Trang 3 / 23 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 223

Chủ đề: Một số hình tham khảo (40+)

Tấm cuối đẹp bác ạ, nhưng e ko hiểu cái ca-vạt??

em xin phép bác chủ chứ...có lẽ em dốt nát nên ko thấy được cái đẹp trong bức cuối. cá nhân thì em thấy giống ảnh sex hơn là nghệ thuật. em thấy chụp nude phải thật mà giả, giả mà thật. chứ thật quá thế này thì....bẳng...rồi ^^ em xin phép ạ,
    với niềm đam mê và say mê học hỏi, bạn có thể làm được nhiều điều hơn thế nữa.

By K-Lee

Quote Được gửi bởi thocupid View Post
    em thấy ai cung khen tấm cuối đẹp ma chẳng giải thích lý do gì cả... riêng em thấy 3 tấm đầu nếu bác ps thêm cho làn da mẫu sẽ đẹp hơn nhiều
    Khen tấm cuối đẹp vì cái chủ đề nó đẹp bác ạ! hihi

Quote Được gửi bởi kaka View Post
    Khen tấm cuối đẹp vì cái chủ đề nó đẹp bác ạ! hihi
    bác có thể giải thích cho em " chủ đề " đẹp là gì ko ? em chưa chụp nude bh nên ko thể hiểu được hàm ý ? chủ đề của toplic em thấy ko liên quan đến bức ảnh này

By K-Lee

Quote Được gửi bởi kevin_lee View Post
    bác có thể giải thích cho em " chủ đề " đẹp là gì ko ? em chưa chụp nude bh nên ko thể hiểu được hàm ý ? chủ đề của toplic em thấy ko liên quan đến bức ảnh này

Các em chưa chụp nude thì cách tốt nhất là tập im lặng và xem, khi nào biết nói gì thì hãy nói cho nó đỡ bị cười là không biết gì.

Mình đang chuẩn bị một số hình post tiếp hầu các bạn xem.

Nude cũng có nhiều trường phải, phải biết sáng tạo và mở rộng nhãn quan ra mà cảm nhận, đừng đi vào lối mòn, thiếu hiểu biết thì càng chết.

hình đẹp nhưng không hấp dẫn .

Tiếp tục gửi một số hình nghiên cứu lên để các bạn tham khảo

vâng thưa anh.im lặng mãi không phải là tốt. phải nói ngu chỗ nào thì người ta mới chỉ cho là ngu, chứ im mãi thì chẳng bảo giờ biết bh mới khôn được .cảm quan của em, nude là một nghệ thuật. nó không phô, người chụp phải cho cảm giác khi nhìn vào không phải là một thứ ảnh rẻ tiền, mà là cả một nghệ thuật. như :http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=57570. em co thấy một bác nói như vầy :

1.Khi bạn xem ảnh mà tà tâm nổi lên thì sẽ không bao giờ có ai dại dột để cho bạn chụp loại hình này (rủi ro rất cao sẽ đến với họ)!
    2.Khi bạn xem ảnh mà thấy được cái hay (hoặc cái dở) thì bạn đúng là photographer và ngược lại!
    3.Khi bạn biết mà không nói ra thì bạn là người không muốn chia sẻ cho người khác học hỏi

ko phải em cố ý hay cố tình. nhưng em cảm thấy nó hơi lõa lồ và phô. nếu không che không đậy, thì làm cho người ta thấy mà không thấy. nhìn để tưởng tượng, suy ngẫm, đánh giá, chứ nhìn mà biết là cái gì, đâu phải nghệ thuật ? mà là sex!! ảnh của anh là ảnh tả thực. anh forcus vào vú của model mà anh ko cảm thấy khi xem vào khác gì gợi dục người khác ? em xin lỗi có gì ko phải anh bỏ qua .
    Chụp nude-sex rất mong manh. đôi khi những người viện lý do chụp ảnh nude mà làm bậy.chụp chỉ nhìn vào những chỗ mà ai cũng thấy. Em cũng xin nói thật là em chưa bh chụp nude, nhưng em nghĩ, nếu có chụp, em cũng không chụp như anh. ko phô, lõa cho người ta xem để thấy cái mà ai cũng thấy đó là cái gì. một bức ảnh xấu nếu người ta nghĩ nó xấu.còn bản thân bức ảnh chưa chắc đã xấu.

em xin phép.
    thân.Kevin_lee

By K-Lee

[QUOTE=hapham78;1100328]Tiếp tục gửi một số hình nghiên cứu lên để các bạn tham khảo

Mấy cái hình kiểu này sexviet nhiều lắm bác cũng dấu mặt cũng vú cũng mông chỉ khác mỗi không xóa được phông chăc máy bác xịn

Ôi người trần mắt thịt như em chẳng phân biệt được đâu là nude art đâu đâu là gợi dục!. Cảm nhận thấy 2 tấm tạm được, còn lại thì em không dám bình ạh.

Trang 3 / 23 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng