Trang 8 / 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 99

Chủ đề: chụp ảnh cưới miễn phí cho tất cả mọi người

Quote Được gửi bởi toan.pham View Post
    Em đã giải thích cho bác rồi ạ. Em không dám nhận nick của em là uy tín nhưng em dám khẳng định nick của em hoạt động minh bạch ạ, không chơi trò núp lùm như bác nghĩ.
    Chơi trò 2 mặt là không bình thường rồi bác ạ! Em vốn rất ghét và rất sợ chơi kiểu này. Nhưng mà cũng tội cho bác, ngây thơ quá.... đã có 1 người bạn của em từng nói câu :" trên môi trường internet chỉ có duy nhất một quy luật: nói sự thật". Bác chơi trò 2 mặt thì tèo là chắc.

Em xin giải thích thêm bên này luôn cho các bác hiểu ạ
    Nick 0112286 là nick của thằng bạn em, nhưng em đăng ký cho nó, tuy nhiên không hề sử dụng nick này mà chỉ có thêm 1 nick khác của em là kenz02709, nhiều bác vẫn biết nick kenz này là của em khi đi ofline. Nick kenz em sử dụng khi nick toan,pham bị banned. Việc nick 0112286 sử dụng để làm những chuyện không hay, em xin chịu 1 phần trách nhiệm vì em đã reg nick này. Em sẽ nói chuyện với bạn em về việc sử dụng nick và sẽ nhờ mod xử lý nick ạ.
    toan.pham đã tham gia diễn đàn lâu rồi, với mục đích là gì thì các bác nếu theo dõi cũng biết rõ, việc gây hấn chẳng được gì nên e tuyệt đối không có suy nghĩ đó.
    mong các bác thông cảm

Ủng hộ "nhiệt liệt" ý tưởng chụp free của bác chủ...
    Ko cần biết mục đích của bác chủ là gì, nhưng "tốt anh - tốt tôi - tốt cả đôi đường" thế là quá đẹp rồi. (kệ ** mấy thím tiểu nhân đi).
    Nếu đc thì có dịp mình và vài người bạn xin góp sức đc làm chung với bác (tất nhiên nếu bác đồng ý ) Cheer !!!
    nothing.....nothing......

bác này chắc khá giả hay rãnh lắm dey , nên chụp ko thèm lấy tiền công,dù sao bác cũng tốt nhưng làm vậy hơi rắc rối cho ae đó nha bác. chắc thất nghiệp wa''
    học hỏi học hỏi mãi.....

Quote Được gửi bởi toan.pham View Post
    Em xin giải thích thêm bên này luôn cho các bác hiểu ạ
    Nick 0112286 là nick của thằng bạn em, nhưng em đăng ký cho nó, tuy nhiên không hề sử dụng nick này mà chỉ có thêm 1 nick khác của em là kenz02709, nhiều bác vẫn biết nick kenz này là của em khi đi ofline. Nick kenz em sử dụng khi nick toan,pham bị banned. Việc nick 0112286 sử dụng để làm những chuyện không hay, em xin chịu 1 phần trách nhiệm vì em đã reg nick này. Em sẽ nói chuyện với bạn em về việc sử dụng nick và sẽ nhờ mod xử lý nick ạ.
    toan.pham đã tham gia diễn đàn lâu rồi, với mục đích là gì thì các bác nếu theo dõi cũng biết rõ, việc gây hấn chẳng được gì nên e tuyệt đối không có suy nghĩ đó.
    mong các bác thông cảm
    bác tạo nick cho người khác thì ít ra bác cũng biết người đó là ai mà,ở đây chỉ có bác và bạn bác sữ dụng nick này trong hai tìm một quá đơn giản ấy mà,thôi thì bác cứ nói bạn bác là ai,số điện thoại để anh em tiện trao đổi,học hỏi kinh nghiệm,em thì hôm trước cũng có gọi cho nick 0112286 này,vì thấy bác đăng bán D80 mà địa danh là ở Cần Thơ,gọi xong bác ấy bảo là bác ấy ở ĐỒNG THAP,bác ấy tên Siêu ,bác ấy có nói là có nhờ toan.pham tao nick 0112286,em nói là sao bác ko biết tạo nick phải nhờ người khác mà bác viết bài nào em đọc cũng thấy " hào hùng " lắm thì bác ấy bảo là nick 012286 là toan.pham dùng chứ bác ấy ko dùng.

nói có sách mách có chứng số điện thoại của bác SIÊU đây : 0907 078 188,địa chỉ 92 Lý Thường Kiệt,Hồng Ngự ,Đồng Tháp,điện thoại : (0673 )836 785,nơi công tác CTY Thanh Tùng,Mạc Đỉnh Chi,TP.Cần Thơ.

thì ra nick 0112286 lại đả kích cả bác Giàu, thành thật xin lỗi bác.
    Bác Giàu thì chắc cũng đầu còn xa lạ với em khi vài lần điện thoại trao đổi cùng bác Na ạ.
    Việc rao bán giùm bác Siêu thì em cũng giải thích bên topic kia rồi và xác nhận việc này là đúng ạ.
    Do bác Siêu mua của em và bác Na cái D80, muốn bán lại mà không biết cách rao ở vnphoto nên em đã nhờ bác 0112286 rao giúp với nội dung như email bác Siêu gửi, sau đó bác Siêu bán được chưa thì em cũng không rõ nữa. Nhân đây em cũng xin lỗi bác Siêu vì đã làm bác gặp phiền phức ạ.

Việc em xin lỗi các bác vì nick 0112286 đã gây hấn là muốn các bác thông cảm bỏ qua, dù sao thì nó là bạn em, chứ không phải muốn giải thích kêu oan cho toan.pham. Anh em trên vnphoto với nhau, em , toan.pham giao lưu với anh em thế nào, chắc 1 phần các bác cũng hiểu và em nghĩ e cũng giải thích đầy đủ. Cuộc sống ảo nhưng tư cách là thật, mong các bác thông cảm giúp, để sau này anh em có dịp chuyện trò thoải mái, vì chuyện khích bác lẫn nhau trên vnphoto em nghĩ , anh em nếu vui vẻ hiểu nhau 1 chút sẽ có thể bỏ qua
    Chút lời xin lỗi gửi đến tất cả các bác bị nick 0112286 đả kích không đúng và xin lỗi bác Siêu.
    toan.pham

Quote Được gửi bởi phanngoc_giau View Post
    em nói là sao bác ko biết tạo nick phải nhờ người khác mà bác viết bài nào em đọc cũng thấy " hào hùng " lắm thì bác ấy bảo là nick 012286 là toan.pham dùng chứ bác ấy ko dùng.
    Bác Toan.Pham chưa giãi thích thoả đáng vụ này nhé ! nội nhìn vô cái topic này http://www.vnphoto.net/forums/showth...t=#post1022355 và cách ăn nói trong những ngày gần đây là thấy ngay cái nick 0112286 này chơi trò hai mặt

Nick 0112286 rao bán cái D80 tại thớt này http://www.vnphoto.net/forums/showth...77#post1082577 ngày 31-05-2010 ko có ai comment và nó bị trôi xa tuồn tuột nhưng tự dưng ngày hôm qua bác ấy sữa bài rồi xoá hết mọi thông tin và báo đã bán hàng , tức là ngay sau khi bác Toan.Pham bị astonmartin_db tố giác là bác dùng 2 nick với ý đồ gây chia rẽ và đã kích người khác. Nói thiệt vơi Toan.Pham là đến thằng con nít cũng hiễu là bác có vấn đề ... Còn việc bác xin lỗi thay cho cái nick 0112286 chẵng khác nào bác tự thú trước bình minh

Bác nên nhớ mọi dấu vết bác xoá đi đều không thể qua mặt được BQT trên này đâu ah nhưng nói thiệt với bác cho dù bác có qua được vụ này thì từ đây cái danh dự của bác trong con mắt anh em vnphoto cũng chả còn gì đâu ah
    Việc tạo nhiều nick trên này với nhiều nhiều mục đích khác nhau thì chẵng có vấn đề gì nhưng lập nick để đã kích người khác gây chia rẽ đoàn kết anh em là hành động ném đá dấu tay 1 cách ấu trĩ (câu này nick 0112286 chửi em đấy ạ ) dạo này hơi bị nhiều trường hợp như vậy đó ah

@Ashahinguyen và bác chủ thớt : Ngay từ đầu thấy cái topic này em không hề có ý định ý kiến ý cò gì hết vì đơn giản ai muốn bước vô nghề cũng cần bước khởi đầu nhưng em lại bị lôi vào đây như 1 thằng quấy rối vì bị BQT xóa bài . Nếu sau này ai vô đọc chỉ thấy cái post còn lại thì họ nghĩ em làm sao ? Xong việc này em sẽ tự dọn dẹp ...
    Được sửa bởi ArTuan lúc 09:18 PM ngày 28-06-2010
    ArTuan.com
    Cái đẹp là cái đã qua ...!

Thời nay Lý Thông nhiều mà Thạch Sanh lại khó kiếm ,nên ý tốt của bác dễ bị méo mó ,thiệt buồn cùng bác

Vậy là rõ ràng quá rồi.... em xinh cạch mặt bác toan.pham và 0112286 nhé. Thiết nghĩ BQT cũng nên có chút hành động gì đó để bảo vệ quyền lợi thành viện. Rõ ràng bác này dùng 2 nick lòng vòng với ý đồ không tốt ạ!

Em cũng sẽ nhắc nhở những thành viên mà em biết trên forums để tránh 2 cái nick này.

Cảm ơn bác Giàu và anh Artuan nhé.

Nick 0112286 rao bán cái D80 tại thớt này http://www.vnphoto.net/forums/showth...77#post1082577 ngày 31-05-2010 ko có ai comment và nó bị trôi xa tuồn tuột nhưng tự dưng ngày hôm qua bác ấy sữa bài rồi xoá hết mọi thông tin và báo đã bán hàng
    vấn đề chính bác arTuan thắc mắc là điều này nên e xin giải thich nốt ạ
    Tối hôm thứ 6 bác Siêu có gọi điện cho em yêu cầu em gỡ bỏ thông tin rao bán D80 xuống nên em đã sms cho 0112286 nói đã bán xong body này cho bác Siêu, và em nghĩ mọi chuyện không có gì
    Đến trưa bác call em, thì em vẫn ngẩn ngơ chả hiểu gì,tránh phiền hà cho bác ấy (vì thực sự mà nói thì em rất quý bác Siêu đã lặn lội xa tới mua máy của em và lại có cả quà cho em) nên em đã nhắc 0112286 xóa ngay thông tin trong topic rao bán đó.

Em là dân IT, hiểu rõ môi trường network thế nào, keep trace, logfile ra sao, nên việc BQT lưu giữ thông tin các post dĩ nhiên em hiểu rõ, nên em không hề gọi là xóa thông tin để che giấu gì cả ạ.

Nếu bác arTuan chấp nhận em xin lỗi, dù là bác nghĩ gì về em thì nếu bác rảnh rỗi, em mời bác cafe ạ. Nick toan.pham, dù uy tín hay tai tiếng gì đi nữa, thì em vẫn là em.
    Hi vọng các bác cùng chấp nhận lời xin lỗi của em
    Cám ơn các bác
    toan.pham
    Được sửa bởi toan.pham lúc 09:30 PM ngày 28-06-2010

Trang 8 / 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 Cuối cùngCuối cùng