Trang 3 / 32 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 320

Chủ đề: Melbourne group nha các bác.

không biết anh em có định đi off trao đổi kinh nghiệm bắn phá không chứ e muốn đi lắm .... còn học hỏi thêm :D
    @ chị chealse : thế là miss áo dài hoãn rồi hả chị ..... chán quá, đang tính để xem thế nào chứ không hết nghỉ lại không đi được
    Gạch | 37 | 58 | 135 | 180 | 200 | 300 | sắp 400 500 600 800

Thế anh chị em chú bác off thì cho em đi theo cho đủ số nhé!
    email: born2die4all@yahoo.com
    Cảm ơn nhiều ạ!

Quote Được gửi bởi thienhain View Post
    @Protek8: mới gọi lên hỏi thì người ta nói là hoa đào vẫn chưa nở, nên sẽ chờ hoa nở mới đi. Hy vọng là CN tuần sau... Em thấy có Daffodil Garden Show cũng ở gần đó, đang suy nghĩ coi có nên đi ko... Bác cho pm em số phone để liên lạc cho dễ được ko?
    @Chelsea: khi nào hoa đào nở em sẽ gọi bác nhá
    @thienhain, hằng năm vào khoảng tháng 9 & 10, ở Melb họ hay có tổ chức Show Hoa Anh đào tại Springvale thôi. có đăng trên báo TV Tuần San
    bạn có báo TV.TS ko?
    xin lỗi mình chưa có báo mới, nếu đc thì mình sẽ tham gia ngày này.
    vì Daffodil màu vàng rất khó chụp lắm, mình đã có thữ 1 lần rồi pó tay hihihi...
    PM send @thienhain

Úi em create cái thread này các bác tham gia nhiệt tình wa đi ^^.
    Em chỉ wen dc 3 bác trên này (mặc dù chưa bao giờ gặp, chỉ chat trên mạng), nhưng trước lạ sau wen hen.
    Em nghe chị Thienhain (em 23t chắc xưng chị đúng rồi fai hg chị) về hoa anh đào trên Mt Dandenong hấp dẫn wa nên em tính ngày 03/10/2010 (chủ nhật tuần sau) sẽ đi. Em hy vọng các bác có thể sắp xếp đi chung cho vui, em mới biết về DSLR nên rất muốn đi off để học hỏi. Nếu các bác hg đi dc thì ..... em cũng đi ^^. Các bác hg phiền thì pm inbox nick cho em nha, em ngại public personal details lắm.
    @como: em ráng sắp xếp đi nha, đem theo mấy con MF cho anh mượn :D
    @Chelsea: bửa đó đi lại đi em, đi lần trước chưa có nở thì chắc lần này sẽ nở hoa rồi.
    @LyKhach: hy vọng bác thấy kịp các off information này hen.
    @Protek8: hân hạnh làm wen bác, bác có để nick trên này nên em xin add vào nha.
    @thienhain: chị ơi có đi thì đi chung nha.
    @lao-ong: cháu hy vọng bác sẽ đi chung dc để cháu làm wen và học hỏi.
    @qides: hân hạnh làm wen lun.
    @jdoz: em xin add nick bác vào nha.

Nếu có thêm số dt để liên lạc thì tốt hơn, looking forward to see all your reply.
    Được sửa bởi hyksos lúc 02:36 AM ngày 25-09-2010
    Quá Khứ: 7D/5D2/X100/A77/5D3/RX1/M9P/1DX
    Hiện tại: M240/A7R
    Tương lai: đi du lịch

@hyksos: hân hạnh làm quen bác. CN tuần sau em có thể đi được đó.
    @All: dzậy tụi mình tổ chức một buổi off đi.

Chà chà..vậy thì tuần sau hẹn nhau cái đi. Cuối tuần tớ mới về lại MEL. Ở MEL có 3 bác chủ xị lớn đó là bác LAO ÔNG, MEKONG OZ, và bác HOCBATO nữa. Còn ae loăng quăng như em đây thì nhiều vô kể. Nếu ai có mặt được thì chọn địa điểm đi. Tám chuyện làm quen tí thôi.
    @ CHEALSE: Em chưa bán LX3 hả, a nói vậy chứ bán ko biết có ai mua ko nữa. Chụp toe cái máy roài... giờ đang cầm LX3 ở trên nơi khỉ ho cò gáy đây.
    @ Bác LAO ONG: A khỏe không anh, lâu rồi ko gặp anh.. hôm nào hẹn gặp mấy ae một bữa.
    @ Bác BODIDREAM: Bác lặn đâu mất tiêu rồi?

các bác cho em biết số dt nha, pm inbox em đi, có gì t7 đi cafe làm wen trước rồi chủ nhật mình đi cái vụ hoa anh đào kia.
    Quá Khứ: 7D/5D2/X100/A77/5D3/RX1/M9P/1DX
    Hiện tại: M240/A7R
    Tương lai: đi du lịch

Vậy là CN này đc xách máy chạy theo học hỏi rồi, dzui dzui
    hyksos có ý kiến hay đó, t7 gặp mặt cho có không khí 1 chút, rồi CN đi vườn anh đào. Nhưng t7 từ 2-5pm em busy, mong các bác có thể coffee trước hoặc sau đó
    Được sửa bởi thienhain lúc 03:45 PM ngày 26-09-2010

Okie, thống nhất CN đi đi các bác, thời gian cụ thể mọi người dự định sao?
    Bác nào có xe thì cứ đi xe, bác nào ko có xe, ko biết đường thì em tình nguyện dẫn đi bằng public transport

@Qides: Anh Q khi nào về họp mặt đê, hehe
    Bác lao_ong đang tính mua LX3 kìa anh, mà anh nói chụp toe máy vầy rồi ai dám mua nữa... lol
    Dù sao thì có máy vẫn còn hơn không anh ah ;))

Đi public trasport mất bao lâu Chealse? Chắc tui cũng đi PT..Mà cả đám cùng đi PT luôn đi dzậy mới dzui.

Trang 3 / 32 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng