Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: Cho em hỏi nơi chụp ảnh đẹp ở vùng Bắc California.

Cho em hỏi nơi chụp ảnh đẹp ở vùng Bắc California.

Chào mọi người, em ở Stockton, California. Cho em hỏi là muốn chụp chân dung ngoại cảnh đẹp thì nên đến những nơi nào (khoảng Bay Area, Sacramento, San José....). Em cảm ơn ạ :D

Santa Cruz, San Francisco, Downtown San Jose, San Luis Reservoir .. chổ nào củng chụp được hết bác ơi

Monterey Bay khúc 17 dặm / Pebble Beach
    Down town Livermore / Napa valley
    Goldern Gate Bridge / Goldern Gate Park
    California Capitol ở Sacramento
    Old Town Sacramento
    Theo Nam thấy thì Santa Cruz í ẹ lắm. Tình trạng an ninh cũng không được tốt lắm.

mình o sacramento

khu rancho murieta cùa mình đang ở nè, rất đẹp, không bị người khác dòm ngó nữa bạn, SAcramento

Mình có cơ hội đi road trip một lần từ San Francisco xuống San Diego. Nói chung Cali nhiều cảnh đẹp, nhưng mình thích nhất 2 thành phố San Francisco và San Diego. San Francisco thi co may cai pier và cái bảo tàn art. Đẹp không tả nổi, ồ còn cái Japanese Garden. Còn San Diego thì có cái khu bến cảng. Còn một nơi rất đẹp nữa là HW1 khi đi từ San Fran xuống San Jose, cảnh quá đẹp. Chưa có cơ hội tới Sacramento ^_^.
    ...!

Các bác cho em hỏi ở SFrancisco thì có những chỗ nào chụp đẹp ngoài GGate, Lombard st và mấy cái Pier?

Chụp đẹp ở SF thì nhiều nhưng bạn định chụp thể loại gì street life ? landscape ? night life ? etc

Quote Được gửi bởi BO** View Post
    Các bác cho em hỏi ở SFrancisco thì có những chỗ nào chụp đẹp ngoài GGate, Lombard st và mấy cái Pier?
    Được sửa bởi xichlo lúc 11:16 AM ngày 24-11-2010
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    Chụp đẹp ở SF thì nhiều nhưng bạn định chụp thể loại gì street life ? landscape ? night life ? etc
    Em thích chụp street life và night life bác à, mong bác và mọi người chỉ giúp em.

Em rất cảm ơn.