Trang 10 / 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Hiển thị kết quả từ 91 đến 96 / 96

Chủ đề: Ai đã mua hàng ở Vĩnh Hùng

Cách đây hơn 1 năm có mua con Tamron 90 macro 2nd hand, theo quảng cáo là như mới. Mình ở tận ngoài Huế nên chỉ liên lạc qua điện thoại nhưung thấy thái độ cũng nhiệt tình (nghe điện thoại là giọng nam). Lúc nhận len thì khá bất ngờ về độ mới của len luôn, nếu không biết trước thì cứ tưởng mới 100% chỉ có điều thiếu cái phiếu bảo hành. Gọi điện lại thì chủ cửa hàng (vẫn giọng nam) nói anh em tin nhau, có gì trục trặc cứ gửi vào chứ khỏi cần giấy tờ, mình cũng chặc lữoi cho qua. Đến nay vẫn còn xài ok, cũng có thể là mình hên.
    Canon 50D+ Sony Nex F3+ Hổ lốn MF.

VH ấn tượng có ông gì lắp ló trong quầy, mặt rất nhân từ.

Mua tấn long cũng ok, lúc trước mình mua ở đó, hàng mới ma cho mình xem thoai mái. Thích cái nào cho xem cái đó nhiệt tình nữa.

Có bác nào đã mua hàng ở dienmaybinhminh.com, cho mình tham khảo với. Mình thấy ở đây rẻ hơn nhiều so với VH, KL, Ngọc camera ....

Hello các bác. Cho đào mộ chút. Lâu rồi em mới quay lại bộ môn nhiếp ảnh nên lượn quanh 3 shop đình đám là phongdigicam, KL và VH.
    Lúc đầu tính dừng chân ở phongdigicam rồi vì nghe nhiều review ok, em tới hỏi mua lens thì cửa hàng kêu tạm hết, để "kiểm tra" rồi 30' sau gọi lại. Và thế là không thấy tăm hơi. Em chán nên ngày hôm sau bay qua KL, tới nơi hỏi vài em body canon FF hàng cũ thì gặp ông gì để đầu 37, không biết tên, cứ kêu em mua hàng mới, nói chuyện đôi phần xóc óc như "hỏi 5DM2 làm gì, mua thì mua 6D đi", hỏi lại tại sao thì kêu mới chơi nói thì biết vậy đi, không nghe ráng chịu. Em cũng nhắc lại cần hàng cũ vì góp lúa mua lens nữa thì ổng kêu hàng cũ muốn bán cho thợ, mới chơi thì mua mới đi. Còn thích thì có con 6D 23tr, xong ngoảnh đít đi đâu luôn, chả thấy nói tình trạng shots bảo hành này kia. Ghét *éo thèm mua nữa. Cuối cùng em dừng chân ở VH với con 6D cũ+16-35L vì thích thái độ nhân viên ở đây, để em xài hàng 1 thời gian rồi review lại các bác Hôm nay chị Thu tiếp em phần nhiều còn chị Liễu với ông Hùng thì lâu lâu nói vô vài câu, tất cả đều vui vẻ.

cũng có mua ở VH ít lần, nói chung là kg chuyên nghiệp bằng bọn nhà khánh long và tấn long, lại còn đắt hơn tý xíu.

Box muaban mới xuất hiện shop lê vũ, giá niêm yết thấy rẻ hơn đồng bọn khánh long, tân long, kg biết chất lượng thế nào........

Trang 10 / 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910