Trang 39 / 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 29373839
Hiển thị kết quả từ 381 đến 389 / 389

Chủ đề: Khu phố văn hóa

Quote Được gửi bởi Huyhunter View Post
    anh James Duong có thể gửi cho tôi link về những bức ảnh anh chụp băng D5000 được ko ?tôi mới chơi,mới mua D5000 nên rất muốn học hỏi từ những bức anh của anh,tks,nice day

chịu, bây giờ ngồi lục ra gần chục ngàn cái ảnh rồi up lên flickr chắc chết quá. Tôi dùng D5000 từ trước khi anh reg nick ở vnphoto, cho nên hầu hết những ảnh anh thấy là chụp từ D5000. Mà máy nào cũng thế thôi, cứ Nikon là ngon rồi :D ... chúc anh chụp nhìu ảnh hay !

các cụ, các cụ, đợt rồi cháu vừa chán vừa lười lại vừa bận, hôm nay mới ngồi up ảnh phò. Các bộ ở trên, cháu thích nhất bộ của cụ Ngọc Tú mặc áo 3 lỗ.
    Cháu lộp nhớ !

1.

2.

3.

4.

5.

Lưu ý: hôm nay coi như là hết 2 tuần của chủ đề "Bóng đổ" rồi. Cái nick Khu Phố Văn Hóa bị trục trặc mà cụ Lô vẫn chưa sửa xong nên nhà cháu vẫn chưa trình lên chiếu ở sân làng được, bộ "Ánh mắt" làm xong từ lâu rồi nhưng cứ up lên là nó không nhận, các cụ chịu khó chờ nhé.

Về tuần tới: có cụ nào có ý kiến cho chủ đề tuần tới không? Cháu rón rén đề cử : "Phản chiếu" nhé. Các cụ có chủ đề nào hay hơn thì giơ tay nhé.

Cháu đợi !

nhà cháu thấy hơi bị nhiều ảnh gượng và "ảnh đời thường nhưng hơi tầm thường", ít ảnh đem lại cảm xúc mạnh hay cái gì gì đó quá. Các cụ làm thế nào để khu phố nó rôm và chất hơn tí, không cháu lật hết vỉa hè lên cháu lát lại đấy. Lúc đấy thì không còn đường mà đi đâu nhá.

xem thấy hay hay !.................

Phẹ, khi không có spam thủ xuất hiện làm cả phố mất hứng chuyện. Nhân đây nhà tớ cũng xin nói lời kết luôn cho chuỗi chủ đề thất bại bóng bánh mí lại phản chiếu của các ảnh sĩ lang thang nhặt lá đá ống bơ nhé. Giờ chỉ tập trung vào các chủ đề liên quan trực tiếp đến con người - đối tượng của ảnh phố mà thôi. Các phố viên vẫn còn day dứt với việc cắm máy xuống đất tìm vũng nước hay bóng đổ cứ để dành ảnh đấy chờ một ngày quan niệm thay đổi nhé.

Nhân ngày Quốc tế thiếu nhi, khu phố văn hóa phát động tháng ảnh phóng sự với chủ đề mở.
    Các bộ phóng sự hoàn thành xong vui lòng post thẳng lên Khu Phố Văn Hóa dưới dạng kết hợp cả bài viết và ảnh. Hạn chót đăng bài sẽ là ngày cuối cùng của tháng 6. Yêu cầu đồng chí J.D viết một bài về ảnh phóng sự để các phố viên làm tài liệu tham khảo.

Dạo này nhà cháu cũng thi thoảng đảo qua khu phố mà thấy im ắng quá, nhà cháu đi công tác nên không có ảnh mới, không đóng góp được gì cho khu phố thấy cũng hơi bị áy láy, nhưng cũng chưa biết làm thế nào.

Ông đi chơi, bà đi chợ, cháu thì đi học, phong trào đi đâu rồi?

vâng, em để nốt ngày hôm nay rồi em sẽ xóa, cho mọi người biết lý do đã. thx bác đã góp ý ^^

ơ, chả hiểu cái post trên của cụ Cà phê thứ 6. Ông tổ trưởng phun mấy câu chán bỏ mẹ. Chụp đếu đc hay đếu thích chụp thì quan niệm chó giề :D

Quả chủ đề thiếu nhi cháu hộc máu mồm rồi, dưng mà các cụ cũng đếu cần thay đổi quan điểm nhớ :D Con Khốt tự thấy mình chưa đóng góp được giề thì xuất tinh phát đê để anh em còn bắn theo.

Các cụ thông cảm cho cháu lôi cái khu phố này lên cái,ai lại nỡ để cái Topic toàn ảnh phố chất lừ này đi vào quên lãng là nào.Cháu có mấy cái ảnh chụp test phim lúc mùa thu chả biết pót vào đâu.

1

2

3

4

5

Vui lòng cho em pót một tấm ạ

Trang 39 / 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 29373839