Trang 2 / 32 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 320

Chủ đề: Melbourne group nha các bác.

@thienhain: hic, rõ khổ. Em lên đó mấy lần, lần nào cũng bị miss rồi nên năm nay canh từ sớm, ai dè hoa chưa nở :(
    Thôi ko sao, hoa anh đào em cũng thấy rồi, CN này em vẫn đi lên đó vì muốn chụp hanami festival là chính, hoa nở hay không thì chắc họ vẫn làm :P. Không có hoa anh đào thì chắc vẫn có hoa rhododendron, lol
    Nếu tuần sau bác mới đi thì để em sắp xếp thử, nếu đi đc em đi chung với bác lần nữa :D

@lao_ong: hehe, bác cứ đem máy hình theo đi ah, thừa còn hơn thiếu mà bác. Mà báo Leader đang có Photo Competition về Melbourne Show đó bác :P
    http://whitehorse-leader.whereilive....ne-show-photo/

@chelsea: hanami festival như thế nào? hoa đào đã nở chưa? cho cả nhà xem hình với CN tuần này em sẽ lên đó, hoan nghênh 2 chân 2 tay nếu bác sắp xếp đi chung được

@lao_ong: bác có đem máy hình không? có hình up lên cho không khí tưng bừng chút đi bác, dạo này cả nhà Melbourne vắng vẻ quá

@cả nhà: Chủ nhật 26/9 em sẽ đi coi hoa đào mà chelsea nói. Có ai đi không ạ?
    Địa chỉ là:
    The National Rhododendron Gardens
    The Georgian Road
    Olinda, Australia
    The garden is just an hour's drive from the heart of Melbourne (Melway ref: 66 K6). Visitors can travel by train to Croydon Station and the Route 688 bus from Croydon to Olinda or the train to Belgrave and the Route 694 bus to Olinda.

More info at: http://www.parkweb.vic.gov.au/1park_display.cfm

Hic, bữa em đi cực lắm bác. Trời nắng mưa tùm lum.... Em thấy mưa nặng hạt chút, vừa lấy dù ra che thì chưa đầy 1ph sau nắng lên giữa đầu.... Đường thì trơn trượt, sinh lầy... lol. Hoa đào đúng là chưa nở bác ah, nguyên mấy hàng cây thì em thấy chưa tới 5 cây ra hoa, ko biết cuối tuần này hoa nở chưa :D. Còn lại hoa thủy tiên thì nở nhiều lắm rồi, nếu có hoa đào ra nữa thì đẹp lắm luôn ^^

Để em xử nốt mấy tấm hình rồi post lên cho các bác xem , hehe
    CN này em dính phải sinh nhật của cô bé kia, cũng muốn đi chụp cho bé mấy tấm hình nhưng cũng chưa chắc lắm. Mà bác tính đi bằng gì?

@thienhain: sorry bác nhưng CN này em không đi được rồi. Tình hình là em có chị bạn nhờ chụp bộ hình nên đành hẹn bác khi khác vậy :D

Quote Được gửi bởi Chealse View Post
    Alô các bác,

Ngày 2/10 sắp tới, hội du học sinh VN ở Melb có buổi chụp hình để làm cuộc thi Miss Áo dài qua ảnh nên không biết có bác vnphoto nào tham gia được không? Nếu các bác muốn tham gia thì pm cho em để biết thêm thông tin chi tiết nhé! (chealse_88813@yahoo.com.vn)

Anyway, chủ nhật này em đi Mt. Dandenong vì có Hanami - Cherry Blossom Day ở đó. Có bác nào đi chung với em cho vui không? :D

Chào các bạn ở Melbourne & Chealse,
    mình là thành viên mới trong 4rum, mình có thể đi được cã hai ngày Miss Áo Dài & Chery Blossom Day.
    các bạn nhớ cho mình tham gia đi chung với nha..!!

Địa chỉ email: protek8@yahoo.com

lâu quá là lâu ko lên trên này, lí do thì chắc cũng có nhiều.. chỉ mong đợt này về gặp hẹn càfe với các anh chị... em nhỏ nhỏ cơ nhỡ mong các anh chị chỉ bảo nhìu nhìu..nhất là chị CHEALSE, "chị" đã bán máy LX3 chưa ạh... "em" thì sắp bán rồi.

@Protek8: Cuộc thi Miss Áo Dài đang có chút trục trặc nên tạm hoãn bác ah. Khi nào có thông báo cụ thể em sẽ cho bác biết
    Chery Blossom Day thì qua rồi nhưng CN này bác thienhain có đi đó ah, bác thích thì tham gia cho vui :D

@QIDES: hic, bác Q nói rứa thì em còn biết nói chi nữa.... Em đợi anh Q về để em xách máy theo học đây ah.
    Em chưa bán và cũng ko có ý định bán LX3, càng ngày thấy nó càng quan trọng, lol

@Protek8: mới gọi lên hỏi thì người ta nói là hoa đào vẫn chưa nở, nên sẽ chờ hoa nở mới đi. Hy vọng là CN tuần sau... Em thấy có Daffodil Garden Show cũng ở gần đó, đang suy nghĩ coi có nên đi ko... Bác cho pm em số phone để liên lạc cho dễ được ko?
    @Chelsea: khi nào hoa đào nở em sẽ gọi bác nhá
    Được sửa bởi thienhain lúc 10:56 AM ngày 23-09-2010

hehe, okie bác. Em cũng đợi hoa đào nở rồi sẽ ráng đi một chuyến, ở đó có mấy hàng cây anh đào đẹp lắm lắm :D

Quote Được gửi bởi Chealse View Post
    @Protek8: Cuộc thi Miss Áo Dài đang có chút trục trặc nên tạm hoãn bác ah. Khi nào có thông báo cụ thể em sẽ cho bác biết
    Chery Blossom Day thì qua rồi nhưng CN này bác thienhain có đi đó ah, bác thích thì tham gia cho vui :D

@QIDES: hic, bác Q nói rứa thì em còn biết nói chi nữa.... Em đợi anh Q về để em xách máy theo học đây ah.
    Em chưa bán và cũng ko có ý định bán LX3, càng ngày thấy nó càng quan trọng, lol
    Đang rình nhị vị này bán LX3 coi có rẻ thì mua về chụp thử coi có đẹp bằng 1/3 không !
    Tình hình Melbourne show thì hỏng rồi, năm nay con đó đến tuổi teen nó không cho bố dẫn đi nữa mà đòi đi với bạn ... thế là chưa có hình !

Trang 2 / 32 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng