Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9

Chủ đề: Dùng compact S95 Canon chụp hình cho Elle Bulgaria...

Dùng compact S95 Canon chụp hình cho Elle Bulgaria...

em xem không hiểu lắm vì dùng tiếng Bul. Nhưng thật là tuyệt phải không các bác

Elle Bulgaria tháng 10/2010

Elle Bulgaria tháng 1/2011

Được sửa bởi HaHD lúc 03:08 PM ngày 01-01-2011

gấu nhà em đòi e 1 máy pns canon, cụ thể là G12, e kèo nài S95 vừa đẹp vừa rẻ, hôm nay e cho gấu coi cái này thì đã hài lòng s95 rồi)) thanks bác))
    body: Iphone 2G+ lens kit apple

Thế thì tốt quá. Nhưng em thấy cũng đúng thôi, vì chi nhánh của một trong những một tạp chí thời trang lớn nhất thế giới như ELLE vẫn hài lòng với chất lượng của s95

em ko phủ nhận khả năng s95 nhưg em nghĩ ko phải họ hài lòng mà đây chỉ là 1 chiến dịch hợp tác PR của canon với ELLE thôi phải kím dc cuốn này về coi tận tay xem in ra nó như thế nào thì hay nhỉ
    body: Iphone 2G+ lens kit apple

Xem phần 1 em vỡ ra nhiều điều vì em toàn chụp trong nhà, tại sao cứ phải trobist nhỉ? Cám ơn bác HaHD đã sưu tầm.

có thể là PR quảng cáo và cũng có thể là thật. dù sao ánh sáng đẹp và ở trong nhà cũng ko nhất thiết phải chơi máy khủng. chủ yếu vẫn là con người
    Chơi cho vui

Quote Được gửi bởi honzaplz View Post
    Xem phần 1 em vỡ ra nhiều điều vì em toàn chụp trong nhà, tại sao cứ phải trobist nhỉ? Cám ơn bác HaHD đã sưu tầm.
    chơi strobist thì nên mua G thì G có cái hot shoe gắn flash. Còn chơi S95 mà strobist thì cũng được nhưng hơi mệt hơn chút.

Quote Được gửi bởi ktphong View Post
    có thể là PR quảng cáo và cũng có thể là thật. dù sao ánh sáng đẹp và ở trong nhà cũng ko nhất thiết phải chơi máy khủng. chủ yếu vẫn là con người
    chụp bên ngoài cũng được mà bác, như video ở dưới là chụp ở ga và mấy chỗ có background tối om à...

đoạn cuối hình như cấm trẻ em ^^

Dọc cái topic này chả hiểu gì