Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: @Xin các bác Mod vào giải thích dùm

@Xin các bác Mod vào giải thích dùm

@Tui có thắc mắc là : Tại sao số bài viết của tui hôm nay lại báo là 1 vậy????? theo tui nhớ thì tui đã viết comment được 1 số bài rùi mà (nhớ là > 20 thì phải) mong bác Mod nào đi ngang thì check và nói rõ lý do dùm nhé (or thôn gbáo qua PM dùm)
    Cám ơn.

Em không phải là Mod, Không phải là Min, là khách qua đường thấy Bác hỏi vào xem.
    Nhưng theo suy luận của em là : theo Bác nói là đã có trên 20 comments, nhưng em nghĩ comments không ăn nhập gì nội dung topic, hoặc comments cho có, hoặc vô nghĩa...... nên có "Bác lao công" đi dọn vệ sinh, đã quét và đổ đi rồi ạ !

Đấy là suy nghĩ của em thôi không biết có đúng không?
    Bác chờ chút có mấy Bác lao công vào ngay ấy mà !
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Quote Được gửi bởi maycatang View Post
    Em không phải là Mod, Không phải là Min, là khách qua đường thấy Bác hỏi vào xem.
    Nhưng theo suy luận của em là : theo Bác nói là đã có trên 20 comments, nhưng em nghĩ comments không ăn nhập gì nội dung topic, hoặc comments cho có, hoặc vô nghĩa...... nên có "Bác lao công" đi dọn vệ sinh, đã quét và đổ đi rồi ạ !

Đấy là suy nghĩ của em thôi không biết có đúng không?
    Bác chờ chút có mấy Bác lao công vào ngay ấy mà !
    @Nếu thực sự như suy đoán của bác thì buồn thật, có gì thì cũng Pm nói với mém 1 vài dòng chứ như thế thì thô bạo và coi thường nhau quá bời những bài comment đó tui nghĩ không có gì gọi là quá đáng hay vô nghĩa (nếu dòng comment của tui mà vô nghĩa thì 80% bài comment trên forum này chắc cũng thế).............thôi ko có tui thì forum vẫn thế ...nhưng hơi thất vọng về cách họ cư xử (từ "lao công" mà bác dùng ở trên thì tui để mọi người tự đáng giá vậy) Tks

Quote Được gửi bởi bobi9803 View Post
    ........thôi ko có tui thì forum vẫn thế ...Tks
    Tiễn khách. TKS bác đã trách. Tiên trách kỷ....
    Tiếng Việt có dấu, không dị dạng kiểu teen, không tán gẫu ngoài chủ đề. TKS!

Quote Được gửi bởi bobi9803 View Post
    @Nếu thực sự như suy đoán của bác thì buồn thật, có gì thì cũng Pm nói với mém 1 vài dòng chứ như thế thì thô bạo và coi thường nhau quá bời những bài comment đó tui nghĩ không có gì gọi là quá đáng hay vô nghĩa (nếu dòng comment của tui mà vô nghĩa thì 80% bài comment trên forum này chắc cũng thế).............thôi ko có tui thì forum vẫn thế ...nhưng hơi thất vọng về cách họ cư xử (từ "lao công" mà bác dùng ở trên thì tui để mọi người tự đáng giá vậy) Tks
    Em cũng chỉ đoán mò thôi Bác, chưa biết thực hư thế nào Bác ạ.
    Thế nào Min- Mod cũng vào trả lời cho Bác thôi mà.
    Nếu em suy đoán của em sai mong bác thông cảm bỏ qua cho em nhé !
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Bác maycatang đã trả lời rõ và đủ rồi. 25 bài liên tục với nội dung cứ hehehe, thì bị xóa mà không ban là nhẹ rồi. Topic close.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net