Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 47

Chủ đề: TQ - Chuyên Các Loại Túi Đựng Máy Ảnh

Chiều nay bác Shopta đã đến tận nơi giao miếng đệm vai và giải thích rõ ràng, nhiệt tình về tình trạng túi đeo cũng như các vách ngăn của túi. Lý do theo mình đã hiểu là do hãng Crumpler đưa nhần hình, kiểu như râu ông nọ cắm cằm bà kia. Vd hình CG5500 là hình của 9500, ... nên người xem sẽ bị nhầm lẫn.
    Shopta cũng giải thích lý do thiếu đệm vai, và mình cũng hiểu lí do và vui vẻ nhận & cũng góp ý với Shopta. Vậy mời bác ... 1/2 ly cafe nhé

Quote Được gửi bởi huu5189 View Post
    Mình vẫn đang chờ cái đệm vai Jimm Bo đỏ với cái hộp rời :(
    Sẽ cố gắng tìm cho bác, có sẽ báo liền

Quote Được gửi bởi baotran View Post
    Chào Đạt,
    Cám ơn bác trả đã trả lời nhanh chóng. Vậy có phải bác là người giao túi hôm đó?
    Mình đã hỏi bác là: sao lúc mình điện thoại đặt hàng bác ko nói rõ tình trạng của túi là ko có miếng đệm lót ? Đến khi giao hàng, mình xem lại túi mới phát hiện ra liền hỏi bác. Lúc đó bác mới nói là ko có. Mình có đề nghị giảm 50k cho phần thiếu này & bác ok. Sau đó mình đề nghị tìm cho mình miếng lót vai khác vì dây đeo quá cứng sẽ mỏi vai nếu đeo lâu. Bác đồng ý và hẹn ngày mai đem lại (tức ngày 2/1/2010). Kế đến mình hỏi phần khuyến mãi thì bác nói vội đi giao mấy nơi nên quên. Ok, mình cũng ko quan trọng vì cũng ko có nhu cầu . Chỉ cần cái miếng đệm vai thôi. Thực tế là 3 ngày mình đi du lịch, đeo lâu một chút là mỏi vai do cọ xát với dây đeo cứng

Cũng phải xác nhận với bác về chất lượng túi rất tốt, mẫu mã đẹp. OK, nhỏ gọn, cơ động phù hợp với mình.

Đây là link hình CG5500 mình click theo link bác đưa (từ 3500 đến 9500):
    http://crumpler.eu/?product=Company_...&ignore_color=

Lúc đó mình có hỏi về ngăn chia có khác với hình link tham khảo. Bác nói là coi chừng mình nhầm sang loại khác. Do lúc đó mình cũng ko chắc lắm nên có nói để ktra lại & nếu đem về thử ko vừa thì nhờ bác đổi cho cái khác.
    Hôm nay mình ở cty nên ko chụp hình thực tế up lên để bác dễ đối chiếu được. Tuy nhiên vấn đề mấy cái ngăn chia đó ko quan trọng vì mình chỉ phải dịch chuyển nó đi một chút.

Điều mình cần ở đây là sự thông báo rõ ràng khi trao đổi, mua bán món đồ để sau đó 2 bên có thể vui vẻ uống cafe với nhau. Cho nên việc bác yêu cầu mình mời một ly cafe nào đó e là mình ko thực hiện được. Cám ơn thiện ý của bác đề nghị đối chiếu với hãng đại diện hay điều kiện nào khác, do mình ko có ý này.

Mong bác hiểu cho và hy vọng mình nhận được miếng đệm vai sớm nhé. Địa chỉ vẫn như cũ. Thân ái. Chúc bác luôn bán đắt hàng
    Quote Được gửi bởi baotran View Post
    Chiều nay bác Shopta đã đến tận nơi giao miếng đệm vai và giải thích rõ ràng, nhiệt tình về tình trạng túi đeo cũng như các vách ngăn của túi. Lý do theo mình đã hiểu là do hãng Crumpler đưa nhần hình, kiểu như râu ông nọ cắm cằm bà kia. Vd hình CG5500 là hình của 9500, ... nên người xem sẽ bị nhầm lẫn.
    Shopta cũng giải thích lý do thiếu đệm vai, và mình cũng hiểu lí do và vui vẻ nhận & cũng góp ý với Shopta. Vậy mời bác ... 1/2 ly cafe nhé
    Cám ơn anh đã ủng hộ và thông cảm cho em về sự cố vừa qua. Lúc nào rảnh anh em mình đi làm vài chai cho vui nha anh.
    Được sửa bởi shopta lúc 03:42 PM ngày 06-04-2010

CRUMPLER THE P.P HÀNG ORIGINAL GIÁ KHUYẾN MÃI: 90k

@Shopta: Bác có loại nào đeo trước ngực, để được body + grip + 70-200 f2.8 và 1 len hoặc 1 flash không. Có bác cho giá luôn nha.
    Thân.
    Canon 7D

Quote Được gửi bởi kimbim View Post
    @Shopta: Bác có loại nào đeo trước ngực, để được body + grip + 70-200 f2.8 và 1 len hoặc 1 flash không. Có bác cho giá luôn nha.
    Thân.
    E nghỉ cái jimmy bo 500 và lowepro outback 300 có thể đựng được, tuy nhiên để chắc hơn em nghĩ bác mang máy đến chỗ em thử là tốt nhất. Gía 2 em này lần lượt là 550k và 1700k, sẽ fix cho bác chúc ít khi đến nhà coi hàng. Tks

Crumpler Muffin Top Slim có áo mưa hay vải chống thấm nước ko bạn?
    beauty everywhere

Quote Được gửi bởi keitipi View Post
    Crumpler Muffin Top Slim có áo mưa hay vải chống thấm nước ko bạn?
    Loại này không có áo mưa nhưng vải có chống thấm đó anh

Bác cho em hỏi bác có cái Jimmy Bo 400 ko ạ? Cái 500 hơi bị to quá so với nhu cầu của em

Quote Được gửi bởi quoc.giang View Post
    Bác cho em hỏi bác có cái Jimmy Bo 400 ko ạ? Cái 500 hơi bị to quá so với nhu cầu của em
    Tạm thời thì em không có jimmy bo 400, có sẽ PM bác liền. Tks

bro kiếm đồ dùng mình chưa?

Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng