Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: La Renaissance du Phénix

La Renaissance du Phénix

Lâu rồi mải mê chuyện cơm áo gạo tiền, chụp toàn thứ chán chết. Thử nghịch tí ứng dụng multiple exposure kết hợp với PS cho nó thay đổi không khí.
    Model: Michelle Nguyen
    concept, stylist & photographer: Quang Giang

ôi giời , sao bọn Flickr cho size ảnh bé tí

Ảnh của bác ánh sáng đẹp quá, nếu tiện bác hướng dẫn cho mấy anh em newbie biết chiêu multiple exposure của bác được ko ạ
    Còn ý kiến của em về bức ảnh thế này: em hơi sách vở tí, nhưng các tài liệu đều nói mắt người khi nhìn bức ảnh thường di chuyển vào từ bên trái qua bên phải, bản thân mắt em cũng "hoạt động" y như vậy. Nếu ko có tiêu đề của ảnh thì em lại nghĩ đây là bức ... the death of the swan :D Đã PS thì phải chăng bác PS cho nó đảo ngược trái phải xem sao. Ngoài cái đấy ra thì ảnh rất đẹp bác ạ
    Canon 50D + lens canon 18-135 & 50 1.4

Cho thêm tí ảnh nữa đi anh, đang muốn học hỏi thể loại này

To bác Locke: em cũng chưa bao giờ để ý là xem ảnh cũng theo hình chữ Z, toàn làm cho vui, xin ghi nhận ý kiến của bác. ps: Nếu theo ý bác thì ảnh này các bạn China hay Japan xem thì là quá chuẩn rồi nhỉ
    To bác kyanh2007: dạ em rảnh lúc nào thì làm lúc í, bi giờ tạm thời mới được có thế, chưa nghĩ thêm được cái gì hay ho cả. thanks các bác