Trang 3 / 643 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 6429

Chủ đề: Nhóm Amateur Hà Nội - mark II

các cụ nhà mình đặt gạch nhanh quá....em vô đặt phát....bữa nay có bác nào đi chụp xe ở giảng võ ới em nhé....cứ đến nơi em phi bộ sang.....chúc cả nhà ngày mới vui vẻ....

Ảnh cũ move sang do chưa kịp làm ảnh

Chúc các cụ ngày mới hiệu quả
    ---------
    ChangSha he HuangSha shi YueNan de di qu
    ---------

Say quá giờ mới tỉnh ...hix
    các bác off phê quá. E có thắc mắc vụ cn này tý:
    - Theo thông tin anh Tungh đưa thì mình chụp từ sáng-->13h chiều. tức là ảnh chiều ko dc tham gia à anh? biết đâu cảm hứng của nhóm là chiều thì sao?
    dạo này bận quá, ngồi hóng mà thèm. :( sẽ gửi trả ảnh các mẫu trong hôm nay, gồm ảnh của các mẫu: Diệp Anh, Hiền, Linh Chi. Bác nào biết contact cho e với ạ.

Cn này E phải làm 1 trong 3 việc lớn nhất của đời người theo các cụ xưa đã nói. Nên chắc chỉ tham gia chụp đc chiều thôi. Có nhóm nào nhận e không nhỉ?
    Được sửa bởi Hoavothan lúc 09:25 AM ngày 10-06-2010

Các bác chém gió kinh quá, em đặt cái gạch phát

e đặt gạch cái SL

Bác nào đây thì vào nhận đi ạ
    Được sửa bởi Hoavothan lúc 10:31 AM ngày 10-06-2010

Quote Được gửi bởi Hoavothan View Post
    Say quá giờ mới tỉnh ...hix
    các bác off phê quá. E có thắc mắc vụ cn này tý:
    - Theo thông tin anh Tungh đưa thì mình chụp từ sáng-->13h chiều. tức là ảnh chiều ko dc tham gia à anh? biết đâu cảm hứng của nhóm là chiều thì sao?
    dạo này bận quá, ngồi hóng mà thèm. :( sẽ gửi trả ảnh các mẫu trong hôm nay, gồm ảnh của các mẫu: Diệp Anh, Hiền, Linh Chi. Bác nào biết contact cho e với ạ.

Cn này E phải làm 1 trong 3 việc lớn nhất của đời người theo các cụ xưa đã nói. Nên chắc chỉ tham gia chụp đc chiều thôi. Có nhóm nào nhận e không nhỉ?
    Đấy là khoảng thời gian mà sau 13h HAG sẽ offline cafe ở đâu đó. Buổi chiều vẫn có thể chụp tiếp...

@All: Đề nghị bác nào chưa trả ảnh cho mẫu thì trả ngay giúp ạ. Thời hạn nộp bài dự thi chỉ còn 2 ngày, các bác không nhanh các em mẫu sẽ thiệt. Biết đâu ảnh của các bác lại đoạt giải :11:

Việc chụp SL từ 7-13 giờ chiều là điều khó khăn với thời tiết nóng và nắng như thế này .Giờ này lượng người đi lại rất đông chủ đề chụp chỉ là đời thường .Mình đề nghị ta nên đi khảo sát trước các địa điểm mà các nhóm sẽ đến .Chúc cho buổi chụp SL thành công .

Anh Tùng ơi xinh quá, trưa nay trà đá tiếp đê
    Mỗi ngày ta chọn một niềm vui

Quote Được gửi bởi huyvuong95 View Post
    Việc chụp SL từ 7-13 giờ chiều là điều khó khăn với thời tiết nóng và nắng như thế này .Giờ này lượng người đi lại rất đông chủ đề chụp chỉ là đời thường .Mình đề nghị ta nên đi khảo sát trước các địa điểm mà các nhóm sẽ đến .Chúc cho buổi chụp SL thành công .
    Vâng, xin ghi nhận ý kiến của bác Huy. Đây vẫn chỉ là dự kiến, nếu trời nắng quá, sẽ chụp đến chiều luôn. Hoặc sẽ khoán thời gian cho các nhóm...
    Thực ra từ trước đến nay, HAG luôn hoàn thành xuất sắc các lần offline có chủ đề, tuy nhiên lần này cần phải có khuôn khổ hơn 1 chút.
    Mời các bác tiếp tục có ý kiến!

Quote Được gửi bởi Amateur Group View Post
    Đấy là khoảng thời gian mà sau 13h HAG sẽ offline cafe ở đâu đó. Buổi chiều vẫn có thể chụp tiếp...

@All: Đề nghị bác nào chưa trả ảnh cho mẫu thì trả ngay giúp ạ. Thời hạn nộp bài dự thi chỉ còn 2 ngày, các bác không nhanh các em mẫu sẽ thiệt. Biết đâu ảnh của các bác lại đoạt giải :11:
    Bác này là ai vậy nhỉ...đề nghị các hạ xưng danh tánh để tại hạ còn biết đường lo liệu và sắp xếp chỗ ngồi cho các hạ..

@các bác: Đố các bác nhận ra đây là ai....
    FF II - 24 f2.8 - 35 f2.8 - 50 f2.8 - 70 f2.8 - 85 f2.8 - 135 f2.8 - 200 f2.8

Trang 3 / 643 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng