Trang 2 / 124 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 1240

Chủ đề: Ăn chơi phải sướng

ôi trời, bác JD tư vấn trình tự này kia y chang cái bộ của em (đúng đến thứ tự luôn)

hehe, thế là em chưa đi theo con đường phá tiền nhỉ? =))

Đọc bài của bác JD mà cảm thấy bùn bùn. Em cũng là newbie, máy thì vưỡn chưa có. Budget còn bèo hơn cả 1k Obama của bác JD đề nghị. Tuổi thì lỡ cỡ, lông trym cũng đã mọc nhìu nhưng vợ còn chưa có thì lấy đâu ra con. Em that bác đề nghị NiCa nhưng lại quên mất K-x hay K-r mới ra của Pentax. Ngon bổ rẻ hơn chứ ah. Thậm chí bộ K10D (2nd) + DA 16-45 F4 (new) cũng chả tới 1K Obama nữa ấy chứ.

Đấy là suy nghĩ và lựa chọn của riêng em, mong mọi người đừng ném đá ah. Có ném thì ném vài Kg vàng SJC nhé. Ném bao nhiu em cũng chịu hihi.
    My beloved lens

Quote Được gửi bởi noobcat_gate View Post
    Đọc bài của bác JD mà cảm thấy bùn bùn. Em cũng là newbie, máy thì vưỡn chưa có. Budget còn bèo hơn cả 1k Obama của bác JD đề nghị. Tuổi thì lỡ cỡ, lông trym cũng đã mọc nhìu nhưng vợ còn chưa có thì lấy đâu ra con. Em that bác đề nghị NiCa nhưng lại quên mất K-x hay K-r mới ra của Pentax. Ngon bổ rẻ hơn chứ ah. Thậm chí bộ K10D (2nd) + DA 16-45 F4 (new) cũng chả tới 1K Obama nữa ấy chứ.

Đấy là suy nghĩ và lựa chọn của riêng em, mong mọi người đừng ném đá ah. Có ném thì ném vài Kg vàng SJC nhé. Ném bao nhiu em cũng chịu hihi.
    oài ... bác này dùng từ ngữ fuc tạp wa, chị e vào đọc lộ hết bí mật, dấu kín đi tí chí lị ....

Em thấy mình giống nhóm 4 nhứt, đợi bài của bác JD ;)

em vác ghế gỗ ra, pha bình trà, mồi điếu thuốc chờ nghe bác JD nói tiếp ạ :D
    give peace a chance!

Em cũng newbie sv mới ra trường "đủ lông", hài lòng với bộ Sony A300+kit 18-70, 50 1.7, 100-200 4, 35-105 3.5-4.5 tổng thiệt hại ~10tr. Còn thiếu cái đèn nữa là đủ bộ chơi vi vu tới lúc có con )

oài, phải bác rặn ra sớm tí thì em đâu hao tốn nhìu vậy chứ, nhưng vẫn hóng hớt nghe bác phân giải tiếp đây ah

Quote Được gửi bởi James Duong View Post
    Nhiều ông nhan nhản kêu "ảnh đẹp xấu quan trọng chó gì, được cầm máy lang thang là sướng rồi." Ờ, đến lúc về nhà cắm thẻ vào máy, ảnh như cục cứt xem có sướng được nữa không
    Em khoái cái này, chơi kiểu này không lớn được, khi bán máy lại mất giá vì chụp nhiều

Nói vậy đôi khi chỉ là câu nói cửa miệng thôi chứ trong đầu có nghĩ thế đâu, rồi về cũng lăn tăn vần vò vọc vạch đấy. Nhưng đạt đc hay ko còn tùy vào mỗi người ko thể ai cũng giỏi như ai đc.
    Alpha 900

Flickr

Cũng có đấy bác ạ, thằng bạn em thôi, cầm máy gần 2 năm nay rồi nhưng nếu có ấn vào nút menu thì cũng chỉ để format thẻ.
    Các cụ già thì còn bảo là tiếng Anh tiếng Mỹ không biết thì không sờ vào đã đành, đằng này trẻ khoẻ cầm L đàng hoàng mà chỉ biết cái thanh đo sáng nó nhẩy ở giữa thôi là phạch
    Được sửa bởi nokiano258vn lúc 01:21 AM ngày 11-09-2010

Trang 2 / 124 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... Cuối cùngCuối cùng