Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10

Chủ đề: Album cưới ở Vũng Tàu xem xong cho em ý kiến về phong cách Design nhé !!!!!!

Wink Adjfdg

sfsgsgsf fhshfshksfksfs ns fnmsbfsbfsbsgbskdlgdgd
    Được sửa bởi shop_album lúc 01:12 PM ngày 21-09-2010 Reason: dgdaf

Xấu

Nói bác đừng buồn. xấu lắm. em nói thô nhưng mà thật.Hix

Xấu + Sến

em cũng nói thật, bác đừng buồn, em thấy PIC 1 nhìn cứ sao sao ấy - PIC 4-5 nhìn mặt CR trắng bệt => thấy sợ sợ!
    Canon 20D + 1 Đống Lens = Tha Hồ Bắn Phá!

Qua SEN. Em cu tuong tuong hinh chup cach day khonag 30 nam, hoi moi co chup anh mau
    Noi thang noi that mong bac dung buon
    Body cui bap + Lens cui dua = Anh cu chuoi
    Chup chup chup ...........Xau van xau

Về design thì thật sự không được đẹp. Từ cách đóng khung hình, chạy chữ, hoa văn đều không ổn bạn ạ. Để khắc phục điểm này, bạn nên xem thật nhiều các album đám cưới do các designer chuyên nghiệp làm ra. Từ đó, bạn sẽ học hỏi được rất nhiều điều. Bạn có thể bắt đầu bằng chính chuyên mục Ảnh Đám Cưới trong forum này. Đừng quên đọc các comments do các thành viên để lại trong từng topic. Sự góp ý của họ cũng giúp bạn không ít trong việc mở rộng thêm hiểu biết về design.

Về kỹ năng Photoshop, bạn nên học hỏi thêm cách ghép background, tách mẫu khỏi background, và quan trọng nhất là cách chỉnh màu. Những kỹ năng này bạn đã làm được phần nào, nhưng không chuyên nghiệp.

Về kỹ thuật chụp ảnh, bạn cũng nên học hỏi thêm cách lấy sáng, góc độ chụp, bố cục, tạo dáng cho mẫu.

Ai cũng bắt đầu bằng con số 0, nên đừng nản bạn ạ. Nếu bạn có được sự đam mê và kiên nhẫn, bạn sẽ tiến bộ nhanh.
    Nguyễn Kha

Tất cả đều chưa đạt bác ơi, nhất là phần cắt ghép còn thô quá..

hình như tấm nào cũng chụp đèn flash thì pải, nhìn ánh sáng ko tự nhiên bác àh.

bác lạm dụng hiệu ứng PS quá mà không chú ý đến kỹ thuật chụp. Bộ ảnh quá rối mắt, màu sắc cũng không làm nổi bật CD+CR, nhìn cứ như bác cố nhét hết tất cả ảnh chụp được vào Album cho nó hết trống chỗ ấy ạ :|

phong cách déign của bác chắc sẽ hợp với gu cách dây khoảng 15 năm . Cố gắng lên nhé !
    Được sửa bởi senwa lúc 06:40 PM ngày 20-09-2010

minh cung xin gop y kien la bac con phai co gang nhieu hon nua.chuc bac thanh cong nhe