Trang 10 / 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Hiển thị kết quả từ 91 đến 99 / 99

Chủ đề: chụp ảnh cưới miễn phí cho tất cả mọi người

Em là người ngoài không liên quan gì cả. Nhưng theo bản thân em cách giải thích của bác toan.pham là không thỏa đáng. Em biết là bác anh hùng đại nghĩa bảo vệ bạn bè nhưng mà trong trường hợp này bác là người làm sai rùi bác àh. Bác đi bảo vệ cho một người làm sai trái như thế thì có đúng chất của 1 anh hùng không?
    Em hy vọng bác nên rõ rãng trong trường hợp này thì tốt hơn.
    Nothing

Thank bạn. Tớ muốn chụp ảnh đám cưới nhưng là trong nhà hàng.bạn có giúp mình được không. Bạn sẽ được ăn tại nhà hàng và tớ muốn bạn design từ bữa tiệc mà nên 1 album cưới sinh động.đẹp.vì lí do ngày nay người ta chỉ lo album cưới mà bỏ đi khâu chụp tại nhà hàng,thường các tấm hình ăn uống rất thô thiển và xấu xí.nghệ thuật là đẹp từ mọi ngóc ngách.bạn sẽ suy nghĩ cho cái ý tưởng này của mình chứ.

Quote Được gửi bởi tamherovn View Post
    Em là người ngoài không liên quan gì cả. Nhưng theo bản thân em cách giải thích của bác toan.pham là không thỏa đáng. Em biết là bác anh hùng đại nghĩa bảo vệ bạn bè nhưng mà trong trường hợp này bác là người làm sai rùi bác àh. Bác đi bảo vệ cho một người làm sai trái như thế thì có đúng chất của 1 anh hùng không?
    Em hy vọng bác nên rõ rãng trong trường hợp này thì tốt hơn.
    người ta xin lỗi hộ có gì là bảo vệ cho người sai đâu nhỉ? đã xin lỗi rồi, các bác cứ phải đâm chém nhau mãi làm gì?

Cho mình hỏi có phải bạn muốn chụp thể loại Photojournalis ko? nếu đúng thì mình sẵn sàng còn nếu ko đúng thì nếu thích chúng ta có thể cà phê để bàn thêm thanks nhiều.
    Được sửa bởi trangwebmax lúc 07:29 PM ngày 29-06-2010

Mọi chuyện đã kết thúc
    http://www.vnphoto.net/forums/showth...30#post1121730

Chúc bác chủ thành công ,,em không vào đây làm phiền nữa

Quote Được gửi bởi lili709 View Post
    Bạn sẽ được ăn tại nhà hàng và tớ muốn bạn design từ bữa tiệc mà nên 1 album cưới sinh động.đẹp.vì lí do ngày nay người ta chỉ lo album cưới mà bỏ đi khâu chụp tại nhà hàng,thường các tấm hình ăn uống rất thô thiển và xấu xí.nghệ thuật là đẹp từ mọi ngóc ngách.bạn sẽ suy nghĩ cho cái ý tưởng này của mình chứ.
    haidza,,,, có "thực" mới vực được đạo . Được ăn rồi

Quote Được gửi bởi trangwebmax View Post
    Cho mình hỏi có phải bạn muốn chụp thể loại Photojournalis ko? nếu đúng thì mình sẵn sàng còn nếu ko đúng thì nếu thích chúng ta có thể cà phê để bàn thêm thanks nhiều.
    photo journalist gì thì k ai chụp ảnh cưới trong nhà hàng . bạn nói thế thì buồn lòng các bạn ảnh bên Tuổi Trẻ hay Đất Việt hay Thanh Niên quá ,

mình xin góp ý, cái topic này nó tan nát rồi, mấy anh ai có ý định tiếp tục topic này theo tiêu đề của chủ topic thì lập lại topic khác sẽ hay hơn, ý em là mở lại topic khác để bàn tiếp cái chủ topic muốn chuyển tải nha

Hic, đọc suốt topic này, giờ lại cảm thấy viết lên câu gì phải chỉnh từng câu từng chữ, đảm bảo rằng chỉ có 1 nghĩa đen, không thì người hiểu theo nghĩa tốt thì ko sao, người hiểu theo nghĩa xấu thì toi. Thế là hết ko đùa giỡn bỡn cợt gì với nhau nữa, vì rất có thể gây hiểu lầm v.v...

các bác muốn biết ai ra ai thì em có ý này: (chả là ý em thui k biết làm đc k nữa)
    nhờ BQT check IP của 2 njk có đăng bài viết đó thời điểm nào.
    sau đó check IP đó ở đâu, nếu trùng lặp thì mọi chiện rõ ràng.
    còn cách nữa:
    nhờ PC15 can thiệp là ra thui mà
    5D3 + 17 40 + 35Art + 50 1.4

Trang 10 / 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910