Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 44

Chủ đề: Tìm anh em Đà Nẵng

Red face Tìm anh em Đà Nẵng

Em muốn gia nhập Hội quán VNPhoto Đà Nẵng mà không biết tìm mấy anh ở đâu??? hi hi. Em sài máy Film F100Nikon thôi không biết mấy anh Digital có cho em tham gia không? DunguyenTK 0905828379

Sáng thứ 7 hoặc CN, cafe Trúc lâm Viên anh em hay túm tụm ở đó. F100 là bố tướng rùi bác ơi, Chào mừng đến với Nikonian ĐN

Quote Được gửi bởi vuphong
    Sáng thứ 7 hoặc CN, cafe Trúc lâm Viên anh em hay túm tụm ở đó. F100 là bố tướng rùi bác ơi, Chào mừng đến với Nikonian ĐN
    Gớm chưa, bè phái Nikon nữa hé... anh làm sao mai mốt em đổi tên box nhiếp ảnh Vnphoto Đà Nẵng thành Nhóm VnNikon Đà Nẵng thì chít à... héhéhé...
    Nhớ Trúc Lâm Viên quá... đĩa mức gừng của em dạo này "ruồi, kiến" nhiều hông anh... héhé

Anh Phong ơi! Anh cho em số di động đi nhé! Mong được học hỏi và chỉ bảo của các anh!
    em DunguyenTK

Quote Được gửi bởi hoa_kts
    Gớm chưa, bè phái Nikon nữa hé... anh làm sao mai mốt em đổi tên box nhiếp ảnh Vnphoto Đà Nẵng thành Nhóm VnNikon Đà Nẵng thì chít à... héhéhé...
    Nhớ Trúc Lâm Viên quá... đĩa mức gừng của em dạo này "ruồi, kiến" nhiều hông anh... héhé
    hehe!! chớ sao nữa.
    Dĩa mứt gừng của Hòa ....e hèm!! còn dĩa không thôi hà.
    @DunguyenTK: Đã gọi rùi đó

Quéo còm to Danang group!
    Rất vui nếu bạn gia nhập nhóm, càng đông càng vui bác ạ, nhóm mình dạo này hẻo lắm, mong bác sẽ khuấy động phong trào khi tham gia!
    Hẹn sớm gặp bác!
    D700s + Nikkor 12-300 f/2.8 VR Nano

Hi hi, thế là em có bạn chụp phim rồi. Bữa đến giờ em bị mấy bác kia cách ly hoài à :(
    Bữa nào mấy anh em mình gặp nhau cái nhỉ. Lâu lắm rồi em ko thấy anh Trọng nhá. Anh VP thì hơi hơi lâu rồi đấy :D
    Được sửa bởi hoabaoxuan lúc 05:12 PM ngày 20-09-2006
    Có chiếc lá bay ngược chiều gió thổi
    Mềm như em và xao xác như em

Nè, hoabaoxuan nói vậy là ... ko đúng nhé, tại vì em cứ thích bị cách ly đấy chứ,

hbx nói đúng đó các anh, tụ tập hò hét, nhảy múa và đi sáng tác đi :D

Anh Phong, lần trước em đang đi lang thang ở Bãi Đá nên ko biết để nhận điện huhu...thầy em có chụp vài tấm về đá và biển ở đó, khi về thầy ghép lại theo kiểu paranoma(ko biết có đúng chính tả ko :D) nhìn đẹp mê hồn.

Anh Trọng, anh Phong, HBX khỏe chứ hả?

Hoan hô mấy anh em! Anh Phong ơi! Tuần này mấy anh em minh tính đi ST ở đâu nhỉ? em thích lắm, cái cảm giác bấm cò em bỏ cả hai tuần nay rồi. Hôm 2-9 một mình em lặn lội ra Lăng Cô "bắn" mà chẳng có ai cùng đi buồn....nhưng bù lại hôm đó thu hoạch gần 2 cuộn cũng đỡ tủi...hì hi. Hẹn gặp lại Các anh @VuPhong-@Hoa_KTS-@Tourane- @HoaBaoXuan và @Otdo...v..v và ..v.v

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng