Trang 5 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 58

Chủ đề: Mầm sống

(deletted)(deletted)(deletted)(deletted)(deletted) (deletted)(deletted)(deletted)(deletted)(deletted) (deletted)
    Được sửa bởi condaohailuoi lúc 05:42 PM ngày 10-08-2010

Màu mỡ và hấp dẫn quá :D

tấm mẫu chụp nghệ thuật thật m
    :
    D

bộ này hết chê vào đâu

gud quo, bữa nào chụp nữa hú đi với đồng chí .:D

Quote Được gửi bởi kamik06 View Post
    gud quo, bữa nào chụp nữa hú đi với đồng chí .:D
    hihi, oke , lần sau có tụ sẽ rủ các hạ )

cám ơn bác đã mang sự mới mẻ vào nude art!
    Chưa hiểi được " mầm sống" của bác qua tác phẩm! " mầm sống " là nội tâm cô gái đang cưu mang hay thân xác đang nuôi nấng?! có thể " mầm sống" của bác là họa tiết trên da thiếu nữ?! nếu là ý nghĩa trên thì em thấy chưa thỏa đáng lắm!
    Tấm 0:màu bị cháy và bệt. nhìn da mẫu không hoang dại cũng không nuột nà...hơi cẩu thả. Mái tóc che gương mặt không kỳ bí, không quyến rũ, không tiềm ẩn nội tâm...che chỉ để che.
    Tấm 2: bố cục rối tinh rố mù
    Tấm 1: có thể nhìn ở một góc độ khác để khai thác bờ lưng rất tuyện của mẫu.
    Em chưa thấy mầm sống! chỉ thấy ngợp..mún khóc vì bố cục!
    Em góp ý theo những điều mắt thấy và cảm nhận trái tim! mong bác tha thứ cho em phận nữ nhi không hiẻu biết nhiều.
    Ảnh đẹp sẽ làm tâm hồn thăng hoa chứ không phải những lời khen nể vì! chúc bác vui!^^
    Tìm trong trận bão đêm...để riêng ta thấy em.
    https://www.facebook.com/same.design

Quote Được gửi bởi same.design View Post
    cám ơn bác đã mang sự mới mẻ vào nude art!
    Chưa hiểi được " mầm sống" của bác qua tác phẩm! " mầm sống " là nội tâm cô gái đang cưu mang hay thân xác đang nuôi nấng?! có thể " mầm sống" của bác là họa tiết trên da thiếu nữ?! nếu là ý nghĩa trên thì em thấy chưa thỏa đáng lắm!
    Tấm 0:màu bị cháy và bệt. nhìn da mẫu không hoang dại cũng không nuột nà...hơi cẩu thả. Mái tóc che gương mặt không kỳ bí, không quyến rũ, không tiềm ẩn nội tâm...che chỉ để che.
    Tấm 2: bố cục rối tinh rố mù
    Tấm 1: có thể nhìn ở một góc độ khác để khai thác bờ lưng rất tuyện của mẫu.
    Em chưa thấy mầm sống! chỉ thấy ngợp..mún khóc vì bố cục!
    Em góp ý theo những điều mắt thấy và cảm nhận trái tim! mong bác tha thứ cho em phận nữ nhi không hiẻu biết nhiều.
    Ảnh đẹp sẽ làm tâm hồn thăng hoa chứ không phải những lời khen nể vì! chúc bác vui!^^
    cảm ơn bác đã nhiệt tình góp ý, đúng là bộ ảnh này có nhiều thiếu sót.

ý tưởng "mầm sống" đó là khi em và đồng bọn chạy qua khu vực này, có nhiều cây nhỏ và cỏ bị người dân nơi đây đốt (ko rõ vì sao, có thể là đốt để san lấp xây nhà mới ?!) , sau khi đốt thì khu vực này chỉ còn tro và cây cháy sém , lá héo úa chuyển màu vàng , đỏ, tuy vậy vẫn còn nhiều cây xanh tươi.

hoạ tiết trên lưng mẫu là mô phỏng những loại dây leo , luôn sống bền bỉ trong những điều kiện khắc nghiệt nhất.

có những tấm chúng em rất ưng ý nhưng lại để lộ mặt mẫu,mẫu ko đồng ý post lên diễn đàn, những ảnh đấy mẫu và các tay máy chia sẻ với nhau thôi, khá đáng tiếc.

lần sau hi vọng rằng bộ ảnh sẽ tốt hơn và rất vui nếu bác lại tiếp tục đóng góp ý kiến.

Công phu quá. Bộ ảnh này cảnh chụp ở đâu vậy các bác.
    Chụp, chụp nữa, chụp mãi.

tấm 2 và tấm 5 quá tuyệt bác ạ. Em thích cái bộ cục sắp xếp của bác quá. Cám ơn bác đã chia sẻ!

Trang 5 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 Cuối cùngCuối cùng