Trang 12 / 304 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213142262112 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 111 đến 120 / 3034

Chủ đề: Ảnh Đời Thường

Bác Crazycow, ảnh của bác có ... tiềm năng vì tâm trạng của bác giai và bác gái rõ là đang bối rối, bác giai hít thuốc, nhìn trượt xa xôi, bác gái cúi cúi như khó nói...

Tuy nhiên, có lẽ bác nên cận cảnh hơn. Trong cinema, khi đặc tả tâm trạng người ta dùng thủ pháp này, cận cảnh cho thâý chân mày căng, môi mín, mắt nhìn, cho nghe được cả tiếng thở....

Tối nay bác xem tv thấy kiểu này liền. Đạikhái là kiếm khách đấu đá thì cảnh toàn, bị đâm trúng, hộc lên thì cảnh... trung, nhăn nhó, chau mày, nói lời cuối bye bye người yêu thì ... cận cảnh.

Quote Được gửi bởi lysonx
    Bác Crazycow, ảnh của bác có ... tiềm năng vì tâm trạng của bác giai và bác gái rõ là đang bối rối, bác giai hít thuốc, nhìn trượt xa xôi, bác gái cúi cúi như khó nói...

Tuy nhiên, có lẽ bác nên cận cảnh hơn. Trong cinema, khi đặc tả tâm trạng người ta dùng thủ pháp này, cận cảnh cho thâý chân mày căng, môi mín, mắt nhìn, cho nghe được cả tiếng thở....

Tối nay bác xem tv thấy kiểu này liền. Đạikhái là kiếm khách đấu đá thì cảnh toàn, bị đâm trúng, hộc lên thì cảnh... trung, nhăn nhó, chau mày, nói lời cuối bye bye người yêu thì ... cận cảnh.
    Thấy hôm nay kiếm khách Lysonx hứng chí múa kiếm triển quyền hăng hái lắm!

Bác Soneros chọn nhân vật [Ngân] có cặp môi rất... lì, rõ là quyết tâm cao, và ánh sáng tôn lên đúng chỗ đó. .

Nhà em cũng đang học hỏi cái quyết tâm của bé Ngân nhà bác đấythôi. Mà cũng mệt lắm rồi, đang cần cứu trợ đây, không biết ... cầm cự được mấy chiêu nữa,... đông quá hehehe
    By the way, bác bảo trọng sức khỏe nhá, nhìn avatar thấy bác bảnh giai nhưng mắt cứ ... buồn buồn

Thanks bác Lysonx, đã vào MAGNUM xem qua Antoine D'Agata cũng ngầy ngật tâm thần thật. OK hôm nào ta thử 1 phát nhé, em cũng cố giữ cái thần hồn mình đừng có lộn nhào...hehehe

Ảnh này có phải ảnh đời thường không các bác?

Cái này gọi là ảnh đời thường được ko các bác em thấy nó hay hay nhưng lại nhòe chán quá

Ảnh của cuti có ý hài hài nhưng mới dừng lại ở đó. Cuti bị chi phối quá nhiều bởi tấm bảng hiệu và nó trở thành nhân vật chính trong khi đáng ra là ngược lại.

@Lukhach: 2 tấm bạn chụp đúng là cảnh sinh hoạt trong cuộc sống nhưng có cảm giác bạn chụp hơi nhanh và chưa kỹ càng nên nội dung ít.

Thân!
    Được sửa bởi Guest lúc 12:55 AM ngày 06-10-2006

Mini Bus

Em thích mê ảnh đời thường của các bác Soneros, Loayhoay, Lysonx...nhưng chụp thể loại này thì rất chuối, thường là chụp xong là tự xóa luôn và lúc nào em cũng cảm thấy mình chụp rất...vô hồn (không chỉ riêng thể loại này). May quá có topic này,học được rất nhiều từ các bác.

Mini bus ở Ai Cập: đa số xe đều cũ và nhìn khá bụi bặm, giá vé giao động từ 1 LE ~ 1.5 LE (2700 VND- 4000 VND) cho 1 tuyến dài khoảng 6~7 km. Dọc đường xe hư ???... hành khách leo xuống xúm xít xem bác tài sửa xe (có hỗ trợ tí nếu cần) xong leo lên đi tiếp.
    Được sửa bởi clav lúc 01:36 AM ngày 06-10-2006

Quote Được gửi bởi SUNSIM
    Quả thực nghe bác Lysonx nói ngọt quá tới con kiến cũng phải bò ra, con kiến ở đây em tự ví là sự dốt của chính mình, định "diếm" luôn nhưng nó cũng bị dụ tòi ra, tập tọe chụp vài cái đời thường xem ra thấy kỳ kỳ ko dám post, nay hình như cũng cảm thấy mình bị ngu chỗ nào rồi... xin post và tấm các bác nếm thử, và xin đa tạ các bác chỉ bảo.

chụp tại Bến Bình Đông đang giải tỏa
    .. đời thường đây chứ đâu.. rất tuyệt cả về hình ảnh lẫn tính ẩn dụ.. bác ém hàng ghê quá.. hehe..

Trang 12 / 304 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213142262112 ... Cuối cùngCuối cùng