Trang 198 / 198 Đầu tiênĐầu tiên ... 98148188196197198
Hiển thị kết quả từ 1,971 đến 1,972 / 1972

Chủ đề: Ảnh Tĩnh Vật.

@paulnguyenv:Đôi lúc phải xem lại chính mình vì ngày trước chính anh cũng khá khó chịu khi xem ảnh Trắng-Đen,tệ hại hơn còn có suy nghĩ "Thời buổi nào rồi con chơi Trắng-Đen"(không phải ảnh nào mình thích rồi bắt người ta xem)...Gần đây có lẻ "Đủ già" để hiểu nên kiếm mấy bác cùng sở thích tụ nhau lại trong box Trắng-Đen không lan man ra chổ khác.

Giờ mới biết anh có "Đồng minh" cùng sở thích hihi.Trước đây không dám khoe vì món ăn chụp không dể,xấu thì bị gọi "Phàm phu tục tử" ...mà muốn chụp đẹp và cuốn hút lại cực khó!

Anh không biết vẽ nên khi con bé con anh vẽ anh chỉ hướng dẩn sơ sài cách nó bố trí các chi tiết trên giấy(còn thực hiện hay không là quyền của nó,con này khá cứng đầu!).

_72K5648_00001 by Min Chu Lee, on Flickr

Quote Được gửi bởi paulnguyenv View Post
    @Thang Le: e thấy tấm BW của a đẹp mak, ý e nói trình e chụp chưa tới như thế, mấy tấm kia chắc là con a vẽ. A post tấm noel làm e nhớ e cũng có chụp cả lô cả lốc mà chưa coi lại nữa hehe, vẫn mê món ăn hơn haha

Untitled by Paul Nguyen, on Flickr
    Em ít khi bình ảnh lắm nhưng thấy anh mấy tấm gần đây nhiều ảnh món ăn có chung lỗi nên em góp ý xíu ( ý kiến cá nhân em thôi ), đó là đừng nên xóa "nền", trông lem nhem mà không có đẹp. Chứ em thấy món ăn bày biện ngon mà xóa "phông" lởm chởm vậy tội bác bếp quá. Có vậy thôi ạ.

Quote Được gửi bởi Thang Le View Post
    @paulnguyenv:Đôi lúc phải xem lại chính mình vì ngày trước chính anh cũng khá khó chịu khi xem ảnh Trắng-Đen,tệ hại hơn còn có suy nghĩ "Thời buổi nào rồi con chơi Trắng-Đen"(không phải ảnh nào mình thích rồi bắt người ta xem)...Gần đây có lẻ "Đủ già" để hiểu nên kiếm mấy bác cùng sở thích tụ nhau lại trong box Trắng-Đen không lan man ra chổ khác.
    Ảnh mà đẹp thì màu hay đen trắng đều đẹp mà. Cứ có góc nhìn và nội dung truyền tải là em thấy ảnh okie.
    Kẻ săn tìm khoảnh khắc

Trang 198 / 198 Đầu tiênĐầu tiên ... 98148188196197198