Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 34 / 34

Chủ đề: {Sunny} In The Garden

rất đẹp... bác ạ...
    lúc trước em cũng rất thik dạng màu sắc này (ở mấy tấm đầu)... màu trong, tươi tắn
    giờ không còn mặn mà lắm... chỉ thik dạng màu của #13 #14
    Lien-he-chup-anh -> 0903.964.291

Quote Được gửi bởi khunglongmap View Post
    cám ơn các bác đã góp ý nhiệt tình cho hình của em.
    chụp áo trắng không bị cháy là nhờ em hay chụp hình cưới nên có chút kinh nghiệm trong việc xử máy cái trắng gì mà cháy thế^^
    Nói chung thì hình này em chụp cũng giống như hình lưu niệm nên ở pose 6 và 7 cho mẫu tung tăng tí nên chụp thành ra cắt cúp ko đc như ý lắm và cũng 1 phần tham lấy cái bụi hoa quá.
    Cái vườn này ngay trong trung tâm Sài Gòn luôn. Khỏi đi đâu xa vì "Saigon đẹp lắm Saigon ơi"
    Mong mọi người góp ý thêm để em nâng cao tay hen
    thanks all again
    Vườn nhà bác đẹp qu1a, lại ngay trung tâm SG sướng thế. Em cũng định ghé đây chụp mấy lần mà cứ sợ BV không cho hoá ra vẫn là nơi công cộng hả bác? Không biết còn gọi là Công viên Chi Lăng hay đổi thành công viên Vincom rồi nhỉ?
    Hình đẹp, nét căng, TFS. Em cũng thích tấm #8.
    Tông màu như #13,14 chỉnh ntn bác nhỉ? Dùng finter hay PS ạ?

Search được 2 bài nói về cái công viên Vincom này, các bác coi chơi cho biết :D
    1.Công viên Chi Lăng... nay còn đâu!
    http://diaoc.tuoitre.vn/Index.aspx?A...&ChannelID=204

2.Phục hồi công viên Chi Lăng để phục vụ cộng đồng
    http://www.vietnamplus.vn/Home/Phuc-...2/35323.vnplus

3.Update mới nhất: Công viên Chi Lăng đã biến dạng (Sáng 7-7, đại biểu HĐND TP.HCM Nguyễn Đăng Nghĩa đã đi thực tế quanh công viên Chi Lăng)
    http://nld.com.vn/2010070809461213P0...-bien-dang.htm
    Được sửa bởi kientrungtk21 lúc 03:28 PM ngày 28-07-2010

Toàn: chọc hoài nha! post hình với 85 1.2 chắc mình xách dép chạy quá! coi bên flickr rùi! thiệt là ngưỡng mộ nhoa
    tuannguyen: trong vườn như thế thì em nghĩ là màu như thế là phù hợp. Còn tấm 13,14 thì chụp ở chỗ khác nên có chút thay đổi về tone màu cho phù hợp
    kientrung: em cũng nhiều khi tự hỏi về cái công viên này! lúc trước khi xây Vincom thì sáng nào em cũng ra ngoài đó đọc sách, uống cà phê tận hưởng không khí trong lành.
    Hầu hết hình em chụp thường ít xài filter gì khác! chụp standard rùi về chỉnh lại cho nó có nhiều lựa chọn. Còn filter nếu dùng thích chắc chỉ có CPL và ND thui. NHưng chủ yếu là hình phong cảnh. Còn hình trên em chỉnh bằng Camera Raw và PS

hic,nikon ra nét muốn đứt tay luôn,xem hình bác em lại lăn tăn muốn đào tẩu rồi..

Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234