoại mà đưa ảnh kiểu vậy bà con người ta cười cho, thà cứ tự chụp tự sướng đi, la làng huyền với chả thoại nghe nhức nách quá
    DREAM DREAM DREAM

Quote Được gửi bởi commando_aka View Post
    bác kid cứ chém gió huyền với chả thoại, chẳng qua với giá tiền ~100usd thì lens này quá là ngon thui.
    Mà ngi ta góp ý, sao bác ko sửa đi, bận bịu thế cơ à.
    Còn bố nào thích so với 50 1.8 các hãng khác thì phắn zùm nhé. Pentax bọn em dĩ hòa vi quý
    Ngồi chờ ảnh tiếp, 1 tấm thấy thiếu thiếu quá
    Bác ăn nói kiểu đấy thì đúng là chỉ "bố" bác mới dám góp ý ạ ) dở giọng dĩ hòa vi quý nữa mới ác
    Quote Được gửi bởi ledohung View Post
    em cũng xài len này, đây là 1 vài pics, các bác đâm chém cho em mau tiến bộ^^ ( ảnh nguyên gốc ko chỉnh sáng luôn nha :D )
    Thì ra huyền thoại là thế này ạ đúng là không thể so sánh với các lens 50 1.8 các hãng khác được nên thảo nào bác trên kia nói ghê vậy ;))
    Quảng cáo vi phạm

Quote Được gửi bởi trinhcong View Post
    Các bác kiu len huyền thoại mà đưa ảnh kiểu vậy bà con người ta cười cho, thà cứ tự chụp tự sướng đi, la làng huyền với chả thoại nghe nhức nách quá
    Sao mà nghe giọng có vẻ tức tối khó chịu thế bác:D, nếu bác là ng` chụp ảnh để mong đc tiến bộ, thì cái giọng bác nó ko như thế này, còn tất nhiên nếu bác thích nói kiểu này thì chả ai cấm rồi=))

hề hè, các anh hùng, các tráng sĩ đừng có nóng )
    Nhất là "bố" ltrphuc nhìn cái avatar chắc là dân "sùng đạo" lắm, đừng mở mồm ra chê lens này nọ, đã bao h cầm vào cái MF trong đời chưa ?
    Giả sử cầm rồi đã chụp thử chưa, chụp rồi thì post ảnh lên xem ra cái đếch gì ko. Nếu ra cái đếch gì đó thì để em về xem lại mình
    Pentax k-5-10-MX . Lens DA*

chó cứ sủa và người cứ đi ạ :>
    chó sủa chó cắn người chứ người không cắn không sủa lại chó ạ
    Quảng cáo vi phạm

Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng