Trang 1 / 32 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 320

Chủ đề: Melbourne group nha các bác.

Cool Melbourne group nha các bác.

em mới tham gia diễn đàn và có ý định rũ rê các anh/chị/bác/chú :11: gặp mặt và off 1 buổi cho vui ạ.
    Em ờ vùng west của Melbourne và mong dc gặp everyone.
    nếu có thể thì pm inbox cho em ạ, em sẽ cố gắng làm tốt những gì có thể.
    Quá Khứ: 7D/5D2/X100/A77/5D3/RX1/M9P/1DX
    Hiện tại: M240/A7R
    Tương lai: đi du lịch

Em để ý thấy dân tình vnphoto ở Melb cũng đông lắm ah nhưng cũng chưa có dịp gặp hết mọi người nên có off thì cho em tham gia với

Bác Mekong đâu rồi nhỉ ???

em hg biết các bác nào o Melbourne hết, xin dc làm wen, các bác ranh8 pm em dc hg?
    Em hg biết chừng nào các bác rănh nên xin ngồi đợi các bác
    Quá Khứ: 7D/5D2/X100/A77/5D3/RX1/M9P/1DX
    Hiện tại: M240/A7R
    Tương lai: đi du lịch

xin tham gia nhóm Mel

Nếu bác có ý qui tụ những người cùng sở thích chụp hình ở Mel, chúng tôi xin được tham gia

Địa chỉ liên lạc: lykhach2000@yahoo.com.au

Thân

bác cho em một chân với , em ở Essendon :D
    Gạch | 37 | 58 | 135 | 180 | 200 | 300 | sắp 400 500 600 800

Em cũng vài lần vào diễn đàn coi hình chụp của những lần offline trước, nhưng chưa biết ai trong nhóm hết, em cũng xin 1 chân ham vui chạy theo học hỏi ạ.

Tóm lại trong thread này đã có 5 người muốn offline, vừa đủ 1 xe đông vui để bắt đầu lên kế hoạch & tiếp tục rủ rê
    - hyksos
    - comosaokim
    - lykhach2000
    - chealse
    - tui, tên Hải (nữ nghen) - chỉ có thể đi vào weekend, hoặc ngày nào cũng được sau 15/10/10, có xe nhỏ xíu nhưng nhét cũng đủ 5 người, có mấy đứa em trẻ trung hăng hái làm người mẫu nếu cần, dĩ nhiên có camera+ xì-cún lens,...

Vậy có ai có ý kiến gì không? Thời gian? Địa điểm?

Alô các bác,

Ngày 2/10 sắp tới, hội du học sinh VN ở Melb có buổi chụp hình để làm cuộc thi Miss Áo dài qua ảnh nên không biết có bác vnphoto nào tham gia được không? Nếu các bác muốn tham gia thì pm cho em để biết thêm thông tin chi tiết nhé! (chealse_88813@yahoo.com.vn)

Anyway, chủ nhật này em đi Mt. Dandenong vì có Hanami - Cherry Blossom Day ở đó. Có bác nào đi chung với em cho vui không? :D

Chealse ơi, mới tìm được tin là cherry vẫn chưa nở vì lạnh (http://www.parkweb.vic.gov.au/1park_display.cfm),

Em định weekend tuần sau em mới đi, có bác nào đi ko ạ, em cần sư phụ vì em máy còi & trình còi luôn ạ

The National Rhododendron Gardens are open 10:00 AM to 5:00 PM daily. The Gardens in The Georgian Road, Olinda, are just an hour's drive from the heart of Melbourne (Melway ref: 66 K6). Visitors can travel by train to Croydon Station and the Route 688 bus from Croydon to Olinda or the train to Belgrave and the Route 694 bus to Olinda. (check www.metlinkmelbourne.com.au for details), and the Gardens are just a short stroll from the centre of this quaint hills town.

Chà, màn này hấp dẫn, Chealse đi về thế nào cũng có hình hoa đào đẹp, và hy vọng sẽ có thêm hình vài kiều nữ kimono !
    Chủ nhật này tôi bận dẫn mấy đưa nhỏ di Melbourne Show, còn phân vân chưa biết có nên đem máy hình theo chụp hay không nữa !
    Creativity is a Matter of Perspective [Dewitt Jones]

Trang 1 / 32 12311 ... Cuối cùngCuối cùng