Trang 6 / 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 331

Chủ đề: Đạo ảnh kí

Quote Được gửi bởi teppi80 View Post
    Cái này sự tình thế này...ku em thấy ảnh xấu quá gửi đi dự thi đinh ninh là không đoạt giải...ai ngờ trình độ của ban tổ chức và ban giám khảo í ẹ quá nên rinh luôn giải đặc biệt...chứ thật ra ku em cũng không muốn thế đâu..=))..
    Có sdt, có số nhà: tìm đến tận nơi cho mấy phát 400 F4L vào đầu nó các bác nhỉ....
    Đã thi thì phải muốn có giải chứ bác, mà cúng có khi nó hên thiệt ;))

Quote Được gửi bởi phongtranvn View Post
    Em đang thắc mắc, nếu với hình chia sẻ bình thường trên web (~1200x800), nó có thể in ra bức hình to như nó cầm trên tay ko mấy bác...
    Tấm đó cỡ A4, in tốt bác ah.
    Hidden Dragon Group

Em chả hiểu các bác Ban tổ chức làm thế nào mà để em này lọt lưới ngon ơ, bất cẩn quá. Theo em thì các bác bị đạo ảnh cứ liên lạc với ban tổ chức cuộc thi, Canon có lẽ họ sẽ làm ra ngô ra khoai vụ này đấy nhỉ.
    Sau này các bác có muốn đem hình đi dự thì cứ gửi nhờ em này nộp, không khéo lại có giải như chơi đấy, hơ hơ
    Ni lông mem bờ

bác nào nhà gần đó ,dạy cho nó một bài học đi..,ngứa mắt quá

Mấy vụ nầy có khi nào chìm xuồng ko các bác ? Sợ BTC nhìn thấy rằng lổi một phần tại họ, giám khảo, chấm thi hời hợt, quá ẹ.

Nhục!!!
    Thằng này mà tốt nghiệp Trường Ngân Hàng, nó đảo mỏ mấy ngân hàng VN chắc sập tiệm luôn.

Quote Được gửi bởi T-130 View Post
    Mấy vụ nầy có khi nào chìm xuồng ko các bác ? Sợ BTC nhìn thấy rằng lổi một phần tại họ, giám khảo, chấm thi hời hợt, quá ẹ.
    BTC cũng có thể để xảy ra sai sót chứ bác, em không nghĩ họ sợ mất uy tín mà để im đâu. Vì việc để nó chìm xuống còn gây mất uy tín nhiều hơn nữa về chất lượng cuộc thi, như vậy sau này họ có tổ chức thi nữa thì ai tham gia
    Ni lông mem bờ

Để em mách mấy thầy bên đại học ngân hàng coi hehehe! Cho đẹp cái mặt luôn!!!!
    Canon 10D + Grip + Canon 18-55mm IS + Canon 28-105mm USM + Vivitar MF 75-205mm+ Flash Vivitar 736AFC

Quote Được gửi bởi xiwen View Post
    Tấm đó cỡ A4, in tốt bác ah.
    Thanks bác, em chưa in >= size à bao giờ nên em ko biết

Quote Được gửi bởi ruanweixin View Post
    Hình post lên flick có thể để đến kích cỡ 1920x1280 350dpi, E nghĩ có thể rửa lớn hơn thế Anh àh... Nếu yêu cầu ảnh tối thiểu 6Mp, vậy những ai chụp 3Mp thì sao? File đó vẫn là file gốc mà Anh
    Đúng rồi rùa, vấn đề là khi share hình trên web, mọi người chỉ share 900x600 72dpi hoặc thấp hơn...
    Nếu BTC yêu cầu file gốc thì cũng ko hiểu file gốc là file chưa chỉnh sửa hay là file đã chỉnh sửa nhưng có kích thước lớn nhất có thể...

Quote Được gửi bởi apollon View Post
    BTC cũng có thể để xảy ra sai sót chứ bác, em không nghĩ họ sợ mất uy tín mà để im đâu. Vì việc để nó chìm xuống còn gây mất uy tín nhiều hơn nữa về chất lượng cuộc thi, như vậy sau này họ có tổ chức thi nữa thì ai tham gia
    Đường nào họ cũng đã mấy uy, chỉ sợ họ lo cho thân phận của họ rồi đánh cà lấp luôn. Em nghĩ vậy.

Trang 6 / 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... Cuối cùngCuối cùng