Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 56

Chủ đề: ! Phải hay ! Phải thâm ! Phải đau !

Mac-Lenin đã rút ra kết luận: Bạo lực vũ trang mới thực hiện được cách mạng và giải quyết mâu thuẫn.
    Em ko biết các bác chữi hay đến mức nào, nhưng ở trên diễn đàn thì ok, ra đời coi chừng vỡ mồm đấy!

Quote Được gửi bởi Pencil_Tube View Post
    Mac-Lenin đã rút ra kết luận: Bạo lực vũ trang mới thực hiện được cách mạng và giải quyết mâu thuẫn.
    Em ko biết các bác chữi hay đến mức nào, nhưng ở trên diễn đàn thì ok, ra đời coi chừng vỡ mồm đấy!
    Chửi ko hay, chửi ko thâm, chửi ko đau thì vỡ mồm phải rồi
    Lê Thành Tâm

không hổ danh một kẻ sĩ trong thiên hạ , xin ngả mũ kính bác
    Đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm
    call : 0943 88 11 33

Quote Được gửi bởi tamthuy1723 View Post
    Bác mất khả năng đọc hiểu à ?!

Quote Được gửi bởi tamthuy1723 View Post
    Bác mất khả năng đọc hiểu à ?!
    Và thế là chửi nhau....
    2 cụ này viết thì đúng mà con cháu làm tệ quá nên .....
    Được sửa bởi thanhquan911 lúc 12:55 PM ngày 23-07-2010
    Nikon - the perfection on each pixel

Nguyên nhân vì đâu con người ta chửi nhau: Cay-cú-bực-tức....
    Con người ta chửi nhau cũng vì giải quyết những thứ ở trên,giải tỏa những bức xúc trong người.
    Theo em thấy thì có 2 loại chửi:
    -Chửi như đàn bà,cùn bỏ mẹ...(hạng này em không chấp)
    -Chửi không thô tục,không để người ta đánh giá mình thấp kém như đàn bà.Loại này là loại "nói kháy,đá đểu".(đáng để suy nghĩ)
    Nhưng cuối cùng,người ta chửi nhau cũng chỉ thể hiện với mọi người rằng mình là "thằng biết chửi chứ éo phải là hạng dễ bị ăn hiếp".
    Nhưng nhiều khi chửi nhau cũng là mình thể hiện cái ngu của chính mình.
    Theo em thì chửi nhau thì chả giải quyết được "on ẹ " gì cả.Ra ngoài hẹn nhau nói chuyện,éo được thì xông vào phang nhau cho xong.Chửi nhau nhảm quá khéo khi mình lại là đàn bà à.Suy cho cùng thì chửi nhau cũng chỉ để cho thiên hạ nhìn mình người ta cười đểu cho mà thôi.
    Vài ngu ý của em,các bác có gì bỏ qua .

Hình như bác thanhquan911 quá vô công rỗi nghề hay sao mà chứ khoái bơi móc chuyện của người ta ra nói thế nhỉ, từ box mua bán bác suốt ngay đi dạo rồi kiếm ai spam thông báo mod (thấy trong bảng phong thần thì toàn bài thông báo của bác) rồi giờ lại la liếm qua các box khác có người chửi nhau bác tham gia bơi móc và khích tướng người khác
    1/ Bác là một người quá vô công rỗi nghề và bà 8 quá thể
    2/ Bác khoái chứng tỏ ta đây là người hiểu biết và thông suốt mọi điều nên khoái lên mặt chỉ bảo người ta, bơi móc từng chút

Em xin lỗi bác James Duong vì em làm như vậy trong topic của bác, em nhìn ngứa mắt không tài nào chịu được
    Không biết chụp hình, chỉ đi ké ngắm mẫu sống qua ngày

"... Học thuyết Mác-Lênin đã khẳng định mâu thuẫn là nguồn gốc ..."
    Sao tôi nhớ mấy người theo đạo Mác-Lênin họ nó rằng : " NGƯỜI VỚI NGƯỜI SỐNG ĐỂ YÊU NHAU "

Quote Được gửi bởi Mr DL View Post
    Hình như bác thanhquan911 quá vô công rỗi nghề hay sao mà chứ khoái bơi móc chuyện của người ta ra nói thế nhỉ, từ box mua bán bác suốt ngay đi dạo rồi kiếm ai spam thông báo mod (thấy trong bảng phong thần thì toàn bài thông báo của bác) rồi giờ lại la liếm qua các box khác có người chửi nhau bác tham gia bơi móc và khích tướng người khác
    1/ Bác là một người quá vô công rỗi nghề và bà 8 quá thể
    2/ Bác khoái chứng tỏ ta đây là người hiểu biết và thông suốt mọi điều nên khoái lên mặt chỉ bảo người ta, bơi móc từng chút

Em xin lỗi bác James Duong vì em làm như vậy trong topic của bác, em nhìn ngứa mắt không tài nào chịu được
    Bên cái triễn lãm còn mang cục tức quá hay sao mà phải đi bới từ mua bán đến phong thần để kiếm cớ vô đây chửi em vậy bác. Bác nói em bới móc chứ cái hành động của bác thì chắc là móc thôi chứ không bới. Còn xin hỏi bác là em thấy các thành viên spam trong mua bán rồi báo cáo với BQT lúc nào ạ? Còn bảng phong thần spam thì tại em ghét spam vớ vẩn nên em báo cáo, em không làm thì mấy bác như annova.. cũng làm, với lại em chỉ mới báo cáo 2 lần bác lại bảo toàn là bài của em, vẫn còn cái tính nhỏ nhen thế cơ à(tính nói là tính đàn bà rồi, mà thấy nói như vậy thì hạ thấp các chị em quá). Còn em chứng tỏ hiểu biết thông suốt mọi điều chỗ nào? Có lẽ bác còn cay em nhiều vụ nên cứ thích gán cái này cái kia cho em.
    Em nghĩ là bác ngứa gan, lên máu chứ không phải là ngứa mắt đâu.
    Được sửa bởi thanhquan911 lúc 03:42 PM ngày 23-07-2010
    Nikon - the perfection on each pixel

Đấy, lại chửi. Thôi, xả stress tí đi các bác ạ:

Đàn trên Xóm dưới, bên sau bên trước, bên ngược bên xuôi! Tôi có cái khăn lau lens mới mua ở GDD hôm qua mà thằng nào con nào, đứa ở gần mà qua, đứa ở xa mà lại, nó dang tay mặt, nó đặt tay trái, nó lấy mất của tôi, thì trả lại, không thì tôi chửi cho đơới!

Tiên sư đứa nào lấy cái khăn lau lens của bà. Chiều hôm qua bà nhìn hãy còn, sáng hôm nay, chồng bà nhìn hãy còn, mà bây giờ mày đã chôm mất. Nó ở nhà bà, bà quý như gấm như lụa, nó về nhà mày thành nùi thành giẻ. Bà … bà … bà … bác cho em xin ngụm bia để em chửi tiếp … Bà chửi theo kiểu vnphoto cho mày nghe nhá:

Cha mày là ống kính, mẹ mày là bo-đì, bà cho vào lò vi sóng, tăng nhiệt độ màu cho cả họ nhà mày đi tong. Bà rủa mày ăn cái L mày ói ra bả Na-nô, mày tắm trong dư sáng mày chết chìm trong noise … Bà nhét ông cụ ông nội, cả tổ tiên nhà mày suốt đời trong tủ chống ẩm cho khô (t) trùng.

Ới cái thằng chết đâm, cái con chết xỉa kia! Mày mà không trả khăn lau lens của bà thì lens sướt, sensor trầy, chụp một thành hai thôi.

Ái chà chà…mày tưởng à. Mày tưởng nuốt được cái khăn lau lens là mày có thể yên ổn mà chơi trò đút ống kính ra vào bo-đì trên giường với nhau à ….. Bà là bà tiệt cả họ 9 đời máy nhà mày, cho chúng mày biết thế nào là hết phim, cho chúng mày pin cạn, đầy thẻ nhớ, hư màn trập, không có được tấm nào ra hồn mới thôi … Bà sẽ nguyền rủa cho chúng mày đời đời chìm trong thiếu sáng, sẽ gặp tai ương đến tiêu cự tối đa, cho chúng mày chết rục trong mốc meo, cho chúng mày trượt đến vô cực tối tăm,… ờ nhỉ, thôi, hôm nay cuối tuần, mai đi off, bà nghỉ, đầu tuần bà chửi tiếp.

À, mày chơi nhiếp ảnh với bà à … bác cho em xin thêm ngụm bia nữa ạ để em ưu tiên khẩu với nó ... Thằng khốn ấy nó là nhiếp ảnh gia, không chửi bằng nhiếp ảnh thì không xong với nó bác ạ ….... Vâng vâng, bác rót cho em đầy đầy vào, nữa đi … để em lấy hơi chửi tiếp, em sẽ chửi từ Ca qua Ni, xuống Pa qua Pen rồi sang So cho bác xem… Em chửi cho nó mất auto quai ba-lăn luôn.

Tiên sư nhà mày, mày tưởng ngày nào mày cũng rình mò, têlê nhà bà là bà không biết đấy phỏng ? Bà là bà giả dụ mày ăn cắp hơn chục bức ảnh của bà, … mày về mày dự thi để thành nhiếp ảnh gia FIAP. Mày lấy khăn lau lens nhà bà về lau bo-đì cho vợ mày à, để cho vợ mày sạch sẽ chụp nude à. Mày lau nữa đi, mày lau cho hết ghẻ để khỏi nhờ con cháu bà tẩy photoshop.

Vâng vâng, em về ngay đây, anh chờ em chửi thêm cho nó một chút, cho nó khép khẩu lại mới thôi. Mẹ cái thằng …... Oh, anh ăn trộm được cái khăn lau lens ở đâu à …hihi…chờ em với nào. Chào bác em về ạ … Cho em share tiền mấy ly bia với bác … Thằng chồng em chẳng hiểu “đua” được cái khăn lau lens ở đâu…

Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng