Trang 3 / 59 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 581

Chủ đề: Shakokai=写好会☆Việt nam-Nhật bản☆

Các bác đi hết đâu rồi?Các bác dạo này ham bóng đá quên không quét nhà hả.Các bác qua xem rồi nhận xét dùm em cái.

Mới xem Nhật - Hà Lan xong, đã biết thế nào cũng thua nhưng vẫn tức. Anh mới vào dậy đời bác N rồi đấy. Anh có 2 quyển nhiếp ảnh nhập môn, có nhu cầu thì tặng 1 quyển làm quà, còn 1 quyển anh giữ lại để lâu lâu thấy chụp xuống tay quá thì bỏ ra ôn lại.
    Học nhiều ngu nhiều
    Học ít ngu ít
    Không học không ngu.

Nếu thế thì hay quá,xin cám ơn bác xmen trước.Bác gửi cho em qua bưu điện theo kiểu 着払い nhé,thanks bác nhiều.

Bác e-mail cho anh cái địa chỉ anh mới biết đường gởi chớ.
    Học nhiều ngu nhiều
    Học ít ngu ít
    Không học không ngu.

hôm qua,em và gấu nhà đi xem hoa sen ở gần nhà (saitama ken)
    lâu quá ko có chụp choạt gì,hôm qua làm 1 bữa đã tay.có vài tấm hình lưu niệm bỏ vào góp vui:11:
    em làm post hình phong cảnh trước,từ từ có thời gian em pót tiếp hình chân dung gấu nhà nhé. các bác vào xem chơi nhé! có bắn phá cái gì,các bác pót vào cho xôm tụ đi......thấy topic của mình yên ả quá
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=66354

Sắp đến mùa pháo hoa rồi mà không thấy các bác dậm dịch gì nhỉ.Em chưa có kinh nghiệm chụp pháo hoa,nên có bác nào đi không?

Sao nhà của mình lúc nầy vắng tanh như chùa bà đanh vậy các Bác??
    các Bác có bắn tỉa hay bắn chùm gì cũng được......post lên cho xôm tụ đi.
    hôm qua em và Gấu nhà với gia đình có đi hanabi gần nhà,bắn từ 19h30 - 21h lận,mà đường đông quá + thêm ngày thường phải đi làm nữa nên em cũng đến trễ.đi với gia đình ,nên em cũng dựng máy làm đại vài tấm,chứ chả có thời giờ chuẩn bị chu đáo gì hết.
    các Bác vào xem chơi nhé: http://www.vnphoto.net/forums/showth...57#post1163057

gần đến nghĩ お盆rồi!sao ko nghe nói gì vậy các Bác??

Vừa rồi em cũng đi xem hanabi với gia đình nên cũng ko tìm được góc đẹp.
    À em chuyển sang dùng Canon rồi.

ủa!Anh chuyển qua sài canon hả Anh?sao đào tẩu vậy?đang bên nikon màu mè rực rỡ ,mà chuyển qua canon màu sắc trung thực quá coi chừng nản nha!
    em thấy đi chụp hanabi,nếu Lens của mình như thế nào và địa hình ko được tốt ,thì thôi cứ chụp cho đã ,rồi về crop lại Anh ạ!
    Muốn lấy rộng để cho lấy toàn pháo hoa,thì lại dính tạp nhạp cũng nhiều.nằm ngay trung tâm thành phố ,thì lấy luôn cảnh cũng đẹp,đằng nầy nằm ngay ruộng lúa,cây cối um tùm ......lấy luôn vào khuôn hình mà về ko crop lại xấu lắm!

Em chào các bác ạ, em dùng Olympus, nhưng em lại ở VN, muốn tìm cái lens 14-54 đã qua sử dụng mà không có, em thấy ở Nhật bán giá rất hợp lý mà chất lượng lại bảo đảm, có bác nào biết về vụ này có thể tư vấn giúp em làm sao mua được từ Nhật không ạ, cảm ơn các bác rất nhiều. Ví dụ như ở trang này : http://www.fujiya-camera.co.jp (em chỉ biết có trang này thôi ạ), các bác ở bên đó quen thông thổ tư vấn giúp em với ạ.

Trang 3 / 59 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... Cuối cùngCuối cùng