Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32

Chủ đề: không post bài trong mua bán được

không post bài trong mua bán được

bác nào BQT cho hỏi tại sao tôi không post bài trong mua bán được?
    Cám ơn

bác phải đợi 1 ngày sau khi đủ 50 bài nữa bác ơi.
    D700 35f1.4G 85f1.4D 135DC
    FlickR bỏ hoang: http://www.flickr.com/photos/intoth3rainbow/

oh thế ạ, tại em đọc rule không thấy, tưởng em đang bị án treo :D
    cám ơn bác intotherainbow ạ. Thành viên nhiệt tình như bác nhanh hơn cả BQT , may thật

XL không hiểu là chỉ có 1 ngày hôm qua bác làm cả 30 bài, cứ vài phút 1 bài mà không bị phát hiện nhỉ. Lý do phải đợi rồi mới được vào box mua bán chỉ để phát hiện những thành viên như bạn này thôi, ngay 50 bài là đã vào box mua bán, không được thì khiếu nại ngay :(
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

bác XL cứ coi lại những post của em có phải dạng spam để câu bài không?
    em chỉ vào box Mua bán coi, thấy mình chưa được post nên thắc mắc hỏi thôi, chứ nick này em lập từ ngay sau khi nick toan.pham bị banned.
    Mục đích em lập nick mới cũng k phải để mua bán

cám ơn bác

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    XL không hiểu là chỉ có 1 ngày hôm qua bác làm cả 30 bài, cứ vài phút 1 bài mà không bị phát hiện nhỉ. Lý do phải đợi rồi mới được vào box mua bán chỉ để phát hiện những thành viên như bạn này thôi, ngay 50 bài là đã vào box mua bán, không được thì khiếu nại ngay :(
    Bác XL cho em hỏi, 4R có quy định là 1thành viên phải ngưng vài phút mới được viết bài mới ạ?
    bác nói thế có nghĩa là em chủ yếu posst bài để vào mua bán, và BQT muốn phát hiện ra những thành viên như em?
    Bác có thể coi lại tât cả các post của em, em không dám nói là tất cả, nhưng hầu hết là có ý đóng góp nhé.
    Em cũng không muốn tranh cãi với các bác BQT nhiều nữa,tùy các bác vì quyền thuộc các bác mà

Quote Được gửi bởi toan-pham View Post
    bác XL cứ coi lại những post của em có phải dạng spam để câu bài không?
    em chỉ vào box Mua bán coi, thấy mình chưa được post nên thắc mắc hỏi thôi, chứ nick này em lập từ ngay sau khi nick toan.pham bị banned.
    Mục đích em lập nick mới cũng k phải để mua bán

cám ơn bác
    HÌnh như không đủ 50 bài cũng có thể vào box mua bán để coi. Nếu ko có ý định mua bán thì kêu ca làm gì???
    All Sony Alpha & Sony Lens
    My album

Bạn đang sử dụng Sony Alpha / Minolta? Bạn đang có ý định dùng Sony Alpha? Vào đây tham gia với chúng tôi nhe

bạn post bài rất nhanh----> khi đủ 50 bài là post vào box mua bán ngay ---> post không được là khiếu nại ngay------> sau đó lại nói là hoàn toàn không có ý định vào box mua bán.

Lý luận rất thiếu logic. Nhưng XL cũng chẳng xóa bài của bạn lẫn chẳng ban nick bạn gì cả nhé , chỉ nói lên cái XL thấy thôi .

Quote Được gửi bởi toan-pham View Post
    Bác XL cho em hỏi, 4R có quy định là 1thành viên phải ngưng vài phút mới được viết bài mới ạ?
    bác nói thế có nghĩa là em chủ yếu posst bài để vào mua bán, và BQT muốn phát hiện ra những thành viên như em?
    Bác có thể coi lại tât cả các post của em, em không dám nói là tất cả, nhưng hầu hết là có ý đóng góp nhé.
    Em cũng không muốn tranh cãi với các bác BQT nhiều nữa,tùy các bác vì quyền thuộc các bác mà
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Thưa bác XL,
    Không cần post bài vẫn biết là mình không có quyền post.

Thôi bỏ qua chuyện em có cần vào mua bán hay không đi, vì kể từ ngày bị banned, e vẫn mua bán bình thường qua DT đấy thôi. Coi như em chi post bài để vào box Mua bán kiếm chác đi vậy.

Em không biết có luật chờ 1ngày vì đọc rule không thấy đề cập thắc mắc, BQT nên có giải thích như bác intotherainbow.Khi bác rainbow trả lời thì em đã hiểu và cám ơn bác ấy rồi, như vậy đã là xong.

Xin hết trong hòa khí.

Còn bác khác, em không nói chuyện

hạ hỏa nào các bác ơi.
    Chuyện có j đâu, mà càng nhiều bài viết thì càng làm diễn đàn lớn mạnh mà.
    Bác toan pham đúng là gần đây post bài nhiều thật, nhưng các bác xem lại xem có cái nào gọi là spam đâu.
    D700 35f1.4G 85f1.4D 135DC
    FlickR bỏ hoang: http://www.flickr.com/photos/intoth3rainbow/

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng