Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 51

Chủ đề: Hỏi thăm anh em Đà Nẵng - Huế trong bão số 6

Là người Huế ở HN xin gửi lời thăm hỏi đến tất cả các bác ở Huế và Đà Nẵng. Cầu mong những ngày này sớm qua mau, bình an trở lại với cơn gió lành cho miền Trung thân thương

Chao cac ban, day la vuphong, tu DN post bai tu tiem internet hiem hoi (khong go tieng Viet duoc). Hom truoc bao minh co lap mot topic ve bao xangsane, tuy nhien den nay van no cac ban vi chua the post tiep tuc duoc, anh em DN co chup mot so hinh anh nhung cung chua co dieu kien chia se, cam on cac ban trong thoi gian con bao dang hoanh hanh da goi dien thoai dong vien, tham hoi. Minh da gui nho Hoa_ktsmot so hinh anh de post len, nhung duong truyen ko tot nen bay gio van chua gui duoc. Du muon, minh se co gang gui den cac ban nhung hinh anh kinh khung cua bao Xangsane.
    Da Nang se hoi sinh,

Chuc cac ban va gia dinh vui

Xin anh em Đà Nẵng Cho biết số điẹn thoại, tài khoản ngân hàng để anh em chúng tôi chuyển tiền ủng hộ Đồng bào miền Trung
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

@ DTD145 : Em xin thay mặt những người bị thiệt hại trong cơn bão SANGSANE tại Đà Nẵng cám ơn thật nhiều về tấm lòng của Bác và những người muốn góp một chút lửa để làm ấm lòng người trong cơn hoạn nạn nhưng nhóm Đà Nẵng rất khó trong việc nhận tiền ủng hộ trực tiếp từ Bác vậy em xin mạn phép nhờ Bác xem giúp em hiện đang có một đợt quyên góp tại đây

@Dynamic !
    Bác chưa hiểu ý bác DTD145 rồi .
    Nhóm Hà nội chúng tôi hiện tập hợp được khoảng hơn 10 người trong diện chính thức do bác DTD145 ( anh Dũng ) làm trưởng nhóm . Chúng tôi có gom được chút ủng hộ cho đồng bào miền Trung gặp nạn trong trận bão vừa qua . Cho tới hôm nay , số tiền đã nhận được là 1.800.000vnd ( do Giangduydat đang tạm giữ ) . Vậy cũng nhờ bác Dynamic hay anh em nào trong nhóm ĐN tìm giúp một địa chỉ nhận quyên góp . Vài ngày tới cs dịp vào trong đó , tôi sẽ mang theo và gởi tới địa chỉ do các bác tìm dùm .
    Ngoài ra , còn một cách khác nữa :
    Tìm một , hai địa chỉ cụ thể ( Gia đình bị thiệt hại nặng ) để chúng ta gửi trực tiếp cho gia đình đó . Theo tôi nghĩ , đây cũng là một hành động thiết thực nhất , tránh sự vòng vo không hợp lý . Xin ý kiến của anh chịem khác . Xin cảm ơn .
    " GiangDuyĐạt - Bạn đồng hành của người yêu nhiếp ảnh "

Add: 463 Giải phóng - HN
    Phone: 04-8692865
    Email: Giangduydat@yahoo.com
    Acc: 0021001350101 Nguyễn thị Thanh Hương - VCB Hà nội

Em đang ở Đà Nẵng và Huế tăng cường cho VP miền Trung về vụ bão. Sự tàn phá ở đây thật khủng khiếp. Vì phải chụp ảnh và truyền bài liên tục, không thể liên lạc với anh em VNphoto ở đây được. Hy vọng mọi người đều an toàn.
    Liêm hô

Bác liemho đt VuPhong 0914.000.554

Mình vừa được anh em VNphoto Đà Nẵng đón tiếp. anh em đều khỏe
    Được sửa bởi apham lúc 04:38 PM ngày 07-10-2006

Từ trái qua phải : DunguyenTK, LiemHo (báo Nguời Lao động), Vuphong, Tourane, Trần Hân (Phóng viên báo Người Lao Động tại Đà Nẵng), Dynamic.
    Chắc vội quá nên Bác LiemHo không resize được, lỡ sửa rùi Bác Apham giúp thêm một tay resize lại hộ em nhìn cho nó gọn. Em xin cám ơn trước

Tối qua Trung Thu em cũng chạy vào Hội An xem thử ra sao. Em cũng không ngờ Hội An phục hồi sau bão SANGSANE nhanh đến như vậy. Em đitrong phố mà có cảm giác như bão SANGSANE chưa bao giờ đi qua đây

Các quán Càfê, Bar, ... dọc bờ sông Hoài đều đã mở bán bình thường (Chổ này đối diện với quán nước mía mà Hoa_KTS ra hay ngồi uống đấy he he ...)

Vẫn đông khách

Trăng, tĩnh lặng, cổ kính .... Hội An như đã trở lại với chính mình

Trăng, đèn lồng, Xem Lân và kẹt xe vẫn như bao nới khác

Đã hơn 23h, em tự thưởng mình một ly xoài xay :cheer: trong khách sạn Hà An, Giờ chạy ra Đà Nẵng lại cũng hơi phê đây

Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng