Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: 1 lần trót dại ! xuanhungs !

1 lần trót dại ! xuanhungs !

tình hình là mới tham gia 4r khoảng 2 tháng nay, nick trên 4r là xuanhungs ( hiện đang bị banned do vô tình đi vô box mua bán thấy ngta bán tốt, giá tốt nên up phụ ai dè bị baned 10 ngày), buồn chẳng bít nói gì, làm cái nick mới vô tâm sự các bác trong mấy ngày ngồi tù
    - Do cũng tham gia nhiều 4r rồi nhưng nhập gia phải tùy tục, mặc dù bít là vnphoto có những quy định khắt khe, nhưng vẫn không ngờ là mình vẫn vi phạm 1 trong những quy định dù là vô tình đi nữa ! đây cũng là lần đầu tiên nên cũng hơi hụt hẫng, nhưng trong lòng cảm thấy có 1 chút gì đó vui vì đâu phải 4r nào cũng làm đc điều này, đúng như pác Apham (Dương) hôm off work shop 1 ở Hoằng Quân nói " vnphoto rất công bằng với tất cả thành viên", em kết slogan này ^:^!
    Được sửa bởi 0907885234 lúc 08:29 AM ngày 28-04-2010

oh,vnphoto công bằng bậc nhất không forum nào so sánh bằng

em tra trên từ điển Tiếng Việt thì là "một lần TRÓT dại" ạ. Qua đây mới thấy là bác tham gia diễn đàn mà không đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng.

Quote Được gửi bởi thanhquan911 View Post
    em tra trên từ điển Tiếng Việt thì là "một lần TRÓT dại" ạ. Qua đây mới thấy là bác tham gia diễn đàn mà không đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng.
    ^:^ mình thì lang thang tham gia nhiều rồi, mấy trang mua bán cũng thường có mặt, nhưng ít khi đọc nội dung do cũng chẳng phải mua bán gì nhiều, chỉ chẳng mấy khi đâm chọc ai, nên nghĩ chẳng vi phạm gì!

Mình không bình về vấn đề này, đôi khi mình cũng hay có lỗi dù không cố ý.
    Bạn edit lại tiêu đề là " trót dại" cho đúng chính tả ạ.

thánk bác chebuxi nhắc, đã sửa lại tiêu đề ! BÁc kamelot có cái avata độc quá !

thôi, 10 ngày rồi cũng qua mau mà. Một kinh nghiệm cho anh em có lòng tốt.