Trang 11 / 90 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 891

Chủ đề: Chân dung thành viên VNPhoto Miền Bắc

Quote Được gửi bởi DTD145
    Đích thị là bác Dức Holywood roài ... hí , hí ...
    Em cũng có 1 cái nhưng ở góc khác rùi, đợi bác Vịt gửi cho em, em post cho xem, nhiều cái hay lém

Quote Được gửi bởi thanhlukhu

?????????? ai
    Ối Bác Đức ơi cái này mà gấu nhìn thấy thì (Bác ra đi không mang vali rồi), thích nhỉ thảo nào ai cũng thích chụp ảnh.Lần sau Bác Đức để em làm mấy cái vụ đó nhé...

Bắt quả tang haaa
    Mọi cuộc hành trình , đều bắt đầu từ một bước đi

Quote Được gửi bởi N80
    Ối Bác Đức ơi cái này mà gấu nhìn thấy thì (Bác ra đi không mang vali rồi), thích nhỉ thảo nào ai cũng thích chụp ảnh.Lần sau Bác Đức để em làm mấy cái vụ đó nhé...
    Điều không mong đợi đã đến rùi bác ạ ...
    =========> mất hộ chiếu, thâm tím 1 bên sườn, gần rụng 1 bên tai....
    =========> lần of tiếp theo em sẽ không bắn mẫu nữa, mục tiêu số 1 của nhà em là: BÁO THÙ, hy vọng là sẽ được thỏa mãn và gây thù chuốc oán với vài bác nữa ạ.............. :lol: :lol: :lol:

nhà em còn tàng trữ cái ảnh nhà bác định làm gì con dâu nhà người ta nhá. Phen này quyết tâm đi làm ông lăng xăng tạo thế mẫu nữ phụ giúp bác thợ ảnh. Còn sau này lấy vợ thì nhất quyết phải tự chụp lấy, không để các ông Pro chụp ảnh chụp cho... Hé hé hé...
    Nhà em thành thật khuyên bác nhé: Hãy cẩn thận; đi nhẹ, nói khẽ, cười ... chúm chím. Thân ái ...

Đức ơi anh sẽ đi cùng, bao nhiêu tội của các em nó anh gánh cho, anh già này không sợ gấu nào hết, nhất là các gấu của mọi người!

Bác chaoban liều nhỉ ko sợ mất hộ chiếu và visa à keke ...
    Sonnt

Quote Được gửi bởi duc_HLD
    =========> mất hộ chiếu, thâm tím 1 bên sườn, gần rụng 1 bên tai....
    =========> lần of tiếp theo em sẽ không bắn mẫu nữa, mục tiêu số 1 của nhà em là: BÁO THÙ, hy vọng là sẽ được thỏa mãn và gây thù chuốc oán với vài bác nữa ạ.............. :lol: :lol: :lol:

Nhà em thành thật khuyên bác nhé: Hãy cẩn thận; đi nhẹ, nói khẽ, cười ... chúm chím. Thân ái ...
    Chết ! Chết ! Chết Chết Chết ! Nhà em gây tội nặng thế này thì chết. Bác Đức bị gấu cắt hết thế này thì chết. Body bị thâm tím. OK có sao không bác. Chết ! Tội em nặng lắm. Lần sau off bác chỉ được mang P&S đi thì chúng em lấy ai mà học tập. Chết ! Off Chim Xanh tuần này em phải kính bác thêm 2 ly đen không đá may ra mới hết tội.
    (Thế là mình hết được nhảy chân sáo, cười nói huyên thuyên mất rồi. Muốn chúm chím một cái cũng phải quay 360độ, xoè môi một cái rồi tắt vội, không bị up ảnh thì chết, bác nào bắt được mình khoảnh khắc này chắc quý mà chắc nhìn mình duyên lắm đây)

Chết ! Chết ! Chết Chết Chết ! Nhà em gây tội nặng thế này thì chết. Bác Đức bị gấu cắt hết thế này thì chết. Body bị thâm tím. OK có sao không bác. Chết ! Tội em nặng lắm. Lần sau off bác chỉ được mang P&S đi thì chúng em lấy ai mà học tập. Chết ! Off Chim Xanh tuần này em phải kính bác thêm 2 ly đen không đá may ra mới hết tội.
    (Thế là mình hết được nhảy chân sáo, cười nói huyên thuyên mất rồi. Muốn chúm chím một cái cũng phải quay 360độ, xoè môi một cái rồi tắt vội, không bị up ảnh thì chết, bác nào bắt được mình khoảnh khắc này chắc quý mà chắc nhìn mình duyên lắm đây)
    Cười hay không cười thì cũng muộn rồi bác ạ!

Cái này hôm ở Chim Xanh. Bị tớ biết và tạo dáng. Hé hé... Nhìn đã biết là mặt nạ. Không tự nhiên. Nhìn thế này trẻ con, chị em sợ chết khiếp. He he... Phải bắn mà đối tượng không biết mới hay.
    Được sửa bởi thanhlukhu lúc 11:45 PM ngày 29-11-2006

Làm phóng viên cũng vất vả lắm đấy các bác ạh:

Sonnt

Trang 11 / 90 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161 ... Cuối cùngCuối cùng