Trang 4 / 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 73

Chủ đề: Em chụp xe Tăng

-17-40 với 5D gắn thêm cái mắt kính ông bảo vệ nữa,ps cũng ko chừa đó shanka.Cộng trừ nhân chia chính xác cũng khoảng tiêu cự 12.
    -Giải pháp 1^2 nó khác nhau nhiều mà bác ko nhận ra sao ?
    ...Trần gian lỡ đọa thời không tiếc...

không biết bác ah. chỉ biết là cái mặt mẫu méo , bị biến dạng 17 gắn ff là 17 thôi ko có 12 gì cả

-17-40 với 5D gắn thêm cái mắt kính ông bảo vệ nữa,ps cũng ko chừa=12
    heeeeee

mắt kính ống bảo vệ là cái chi rứa bác, có phải cái filter ko, hay là cái chi nữa, làm răng mà nó biến tiêu cự 17 về 12 trên máy FF được hay quá vậy bác

Quote Được gửi bởi cafebuon View Post
    -17-40 với 5D gắn thêm cái mắt kính ông bảo vệ nữa,ps cũng ko chừa đó shanka.Cộng trừ nhân chia chính xác cũng khoảng tiêu cự 12.
    -Giải pháp 1^2 nó khác nhau nhiều mà bác ko nhận ra sao ?
    Định im lặng mà thấy bác có vẻ xem thường sự khiêm tốn của anh em và tự mãn với "thành quả" của mình nên phải có ý kiến góp ý:
    Cái mà bác gọi là "Giải pháp" đó chỉ là việc crop còn lại phần tay chân của mẫu thôi, sau đó xoay hình 90 độ để cho ra tấm hình quái đản kia.
    Hình gốc:

Hình đầu (page 1): bác dùng công nghệ PS để biến cái chân (gấp lại) của mãu thành bộ ngực quái dị, hay cặp mông (tùy người tưởng tượng) - kiểu này mẫu biết được thì xem bác ra gì nhỉ? dầu sao cũng là người đã làm mãu cho bác chụp và hy vọng mình sẽ có được những tấm chân dung chỉnh chu để không bõ công theo bác cả ngày.

Còn "giải pháp" thứ 2 thì bác cũng dùng "công nghệ PS" để xóa đi cái gọi là bộ ngực (hay mông) kia để nó trở thành 1 cái đùi bị thương sưng vù biến dạng (trình PS của bác còn còi lắm - không như bác nghĩ đâu):

Chưa kể mấy hình "kinh dị" của bác đã biến mẫu thành .... xin lỗi không dám xúc phạm mẫu.
    Tóm lại:
    Đề nghị bác hãy tôn trọng mẫu và tôn trọng mọi người và trả lại nét hồn nhiên cho mẫu.
    Tính em hay nói thẳng. Mấy lời góp ý chân thành, nếu quá đáng mong bác bỏ qua, chúc bác cố gắng chụp được nhiều ảnh đẹp và có hồn!
    Được sửa bởi tourane lúc 09:57 PM ngày 24-05-2010
    D700s + Nikkor 12-300 f/2.8 VR Nano

that su e cung chang muốn cm làm gì nua nhung dung là bác chủ đã quá coi thuong nguoi xem và mẫu. hy vọng bác hay đón nhận nhung loi nhận xét của anh e theo huong tích cực. em la thanh viên cua HPC mà ko còn cáchnào để bênh cho bác nữa potay bác chủ luôn
    D3 24-70 N + 70-200 Vr1, quá đủ cho một niềm đam mê
    nancy_tran1012003vn, 098.20.24.25.1

langtuhue là ai nhỉ ?hình như đây là kẻ bủn xỉn bậc nhất và là người rất ko tốt,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,hi vọng tôi ko cần dẫn chứng ra đây.......
    Ảnh của mình là kết quả của 1 sự lao động dù nghiêm túc hay chỉ là thử nghiệm,xem ra chính các bác thiếu tôn trọng tác giả rồi.Đoạn kết xẽ là ".....hiiiiiiii,cuộc đời vẫn đẹp sao....."mẫu cười,....

Quote Được gửi bởi langtuhue View Post
    that su e cung chang muốn cm làm gì nua nhung dung là bác chủ đã quá coi thuong nguoi xem và mẫu. Hy vọng bác hay đón nhận nhung loi nhận xét của anh e theo huong tích cực. Em la thanh viên cua hpc mà ko còn cáchnào để bênh cho bác nữa potay bác chủ luôn
    tiểu nhân lên giọng quân tử đây mà !

Bắt đầu nóng rồi đây.....!!!
    Mệt... không ký nữa!

"tiểu nhân lên giọng quân tử đây mà ! "
    Bác chủ vui tính thật , em chào . Đúng là ..........
    E có là tiểu nhân trong mắt bác cũng ko sao nhưng chắc chắn bác cũng chẳng là quân tử trong mắt mọi người.
    Được sửa bởi langtuhue lúc 04:31 PM ngày 25-05-2010
    D3 24-70 N + 70-200 Vr1, quá đủ cho một niềm đam mê
    nancy_tran1012003vn, 098.20.24.25.1

Trang 4 / 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng