Trang 2 / 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 99

Chủ đề: chụp ảnh cưới miễn phí cho tất cả mọi người

dạ mình chụp free cho tất cả mọi người ạh
    còn việc chất lượng hay ko thì phải tùy thuộc vào nhiều yếu tố... nhưng mình sẽ cố gắng hết sức

dạ mình chụp free cho tất cả mọi người ạh
    còn việc chất lượng hay ko thì phải tùy thuộc vào nhiều yếu tố... nhưng mình sẽ cố gắng hết sức

Cảm ơn hành động nghĩa hiệp của bác. Nhờ những người như bác mà thế giới bớt đi phần nào đau khổ. Mong bác thành công với sự nghiệp và con đường mình đã chọn.

Quote Được gửi bởi rockmaninhell View Post
    Chụp free thì tốt, nhưng chụp free nhiều rắc rối...Em ko phê phán việc làm của bác, nhưng cũng ko ủng hộ việc làm của bác... Tiền nào của đó.
    đừng lấy cái "tiền nào của đó" ra để hạ thấp khả năng của người khác, tớ chụp free mà còn đẹp hơn khối người chụp lấy tiền đấy bác ạ! (ko dám nói bác đâu vì chưa dc diễm phúc xem hình của bác!)

Dich vụ này thấy nở rộ,dự tính đến năm 2020 thì các studio đóng của vì chup fee ngày càng nhiều,,,

Quote Được gửi bởi trungnguyen View Post
    Dich vụ này thấy nở rộ,dự tính đến năm 2020 thì các studio đóng của vì chup fee ngày càng nhiều,,,
    vậy ráng chụp lấy giá cao vào bác ạ, từ nay đến đó còn 10 năm nữa, tha hồ mà kiếm tiền, bác chụp đẹp thế cơ mà!

Quote Được gửi bởi alo24h View Post
    vậy ráng chụp lấy giá cao vào bác ạ, từ nay đến đó còn 10 năm nữa, tha hồ mà kiếm tiền, bác chụp đẹp thế cơ mà!
    Cảm ơn bác,,,giá cả thì mỗi nơi ,mỗi giá..chuyện của tôi thì tôi vẫn sống,,,,các bác chụp fee như vậy ,có chụp cho công nhân nghèo ở khu công nghiệp kg???
    Được sửa bởi trungnguyen lúc 05:15 PM ngày 24-06-2010

tự do cạnh tranh thôi, em thấy bình thường.

Các bác làm dịch vụ, chụp ngon lành làm hài lòng khách thì vẫn có khách
    các bác chụp free, lấy mối quan hệ hay cung cấp dịch vụ đi kèm, rèn luyện tay nghề cũng thu được nhiều thứ khác

Em thì em vẫn ủng hộ các bác chụp free thế này, thị trường có cạnh tranh, người dùng hưởng lợi

Quote Được gửi bởi trungnguyen View Post
    Cảm ơn bác,,,giá cả thì mỗi nơi ,mỗi giá..chuyện của tôi thì tôi vẫn sống,,,,các bác chụp fee như vậy ,có chụp cho công nhân nghèo ở khu công nghiệp kg???
    dạ nếu bác rành chữ thì vào topic của em đọc thì rõ, chứ ko cần phải nói móc nhau thế!

Quote Được gửi bởi alo24h View Post
    dạ nếu bác rành chữ thì vào topic của em đọc thì rõ, chứ ko cần phải nói móc nhau thế!
    hehe sao lại móc nhau

Trang 2 / 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng