Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2

Chủ đề: Xin tư vấn mua máy compact

Xin tư vấn mua máy compact

Tình hình là bên chỗ em con Fujifilm FinePix S1800 đang giảm giá còn 199$ nên muốn nhờ các bác tư vấn cho liệu con này chất lượng ảnh so với giá tiền như vậy đã tốt chưa ạ. Em sợ nó thiên về zoom quá thì chất lượng ảnh sẽ kém. SV nghèo dành dụm được tí tiền vậy thôi các bác xem con nay ổn không hay có con nao tầm giá 250$ mà chất lượng ảnh tốt không. Em xin hỏi thêm là con này so với mấy con Canon A590 say A710 thì thế nào.
    Ảnh của em nó

Quote Được gửi bởi bitu123 View Post
    Tình hình là bên chỗ em con Fujifilm FinePix S1800 đang giảm giá còn 199$ nên muốn nhờ các bác tư vấn cho liệu con này chất lượng ảnh so với giá tiền như vậy đã tốt chưa ạ. Em sợ nó thiên về zoom quá thì chất lượng ảnh sẽ kém. SV nghèo dành dụm được tí tiền vậy thôi các bác xem con nay ổn không hay có con nao tầm giá 250$ mà chất lượng ảnh tốt không. Em xin hỏi thêm là con này so với mấy con Canon A590 say A710 thì thế nào.
    Ảnh của em nó
    Nếu xét tiêu chí chất lượng ảnh so với giá tiền thì không em nào địch được đâu. Máy của Fujifilm dùng rất bền bỉ. Chất lượng ảnh tốt, vượt tầm giá. Trước đây (từ 2004) tôi cũng dùng một em kiểu như thế này nhưng đời trước, máy đến bây giờ vẫn hoạt động tốt nhưng ít dùng vì đã chuyển sang dùng DSLR, ảnh đẹp, rất hài lòng.