Trang 1 / 31 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 301

Chủ đề: Gập ghềnh rong ruổi Close Up & Macro

Gập ghềnh rong ruổi Close Up & Macro

Em mở topic này để post ảnh em chụp trên con đường rong ruổi chơi Close Up & Macro , nhưng em cảm thấy chơi sao mà khó và khổ quá.
    Em mong các pác đồng cảnh ngộ ghé vào góp ảnh và nói giúp cho em biết rằng em nên đi tới hay rẽ phải, rẽ trái để em còn học hỏi và có phương hướng rong chơi cùng các pác ạ. Cảm ơn tất cả mọi người !

Mở đầu là loạt ảnh em theo con này, có lẽ là Bọ xít dẹp, gần hai giờ đồng hồ.

01

02

03

04

05
    Được sửa bởi vinh hy lúc 04:24 PM ngày 27-02-2011

Xin chúc mừng bác @vinh hy khai trương ngôi nhà mới hihi........Của ích lòng nhiều xin góp vui cùng bác một vài tấm hehe.........

#06 Đôi bọ

#07 giọt nước

#08 Bọ ( ngoài hành tinh ) tên do mình đặc hehe.......

<<<sòng phẳng là tri kỷ bạn ui....>>>

box macro có thêm bác chủ góp thêm... tay rồi, mới rong ruổi thôi mà ảnh đẹp thế này thì nhiều bác phải nhấn ga theo đấy bác chủ ơi, bác cứ thẳng tiến đi thôi, chờ xem thêm ảnh đẹp của bác

Chúc mừng Bác Vinh Hy có nhà mới, nhân dịp khai trương chẳng biết nói gì ngoài vài món quà nhỏ góp vào vườn nhà Bác cho xôm tụ. Chúc Bác Chụp thật đẹp để góp phần phong phú cho làng Macro và closeup.

9.

10.

11.

Ặc Ặc, xem ảnh các bác sướng tê cả người.

@Vinh Hy: em nghĩ đã đam mê thì không chỉ tốn công, tốn sức mà còn tốn xiền nữa, em thấy mấy bác chụp cũng khổ lắm chứ. Nhưng mà như em nói đó, đam mê thì nó thành thú vui bác ơi. Bác chụp được tấm ảnh đẹp, nó không chỉ làm bác vui không đâu, như em nè, xem ảnh mấy bác chụp đẹp quá em cũng vui, cũng thấy hứng thú vậy. Một ngày em lên xem ảnh mấy lần, có thời gian rảnh là em xem, trước khi ngủ cũng xem, xem hoài mà chụp có được như mấy bác đâu bởi vậy phải xem tiếp, vậy đó bác ah. Chúc bác có thêm nhiều tấm ảnh đẹp cho mọi người cùng xem nhé. Em thì chỉ xem thôi,hihi. Chào bác.
    My home
    Canon 6D + 16-35F4

Zzui quá khi có các pác vào chúc mừng và tặng quà nhân dịp mở topic mới. Thanks các pác A-Sin, nghangvu, nanomet và bapngkhoa đã ghé thăm.
    @pác a-sin: Dạo này thấy pác hay trị mấy "em mẫu" nhỏ xíu không nha.Tấm số 6 pác chơi con kiến vào so sánh mới ác chứ
    @pác nghangvu: Ruồi em crop đôi mắt không mà ca rô mới có mờ mờ, còn pác chơi nguyên con ruồi mà ca rô cứ nổi như lưới sắt vậy - sư phụ !
    @pác nanomet: pác là một trong những người em mong được diện kiến đó, pác khen em vậy là em bay bổng trên mây rồi.
    @pác bapngkhoa: Cái zụ xem ảnh, em y hệt pác vậy. Ngồi làm việc mà cứ thi thoảng lại vào vnphoto xem ảnh - dạo này năng suất cv của em giảm thấy rõ. hi..hi

Mời các pác ngắm một bông hoa Cỏ của em cho thay đổi không khí chút,
    12

Chúc mừng Bác VinhHy , nhà mới đẹp và khang trang quá ! Mong xem thêm nhiều ảnh đẹp của Bác .

tấm chụp ruồi ác liệt quá
    chúc các bác chụp ngày càng đẹp phục vụ anh em

em thích bức 12 của bác chủ. Thanks bác.

Rất vui vì pác pinkermun ghé thăm và chúc mừng động viên em. Cám ơn các pác rollei the kid, aknight đã ghé xem và động viên tinh thần.

Trang 1 / 31 12311 ... Cuối cùngCuối cùng