Trang 1 / 10 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 96

Chủ đề: Ai đã mua hàng ở Vĩnh Hùng

Ai đã mua hàng ở Vĩnh Hùng

Tình hình là em định lấy thêm con Nikon D90. Có anh Quang ở báo TN chỉ qua Vĩnh Hùng Camera (TXá Tax). Không biết Vĩnh Hùng bán hàng ra sao, hậu mãi thế nào. Ai đã mua máy ở đây rùi làm ơn tư vấn dùm em ạ.
    Thanks nhiều ạ.
    Thần Tài ơi, Ngài xài Nikon hay Canon? Mong Ngài hãy ngó đến con...!

VH cũng đc, nhớ kỳ kèo thêm chút để lấy khuyến mãi, chứ bt thì ko có đâu,

Thương xá Tax thì Khánh Long và VH bên nầo hậu mãi tốt hơn các Bác ? Tks.All

Em mua ở Vĩnh Hùng rồi. Hàng mới thì ko vấn đề, nhưng nếu là hàng cũ, nhất là body thì bác check cho kĩ nhá. Em bị 1 con 30D mốc sensor 1 lần rồi ạ.

Vote cho VH. Mình đã lấy mấy thứ ở đây. Hỏi anh Hùng ỏ chị Phượng để có giảm giá tốt nhất.

em toàn mua ở VH. Giá đôi khi cao hơn các chỗ khác chút xíu, nhưng em xài chưa thấy bất cứ trục trặc gì (hay số em hên?)
    Bác cứ đi đọ giá nhiều nơi, lúc nào mỏi chân thì nhắm mắt mà mua.
    hiếp ảnh gia

em ghé VH 1 lần, hỏi coi cái body, lão chủ nhìn bằng nửa con mắt rồi phán: "hết hàng cũ rồi, hàng mới không cho coi", lượn ngay qua Tấn Long sát bên lượm =))

đôi khi mua hàng thì hên xui bác ạh, hàng điện tử là vậy, ở hãng cũng có thể bị lỗi, có máy xài hoài không bị lỗi, có máy mới mua là bị lỗi !

Em đã mua nhiều món ở Vĩnh Hùng rồi, có thể coi là khách quen, nhưng không bao giờ đến đó nữa !
    Có vài chuyện làm em bực mình: Cách đây 3 tuần em có mua cái lens Nikon hàng Vic tại Vĩnh Hùng, xài được 10 ngày chán em đem ra bán lại cho chính Vĩnh Hùng. Chị lớn tuổi nói vầy: Cái phiếu bảo hành Vic đã có đóng thêm dấu Vĩnh Hùng rồi nên coi như Len mất bảo hành chính hãng, giờ thâu lại bán cho người khác chỉ có bảo hành của Vĩnh Hùng thôi, nên thâu lại giá rẻ bằng 70% lúc mua, còn nếu cái phiếu trắng trơn không có dấu Vĩnh Hùng thì được giá cao hơn. Em bực mình hỏi "sao lúc bán hàng Vic Chị đóng dấu Vĩnh Hùng lên chi vậy?", Chị ấy im ru. Thật ra thu lại bao nhiêu là tùy cửa hàng, bán hay không la chuyện của em, nhưng nói như vậy làm em bất bình quá !

Các Bác có mua hàng Vic tại Vĩnh Hùng thì lưu ý đừng cho đóng dấu Vĩnh Hùng vào thẻ Vic, đến khi chán đem bán hay đổi còn dể hơn.

Hàng VH em dùng đến giờ vẫn thấy OK. Có điều hồi trước em mua 70-200 F4 new thì thấy các bác tiếp đón quá ư là niềm nở, đến khi quay lại mua con kit 18-55 thì bác chủ trả lời cộc lốc là 100usd rồi quay mặt vô trong ngắm đống lens của bác bỏ mặc em chưng hửng. Chán! Thề với lòng không mua hàng ở đó nữa.

Trang 1 / 10 123 ... Cuối cùngCuối cùng