Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 40

Chủ đề: Lễ hội đua bò AG đã chính thức bắt đầu

Quote Được gửi bởi huynhphuchau
    Chúc mừng bác Thanhcong67, người may mắn nhất trong lễ hội đua bò, đã trúng xổ số cuả công ty Xổ số kiến thiết An Giang với giải I là chiếc xe Wave Alpha trị giá 13 triệu đồng!
    Chúc mừng anh Tiến nhé! Khao đêêê!!!!!

Em cám ơn anh Thương đã tài trợ cho lễ hội để em được may mắn trúng giải Sony alpha, tuy nhiên em lo cho anh quá, mấy cành cây đó rất giòn, còn mấy cái sừng bò ở dưới thì rất nhọn.
    *** Đi để được cảm nhận nhiều hơn ***

cruise Guest
    Quote Được gửi bởi khanhthy

Anh Biên Giới đi thăm đồng nè các bác ơi!
    Công nhận tướng anh biengioi đi thăm đồng vui thiệt hé hé !

Được tấm ảnh đẹp đứng nắng cả ngày .về nhà gấu nhận kg ra luôn các bác ơi.

Không biết mấy con bò thắng cuộc có bị phanh thây để khao làng giống như trọi trâu Đồ Sơn - Hải Phòng không nhỉ, cũng may là nó đã được lưu lại trên những tấm ảnh của các Bác. Chúc mừng các bác những bức ảnh thật thú vị.

Quote Được gửi bởi ducloidsn
    Không biết mấy con bò thắng cuộc có bị phanh thây để khao làng giống như trọi trâu Đồ Sơn - Hải Phòng không nhỉ, cũng may là nó đã được lưu lại trên những tấm ảnh của các Bác. Chúc mừng các bác những bức ảnh thật thú vị.
    Điều này không xãy ra như chọi trâu ở Đồ sơn đâu bác,dù thắng hay thua thì bò đua vẫn sát cánh người nông dân trong vụ mùa tới,và hẹn cuộc đua năm sau !!!

Bác Biengioi nói đúng đó! Con bò là người bạn gắn bó mật thiết với người nông dân Khmer.
    Dù thắng hay thua chúng vẫn được chăm sóc tốt. Những con bò đua nếu thắng là niềm tự hào của phum sóc. Sau lễ hội chúng sẽ trở lại công việc đồng áng . Đến mùa đua năm sau chúng sẽ được chăm sóc đặc biệt trước vài tháng để bước vào hội thi mới.

Quote Được gửi bởi huynhphuchau View Post
    Chúc mừng bác Thanhcong67, người may mắn nhất trong lễ hội đua bò, đã trúng xổ số cuả công ty Xổ số kiến thiết An Giang với giải I là chiếc xe Wave Alpha trị giá 13 triệu đồng!
    Chúc mừng anh Tiến nhé! Khao đêêê!!!!!

- Ô! thật thế à? vậy mà bây giờ mình mới biết, xin chúc mừng Tiến nhé!
    - Nhân tiện hỏi các bạn rằng lễ hội đua bò năm nay, nhằm vào ngày nào dương lịch?
    Chữ tâm kia mới bằng 3 chữ tài

Chưa có thông báo chính thức bác Hungdong ạ! nhưng ngày đua chính là 27 hoặc 28 tháng 09 năm 2008 (Dương Lịch).

Quote Được gửi bởi quangbao View Post
    Chưa có thông báo chính thức bác Hungdong ạ! nhưng ngày đua chính là 27 hoặc 28 tháng 09 năm 2008 (Dương Lịch).
    - Cám ơn quangbao, như thế thì thật là uổng vì mình chỉ có mặt ở miền nam từ 09 cho tới 14.09. Thôi thì đành hẹn dịp khác chứ biết sao.
    Chữ tâm kia mới bằng 3 chữ tài

Nhìn đã quá, ước mong thôi....
    Tư vẫn miễn phí hệ tự động điều khiển: PLC, Vi điều khiển, điện tử công suất...* Đạt Thịnh 098.6.97.20.97

Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234