Trang 1 / 607 1231151101501 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 6068

Chủ đề: Ý tưởng thành lập Hội/Nhóm chụp ảnh tình nguyện

Ý tưởng thành lập Hội/Nhóm chụp ảnh tình nguyện

Đã thành lập Nhóm.
    Đã chuyển nhà mới cho Nhóm nhiếp ảnh tình nguyện - Hanoi FreePhoto

http://www.vnphoto.net/group/group_details.php?id=47

ĐĂNG KÍ THÀNH VIÊN tại đây: http://www.vnphoto.net/group/subject_details.php?id=93

-----------------------------------------------------------------------------------------
    Em đang có ý tưởng là tập hợp 1 Hội/nhóm tình nguyện chụp ảnh miễn phí cho các cặp vợ chồng trẻ mà không có điều kiện tài chính (ví dụ công nhân viên chức chẳng hạn).

Các bác chủ studio đừng ném đá em nhé, vì các cặp đôi này không dám mơ đến các bác do xiền không cho phép. Theo em biết thì số lượng này cũng không ít, mà hoàn cảnh thì khó khăn.

Nếu như thành lập và hoạt động ổn, Hội/Nhóm này sẽ góp phần nâng cao vị thế và tiếng vang của vnphoto.net. Anh em có điều kiện để rèn luyện nâng cao tay nghề, tăng ý tưởng sáng tạo...

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Thông tin Lịch chụp đã được chuyển sang trang của Nhóm.
    http://www.vnphoto.net/group/subject_details.php?id=92

Các cặp CD-CR đăng kí thời gian chụp có thể đăng kí trên này hoặc gửi email: thangcx@gmail.com hoặc YM: cxthangking

Album của cặp nhà Tuấn - Minh
    http://picasaweb.google.com/dinhtuan...P_09Nbbtpb2Mg#
    Được sửa bởi thangcx lúc 12:14 PM ngày 05-11-2010

Có lẽ cũng không cần thiết phải lập hội nhóm ảnh cưới tình nguyện vì ai cũng chỉ (và muốn) chụp ảnh cưới một dịp trong đời mà thôi,trong vnphoto có nhiều hội nhóm, thành viên tham gia hội nhóm nào mà tổ chức đám cưới thì mọi người cũng giúp mà.

Em cũng đang chuẩn bị chụp ảnh cưới đây, hay là bác giúp em nhé. Bác cưới thì em sẽ giúp một tay (nếu vào ngày cuối tuần) hehe

Quote Được gửi bởi freshche3se View Post
    Có lẽ cũng không cần thiết phải lập hội nhóm ảnh cưới tình nguyện vì ai cũng chỉ (và muốn) chụp ảnh cưới một dịp trong đời mà thôi,trong vnphoto có nhiều hội nhóm, thành viên tham gia hội nhóm nào mà tổ chức đám cưới thì mọi người cũng giúp mà.

Em cũng đang chuẩn bị chụp ảnh cưới đây, hay là bác giúp em nhé. Bác cưới thì em sẽ giúp một tay (nếu vào ngày cuối tuần) hehe
    bác cho em cái time đi, em xem giúp được ko hehee

@FRESH: nhất trí là vác máy chụp giúp bác. Tui lập gia đình rồi. Cám ơn thiện chí của bác.
    Bác chưa hiểu ý tui rồi. Ý tui là là thành lập Hội/Nhóm để thành một tổ chức hoạt động, như thế dễ để thu hút hơn. Thứ 2 nữa là đi chụp giúp cho các cặp đôi (công nhân viên chức) chứ không chỉ trong diễn đàn này. Đây là nhóm đối tượng cần nhận sự giúp đỡ của chúng ta. Bởi vì ai cũng (muốn) cưới một lần trong đời nên có sự giúp đỡ của chúng ta sẽ làm cho đám cưới của họ thêm phần ấn tượng.
    Rất mong các bác ủng hộ.

Mình tham gia với, nhưng mình thiên về stylish, idea và Photoshop thôi ^^
    Nothing

Tuyệt vời, mình ủng hộ việc này, rất khả thi và có ý nghĩa. Mình cũng vừa tự chụp ảnh cưới với sự giúp đỡ của bạn bè xong

@conloncocanh, huylinh: rất cảm ơn sự nhiệt tình của các bác. Mỗi người đều có những điểm mạnh riêng, tập hợp lại ta sẽ có một tổ chức mạnh nhiều mặt.
    Theo tôi như thế này, trước hết cần sự ủng hộ của các bác member để lấy số đông thành viên của Hội/Nhóm. Trong thời gian tập hợp ta sẽ đưa ra các ý tưởng cho hoạt động cho Hội/Nhóm, khi số lượng thành viên đạt khoảng 20 member (nếu ít quá sẽ khó cho việc hoạt động, vì sợ nhỡ nhiều người cùng bận sẽ khó tổ chức buổi chụp ảnh) sẽ chính thức tổ chức thành lập Hội/Nhóm. Chúng ta bắt đầu đăng kí nhé.
    Đề nghị Mod cho ý kiến về việc này nhé, vì sau này hoạt động của Hội/Nhóm cần sự ủng hộ của các Mod.

Đề nghị các bạn đăng kí thành viên cung cấp các thông tin: nick, họ và tên, YM, điện thoại. Có thể cung cấp qua email thangcx@gmail.com.

Danh sách thành viên Hội/Nhóm chụp ảnh tình nguyện:
    http://www.vnphoto.net/group/subject_details.php?id=93
    Được sửa bởi thangcx lúc 04:44 PM ngày 10-01-2011 Reason: Tập hợp luôn các mem bên xóm nhiếp ảnh.

Em cũng sắp cưới, dự định chụp vào tháng 9 này mà vẫn chưa chọn được chỗ chụp ảnh cưới.
    Nếu có các anh em giúp thì tốt quá
    Trái tim tôi chỉ một lần rộng mở
    Đón em vào rồi khép lại ngàn năm

Em cũng đang định chụp ảnh cưới vào giữa tháng 9, ở Hà Nội thôi ah, em đi tìm mãi mấy studio mà thây đắt quá trời. Mấy bác chụp giúp em được thì còn gì bằng. Em thích chụp tự nhiên nên chắc cũng không đòi hỏi gì nhiều đâu ah!!!

Hello mọi người,

Em thì đến khoảng tháng 12 mới chụp. Đúng là chỉ chụp 1 lần trong đời nên rất muốn chụp nhưng tấm hình đẹp. Nơi chụp thì nhiều nhưng tìm đc nơi chụp đẹp hiện nay là rất khó, các anh chị của em dù cũng chi khá nhiều cho việc chụp hình nhưng kết quả cũng ko được như ý. Em cũng muốn tham gia để biết thêm về chụp ảnh cũng như được mọi người giúp đỡ.

Thân.

Trang 1 / 607 1231151101501 ... Cuối cùngCuối cùng